Đi Sapa mùa xuân này đi cả nhà ơi!

1,622
1
0

Jigme_Lahmo

Ðề: Đi Sapa mùa xuân này đi cả nhà ơi!

Ơ chị đi có cặp gì đâu? Đi với chị đi cho thành cặp nào. Chị đang định nhắn em. thề đấy!
Thế cho em 1 suất nhá cho em với chị thành 1 cặp. hehe (Cầu trời khấn Phật hôm ấy em xin nghỉ được, hic hic). Nếu được thì cho em vào BTC luôn cho máu. Em đi Sapa mấy lần rồi nên cũng hơi có tí kinh nghiệm. hehe.

0
0
0
B

Bừa

Guest

Cho xã ở nhà bi giờ...he he
Chị ơi, em cho cả nhà ăn...thắng cố + bánh rán + hột vịt ở chợ he he (cả 5 bữa luôn) vì em biết có người đi chỉ để...chụp ảnh đấy, lại có người vác người mẫu đi để tác nghiệp nữa (VD: em Moon nhà Virgo:D)
Vụ này nghe "khó chịu" thế nhỉ...

Anh đi 1 mình thì chế độ ăn ngủ thế nào??? Với lại đọc qua cái TUA của Cam... gì mà chưa thấy xuất phát đã đòi trả phòng rồi.... :D

em xin mở tour du lịch Sapa rủ mọi người cùng đi nhé.

Lịch trình ngày đi ngày về tạm định như sau:

Tối thứ năm ngày 22/4 (tức ngày mồng 9/3 âm lịch): Xuất phát từ Hà Nội.

Trưa ngày chủ nhật 25/4 (tức ngày 12/3 âm lịch): Trả phòng và lên tàu về Hà Nội. (Sáng thứ hai có thể đi làm sớm bình thường :D)

Tàu giường nằm, máy lạnh.
@};-@};-@};-

713
0
16

Virgo2007

Member

k ai vote cho ý kiến của em là sao???
Khách sạn ngon quá, Okie. Dưng mà có cái phòng rộng thế kia chắc cả lũ chui cả vào đấy ngủ vừa vui, vừa tiết kiệm nhờ(nói nhỏ cho lão Bừa thèm, haha)

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
713
0
16

Virgo2007

Member

Thế cho em 1 suất nhá cho em với chị thành 1 cặp. hehe (Cầu trời khấn Phật hôm ấy em xin nghỉ được, hic hic). Nếu được thì cho em vào BTC luôn cho máu. Em đi Sapa mấy lần rồi nên cũng hơi có tí kinh nghiệm. hehe.
Sao lại phải xin nghỉ em? Lịch nghỉ của nhà nước theo luật lao động cứ thế mà nghỉ thôi, hihi

1,622
1
0

Jigme_Lahmo

Sao lại phải xin nghỉ em? Lịch nghỉ của nhà nước theo luật lao động cứ thế mà nghỉ thôi, hihi
Em làm công nhân nên phải làm việc theo ca chị ạ, ko được nghỉ theo quy định của Nhà nước ợ. :p Luật lao động ko thèm chấp bọn em. :p:(

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Èo xèm xế, nhớ xế, 8 năm rồi đấy, lên đó từ hồi Mèo chưa được 2 tuổi.
LG, đố đi được 3 ngày mà để 4 cái rơ moóc ở nhà được đấy, hà hà.
@ Mẹ Xề, có vụ sang Tung Của ko, ngồi thuyền vượt biên hay phết, coi như 1 lần xuất ngoại :D .

1,505
0
0

Đồng Nát

<b>TB.</b> <span color="#ff0000">ACNM</span>

Vâng. Anh ở nhà đi cho nó lành :p:)):)):)):)) Anh mà đi với toàn chị em như thế, vợ anh xé xác. hehe:p
Vợ anh chỉ xé xác trong trường hợp đi cùng 1 em thôi chứ đi cùng toàn thể chị em thì lại không xé :D

1,622
1
0

Jigme_Lahmo

Vợ anh chỉ xé xác trong trường hợp đi cùng 1 em thôi chứ đi cùng toàn thể chị em thì lại không xé :D
Vì vợ anh biết kiểu gì các chị em cũng xâu xúm vào xé xác anh :p=))=))=))=))=))=))

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

Èo xèm xế, nhớ xế, 8 năm rồi đấy, lên đó từ hồi Mèo chưa được 2 tuổi.
LG, đố đi được 3 ngày mà để 4 cái rơ moóc ở nhà được đấy, hà hà.
@ Mẹ Xề, có vụ sang Tung Của ko, ngồi thuyền vượt biên hay phết, coi như 1 lần xuất ngoại :D .
Tung Của hở chị ..đi thì đi, cỡ như Mr Bừa, bảo cũng phải được khớ khớ tệ, chuyến này quyết đi buôn...chị nhỉ.

1,557
0
0

Camellia

Tung Của hở chị ..đi thì đi, cỡ như Mr Bừa, bảo cũng phải được khớ khớ tệ, chuyến này quyết đi buôn...chị nhỉ.
Hic! chỉ sợ sau khi nó xem "hàng" xong nó bảo, loại này bên chúng tôi đầy, còn khuyến mại thêm có lấy không tặng cho :))

2,501
0
0

Haidang02

Vì vợ anh biết kiểu gì các chị em cũng xâu xúm vào xé xác anh :p=))=))=))=))=))=))
Chị chỉ sợ Nát lại âm thầm xé xác ai đó :D

@ Cam, Xề : nó bảo hàng quá date, trả về nơi SX...

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

Hic! chỉ sợ sau khi nó xem "hàng" xong nó bảo, loại này bên chúng tôi đầy, còn khuyến mại thêm có lấy không tặng cho :))
Chị chỉ sợ Nát lại âm thầm xé xác ai đó :D

@ Cam, Xề : nó bảo hàng quá date, trả về nơi SX...
Có nhẽ đâu thế??? em đóng gói cẩn thận, thắt thêm cái nơ, giả làm hàng sách tay chị ơi
(cái này cần một quy trình àh nha:D:D:D)

1,557
0
0

Camellia

Có nhẽ đâu thế??? em đóng gói cẩn thận, thắt thêm cái nơ, giả làm hàng sách tay chị ơi
(cái này cần một quy trình àh nha:D:D:D)
Chỉ sợ đóng gói xong họ bảo..."đếch giống" í :D

@ cả nhà: mọi người ơi tích cực đăng ký đi cái nhé. Ngày kia là chốt số rồi là tiến hành đặt vé đặt phòng và lên kế hoạch cụ tỉ đấy ạ.

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member

híc, thèm đi quá
Sao ko đi vào dịp 30/4 chứ, huhu

713
0
16

Virgo2007

Member

30/4 có kế hoạch khác roài chị ơi, hehe. Với lại có một số lý do sau:
- Thứ nhất em thấy bảo đi Sapa 3 ngày là vừa đủ, 4 ngày dài quá, chán, hehe (mà 30/4 được nghỉ tận 4 ngày liền)
- Thứ hai, 30/4 để đi chơi với gia đình chứ, hihi.
- Thứ ba, 30/4 dân tình đi chơi đông lắm, mà đi chơi chỗ nào đông đúc quá mà đất thì lại chật thì chán lắm, nhìn quẩn toàn người với người, chả thấy cảnh đâu cả.
Mấy chị em đã bóng bàn với nhau hết cả rồi mới quyết đấy ạ:D

713
0
16

Virgo2007

Member

Chỉ sợ đóng gói xong họ bảo..."đếch giống" í :D

@ cả nhà: mọi người ơi tích cực đăng ký đi cái nhé. Ngày kia là chốt số rồi là tiến hành đặt vé đặt phòng và lên kế hoạch cụ tỉ đấy ạ.
Gái ơi, nhà em confirm số người nhé:
- Người nhớn: 3
- Trẻ em: 2 (nghe đâu là được giảm 50% giá vé đấy ợ)
Nhà chị Ruồi:
- Người nhớn: 1
- Trẻ em: 1 (cũng dc giảm giá vé)
Nhà bạn Đạt vữn có 1 suất người nhớn thôi ạ, hihi

177
0
0

metuquan

Cho chị suy nghĩ thêm một chút nhé