CSTT Sài Gòn- Chào Xuân 2010

1,961
0
0

anatomysu

Ðề: CSTT Sài Gòn- Chào Xuân 2010

Vắng nhà có mỗi cuối tuần thôi mà mọi người đòi thịt chuột kiểu này kiểu nọ, em bonus thêm món chụt hấp hèm nè, có ai dám ăn hông? :p Biết Ana thấy chụt là chạy mất dép ấy nhá, :p:p Còn chị họa sĩ sắp giàu, chị toàn thấy chụt qua hình vẽ thôi, ứ dám nhìn con chuột thật thì làm gì nói đến chụt đồng om nước dừa, chụt khìa. :D;))
Đừng thách Nghèo sắp Giàu chụt ơi, hối hận ko kịp á ;))

Túm lại thứ 4 này Now Zone nhé các sếp. Ai pizza thì za, còn ai ko za thì chọn món khác, nó có food corner mà :D

806
1
0

meduydu

Chị post pizza vì vẫn đang "nghén" cheese. Nếu có thay đổi địa điểm thì nhớ cho chị xin 500d tin nhắn nha. :-*:-*:-*
@Vy: Bữa đó nhắc chị trả nợ tình xa nha;););)

2,204
1
0

Nikki

Hello cả nhà, em dzìa oy...và em thèm chụt nướng muối ớt...chẹp chẹpppppppp

1,961
0
0

anatomysu

Chị post pizza vì vẫn đang "nghén" cheese. Nếu có thay đổi địa điểm thì nhớ cho chị xin 500d tin nhắn nha. :-*:-*:-*
@Vy: Bữa đó nhắc chị trả nợ tình xa nha;););)
Chời ơi lâu quá mới được gặp chị nha, tranh thủ nói cho đã chị nhé :p

720
0
0

chuột đồng

Phen này tiu Chụt rồi, mai mà không thấy Chụt thì đừng nghĩ Chụt lỗi hẹn nhe, nhiều người thèm Chụt quá, nếu không thấy Chụt là biết Chụt đi ăn cháo hành với Cá rồi, hihi...

Cá ơi, mai đi off nổi hông? Hết bịnh chưa? Cá thích mồi nào nè, để Chụt quăng cây cần câu coi :D

993
0
0

Cá Chép

Mai Chép vẫn đến Now Zone đó nghen Chuột cưng :-*

1,961
0
0

anatomysu

Nhà toàn động vật ko :D. Mai off Sở thú tại Now Zone hehe

1,018
0
0

mymy

@Nhà Sài gòn: sao cả nhà để em Nik tảo hôn vậy ah:cstt09:, baby quá :cstt09:

@Nikki: em cho chị số tổng để chị đặt hàng luôn nha em :)

2,204
1
0

Nikki

Cho Cá 3 cá, Gà nhé :D
Ố kề, mời Cá lên list giúp Gà ạ :D

Nhà toàn động vật ko :D. Mai off Sở thú tại Now Zone hehe
Thế thì vào Sở Thú off đi, mỗi đứa 1 ổ bánh mì 1 bịch trà pha với đá...tha hồ hóng gió lẫn hóng chuyện

@Nhà Sài gòn: sao cả nhà để em Nik tảo hôn vậy ah:cstt09:, baby quá :cstt09:

@Nikki: em cho chị số tổng để chị đặt hàng luôn nha em :)
Haizzz, em nào có tảo hôn...sắp băm rồi ấy chứ...oeoe

635
0
0

Họa sĩ nghèo

Vắng nhà có mỗi cuối tuần thôi mà mọi người đòi thịt chuột kiểu này kiểu nọ, em bonus thêm món chụt hấp hèm nè, có ai dám ăn hông? :p Biết Ana thấy chụt là chạy mất dép ấy nhá, :p:p Còn chị họa sĩ sắp giàu, chị toàn thấy chụt qua hình vẽ thôi, ứ dám nhìn con chuột thật thì làm gì nói đến chụt đồng om nước dừa, chụt khìa. :D;))
Hơ, đừng nói thế mà hối hận nhá, Nghèo đã măm kha khá chụt rồi nhá, dân Mỹ Thuật mà, lang thang tùm lùm nên ăn cũng tùm lum à. Nơi nào có đặc sản là măm luôn khekhe (có con nhộng không ăn được :-&)

642
0
0

osaka_vietnam

Cám ơn cả nhà đã cho mình cơ hội gặp gỡ giao lưu, và cám ơn bạn Tuấn vì bữa free lunch :cstt03:

635
0
0

Họa sĩ nghèo

Hôm qua mang giỏ to đi để mần chụt mà chụt về mất rồi, đành lang thang Daiso lụm vài thứ... Tiếc quá :D