CSTT Sài Gòn- Chào Xuân 2010

2,204
1
0

Nikki

Ðề: CSTT Sài Gòn- Chào Xuân 2010

Đắt hàng quá Nik nhể! thôi gây quỹ luôn đi. Nhà chị có lọ tinh dầu bé xíu (hình như 60ml :D) cho vào đó dùng tiếp được không? Còn lọ thủy tinh như Ana nói trong Daiso thế nào? Lấy chai đựng dầu Olive đựng được không?
Nếu lấy ít thì chị dùng chai được tinh dầu, hay chai đựng vani mà mình hay mua làm bánh í...còn nhiều thì ở Daiso bán chai đựng sữa như kiểu của nhà Rùa í...chai dầu olive cũng tốt nhưng như kiểu chai to mà oil chỉ đủ láng đít chai thì buồn =))

720
0
0

chuột đồng

Nếu lấy ít thì chị dùng chai được tinh dầu, hay chai đựng vani mà mình hay mua làm bánh í...còn nhiều thì ở Daiso bán chai đựng sữa như kiểu của nhà Rùa í...chai dầu olive cũng tốt nhưng như kiểu chai to mà oil chỉ đủ láng đít chai thì buồn =))
chị có chai olive oil chỉ có 250ml thôi, kekeke... vậy hợp quá rồi hén.

2,204
1
0

Nikki

1. Chép: 500ml
2. Nik: 200ml
3. Chuột: 200ml
4. Osaka_Vietnam: 200ml
5. Anatomysu: 100ml
6: Meduydu: 100ml ( Chị lấy bên nhà Chép cho dễ gặp nhé!)
7. saomai: 100ml

Còn tiếp ko???

720
0
0

chuột đồng

Còn tiếp ko???
Còn 600ml nữa là đủ 2 lít. Có ai đang ký nữa không?

Cái tinh dầu mà trộn cùng với olive oil masage cũng tuyệt lắm á à. Còn không xài hết nữa thì để đuổi muỗi :D :D

1,961
0
0

anatomysu

Trời ơi, mua lọ trong daiso có lọ 100ml như hũ sữa chua ấy, có nắp bằng thiếc kín hẳn hòi. Tinh dầu ăn ko đựng lung tung được đâu các mợ ơi. Còn lọ olive oil thì ok luôn. Khiếp, tinh dầu mà cứ như là mua dầu ăn ý... Mà xuất xứ nó an tâm ko các sếp ơi, em sợ :p...

Tuần sau ngày 7 hàng mới được cõng về SG, chuẩn bị xèng nha các bác. Em chỉ nhận tiền mặt khoản nào be bé thôi, toa toa em chỉ nhận ck nhé :D... Báo với Chuột tin mừng là ANNA cancel cân đt, Chuột có phần nhé. Xin cộng giúp em 350k vào tiền của Chuột heng...

Vậy off ngày thứ 6 tuần sau hỉ? Chỗ cũ hỉ??? :cstt03:

720
0
0

chuột đồng

Trời ơi, mua lọ trong daiso có lọ 100ml như hũ sữa chua ấy, có nắp bằng thiếc kín hẳn hòi. Tinh dầu ăn ko đựng lung tung được đâu các mợ ơi. Còn lọ olive oil thì ok luôn. Khiếp, tinh dầu mà cứ như là mua dầu ăn ý... Mà xuất xứ nó an tâm ko các sếp ơi, em sợ :p...

Tuần sau ngày 7 hàng mới được cõng về SG, chuẩn bị xèng nha các bác. Em chỉ nhận tiền mặt khoản nào be bé thôi, toa toa em chỉ nhận ck nhé :D... Báo với Chuột tin mừng là ANNA cancel cân đt, Chuột có phần nhé. Xin cộng giúp em 350k vào tiền của Chuột heng...

hehehe, ANNA cancel hả? thế này thì có cân để cân chuột con rồi. Có ai cancel hộp đựng răng sữa không? Chi mua để dành 4 năm sau xài :)

trùi, đã nói lười ra bank ck, mà còn bảo nhận khoản be bé, nhận hết dùm đi, chị sẽ list hết các món từ Nhật, Pháp, EU rồi đưa em 1 cục luôn hén. À, mấy hàng đó nếu ck cũng chuyển cho em luôn phải không? Thấy mọi người thông báo ck rầm rầm, đang lo lo mình im ru dzị có bị cho vào sổ đen :-&

251
0
0

ANNA

ai nhắc tên em đấy :(

tinh dầu chanh để làm bánh hả mấy chị? sao nghe để massage là sao ta :p em cũng xí 100ml nha :p tháng này nợ ngập đầu nữa cho coi :((

chị Ana ơi, nếu of thư 6 thì chắc em ko đi được, còn thứ 5 thì ok :D có gì thì chị Nik hay chị Vân Anh giữ "hàng" dùm em nhá ;)) dạo này em đã chuyển về cầu Tham Lương nên ko còn du hí nơi chốn thành thị phồn vinh rực rỡ được nữa :((

1,961
0
0

anatomysu

hehehe, ANNA cancel hả? thế này thì có cân để cân chuột con rồi. Có ai cancel hộp đựng răng sữa không? Chi mua để dành 4 năm sau xài :)

trùi, đã nói lười ra bank ck, mà còn bảo nhận khoản be bé, nhận hết dùm đi, chị sẽ list hết các món từ Nhật, Pháp, EU rồi đưa em 1 cục luôn hén. À, mấy hàng đó nếu ck cũng chuyển cho em luôn phải không? Thấy mọi người thông báo ck rầm rầm, đang lo lo mình im ru dzị có bị cho vào sổ đen :-&
Chuột ơi, hàng Pháp với EU ko phải em đâu. Hình như Mẹ Minh Mèo đấy. Chị check lại nhé. Còn hàng Nhật thì ok, em sẽ nhận xiền mặt cho Chuột vui lòng :p

À mà cân có 1kg là tối đa nha bà, cân chụt nào ở đây :p...

2,204
1
0

Nikki

ai nhắc tên em đấy :(

tinh dầu chanh để làm bánh hả mấy chị? sao nghe để massage là sao ta :p em cũng xí 100ml nha :p tháng này nợ ngập đầu nữa cho coi :((

chị Ana ơi, nếu of thư 6 thì chắc em ko đi được, còn thứ 5 thì ok :D có gì thì chị Nik hay chị Vân Anh giữ "hàng" dùm em nhá ;)) dạo này em đã chuyển về cầu Tham Lương nên ko còn du hí nơi chốn thành thị phồn vinh rực rỡ được nữa :((
Em ơi, hôm off nếu chị có tham gia được chị cũng ko thồ hàng được đâu...vì chị phải chạy lung tung khắp nơi, ko thể ôm theo được...

251
0
0

ANNA

ây da, sao đây ta :(

720
0
0

chuột đồng

Chuột ơi, hàng Pháp với EU ko phải em đâu. Hình như Mẹ Minh Mèo đấy. Chị check lại nhé. Còn hàng Nhật thì ok, em sẽ nhận xiền mặt cho Chuột vui lòng :p

À mà cân có 1kg là tối đa nha bà, cân chụt nào ở đây :p...
Hic, giờ đọc lại mới thấy là ck cho chi Oanh, còn nhận hàng mới tìm em. Vậy là chiều nay phải lê lếch vào bank rồi :(

Ủa tưởng cái cân nó đến 10kg, chết dở nữa rồi (1000g = 10kg :p)

720
0
0

chuột đồng

Sẵn ra bank ck cho chi Oanh nen chuyen cho Ana luôn, gói bột của chị bao nhiêu xiền vậy? Đang list các món nợ Ana, có phải bao nhiêu đây hông?

Cân: 350k
BNgọt: 130k
Inox: 120k
Bột: ???
------------
TC: 600k (số đẹp :D, giữ nguyên số này nhe Mỳ tôm)

993
0
0

Cá Chép

Nhắn với các bác đã đăng ký mua Lemon oil (là cái "thuốc độc" có trong công thức bánh bông lan chanh của Rùa í, hí hí): ai đồng ý đựng tinh dầu trong hũ thủy tinh, loại hay dùng để chứa sữa chua thì lên tiếng nhé, Chép xin "tài trợ" ạ (Nhà đang có vài lố, mua làm gì mấy lọ trong Daiso phí xiền :p)
@Ana: vụ off chính xác là ngày nào cưng, để còn tha Chép con theo ;)

993
0
0

Cá Chép

Còn tiếp ko???
Nik ơi, chuẩn bị sức đi bơm tinh dầu về bếp SG :D

1,961
0
0

anatomysu

Sẵn ra bank ck cho chi Oanh nen chuyen cho Ana luôn, gói bột của chị bao nhiêu xiền vậy? Đang list các món nợ Ana, có phải bao nhiêu đây hông?

Cân: 350k
BNgọt: 130k
Inox: 120k
Bột: ???
------------
TC: 600k (số đẹp :D, giữ nguyên số này nhe Mỳ tôm)
Thêm 30k ạ :D

@Cả nhà: off thứ 6 ở tại Buds luôn nha. Thứ 6 cuối tuần cho thoải mái. Vậy hén :-*

@Chép: Em chịu sữa chua. Chịu luôn vụ có Chép con. Ko có thì giam hàng của mẹ lại hen

993
0
0

Cá Chép

Thêm 30k ạ :D

@Cả nhà: off thứ 6 ở tại Buds luôn nha. Thứ 6 cuối tuần cho thoải mái. Vậy hén :-*

@Chép: Em chịu sữa chua. Chịu luôn vụ có Chép con. Ko có thì giam hàng của mẹ lại hen
Nhất trí nhé, hôm đó tha lỉnh kỉnh các loại nào cá, nào dầu :D

720
0
0

chuột đồng

Nhất trí nhé, hôm đó tha lỉnh kỉnh các loại nào cá, nào dầu :D
Ủa, off lúc nào mà tha Cá theo vậy? buổi chiều tối hén, em tha chuột con theo luôn. Chép ơi, chép dễ thuơng quá, :-* em đồng ý 2 tay 2 chân luôn.

1,961
0
0

anatomysu

Ủa, off lúc nào mà tha Cá theo vậy? buổi chiều tối hén, em tha chuột con theo luôn. Chép ơi, chép dễ thuơng quá, :-* em đồng ý 2 tay 2 chân luôn.
Off trưa, tha chụt đi đi. vì ở đó có chỗ chơi cho con nít, và có các bạn nít nữa như chép, như nấm (có ko nghèo :p )

186
0
0

mebeluan

- em định vào nhà hóng vụ off ko ngờ gặp vụ tinh dầu thơm quá hí hí cho em đu theo 100ml nha. nếu được mỳ cho vào thùng hàng nhật luôn giúp chị ha, hoặc găm đó khi nào hàng nhật đợt sau về gửi kèm tinh dầu cũng được hị hị