CSTT Sài Gòn- Chào Xuân 2010

2,204
1
0

Nikki

Ðề: CSTT Sài Gòn- Chào Xuân 2010

Nik sướng thế nhỉ, tha hồ đi chơi, chị thèm quá nè! Chắc phải chờ hai đứa lớn lớn tí nữa... ĐN chị đi vẽ thực tế cách đây cũng 10 năm rồi. ở một tháng trời, tha hồ lê lết. thời gian đó chưa có CSTT nên không được ăn ké nhà ĐN :D
Em chưa được ăn ké....

993
0
0

Cá Chép

Cho chị xin cái mộng dừa đi Chuộttttttt :D

36
0
0

number0

Mộng dừa đâu có gì là khó kiếm đâu. Kiếm vài trái dừa già về vứt lăn lóc xó bếp vài tháng sau bổ ra là có. Mà mình từng xực nó rồi, sao nghe hôi tinh dầu dừa lắm. Hay không biết cách xực nhỉ

720
0
0

chuột đồng

Mộng dừa đâu có gì là khó kiếm đâu. Kiếm vài trái dừa già về vứt lăn lóc xó bếp vài tháng sau bổ ra là có. Mà mình từng xực nó rồi, sao nghe hôi tinh dầu dừa lắm. Hay không biết cách xực nhỉ
Ai bảo bác xực cái mộng bự quá, hôi tinh dầu là phải, bác thử tìm cái chừng đầu ngón chân cái xực thử mà xem.

635
0
0

Họa sĩ nghèo

@CHụt ơi, ngày xưa (lúc bé í) có ăn mộng dừa rồi, đúng là bé bé ăn ngọt, ngon, còn toa toa là hôi tinh dầu ngay, nhưng vẫn ngon, cho miếng nào :D
Cái đó đẹp thế, tặng Cá thôi à??? Ganh tị nha...:(

720
0
0

chuột đồng

@CHụt ơi, ngày xưa (lúc bé í) có ăn mộng dừa rồi, đúng là bé bé ăn ngọt, ngon, còn toa toa là hôi tinh dầu ngay, nhưng vẫn ngon, cho miếng nào :D
Vậy mà em tưởng dân quê như em mới được ăn mộng dừa chứ, hihi...

Cái đóa lại lụm từ in tẹt nét, em mang vào đây câu Cá, thế mà câu từ sáng giờ chẳng dính :( :(

1,961
0
0

anatomysu

Ganh gì :D, toàn thấy đi ganh tị với xin miếng, về nhà làm bánh em ăn ngay :p. Có exopain rồi nhé, chuẩn bị thứ 2 gửi hàng bưu điện, còn các bác ọp thứ 4 tuần sau ko để lấy. Ôi em ý mê ly hơn em silpat nhiều :p

Cái đóa lại lụm từ in tẹt nét, em mang vào đây câu Cá, thế mà câu từ sáng giờ chẳng dính :( :(
Giờ đặc sản quê lại chẳng có, chỉ có ở SG hí hí. Quê chụt xứ dừa à, gửi em 1 buồng đê, sg nóng quá em thèm dừa :(

Cá gì ăn dừa hả Chụt, có món chụt om nước dừa thì may ra :p.

Lâu ko có bác sọt nhơ nhớ điệu cười nham nhở :D

2,204
1
0

Nikki

Exopain gì đó ở đâu ra mà cứ mang show hàng mãi vậy? Hàng sample ko bán ah???

635
0
0

Họa sĩ nghèo

Hóa ra mồi câu Cá giờ phải thế à, trước giờ tưởng Cá toàn ăn giun??? :D

635
0
0

Họa sĩ nghèo

@Ana: Trưa t4 ọp nhá, sáng đó chị đi học, nên ọp lun là vừa đẹp khe khe khe...
Thèm món chụt đồng om nước dừa quá, cả chụt khìa nữa chứ, thơm ơi là thơm, vàng ươm, péo ngậy... chẹp chẹp... CHụt ơi là chụt :D:D:D

1,961
0
0

anatomysu

@Ana: Trưa t4 ọp nhá, sáng đó chị đi học, nên ọp lun là vừa đẹp khe khe khe...
Thèm món chụt đồng om nước dừa quá, cả chụt khìa nữa chứ, thơm ơi là thơm, vàng ươm, péo ngậy... chẹp chẹp... CHụt ơi là chụt :D:D:D
Vầng, thế trưa thứ 4 ọp NOW ZONE nhé, ăn pizza với đi Daiso.

Chụt nghèo thích hả :p Ăn được à, nghe đồn đặc sản miền Tây á, chồng em dụ ăn hoài mà em ko dám đâu. Ngày xưa ba chồng còn sống mỗi lần về quê lại xách thịt chuột lên , eo ơi :p.. Em thú thật chưa ăn bao vờ hờ hờ

2,204
1
0

Nikki

Sao cứ pizza suốt thế hử???

720
0
0

chuột đồng

Vắng nhà có mỗi cuối tuần thôi mà mọi người đòi thịt chuột kiểu này kiểu nọ, em bonus thêm món chụt hấp hèm nè, có ai dám ăn hông? :p Biết Ana thấy chụt là chạy mất dép ấy nhá, :p:p Còn chị họa sĩ sắp giàu, chị toàn thấy chụt qua hình vẽ thôi, ứ dám nhìn con chuột thật thì làm gì nói đến chụt đồng om nước dừa, chụt khìa. :D;))

993
0
0

Cá Chép

Mí bữa nai bị bịnh, cá chẳng thèm chi nên có câu bằng gì cũng hụt hết :p.
Phải chi tô cháo hành bữa giờ có thêm ít chuột dừa bỏ vô thì đỡ lạt miệng lắm :D