(21.05 - 21.06) Trái cây miền Nam: Chôm chôm nhãn - 100% lãi ủng hộ các trường hợp CSTT SG đang theo dõi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
51
0
0

Miucon260805

Ðề: (21.05 - 21.06) Trái cây miền Nam: Chôm chôm nhãn - 100% lãi ủng hộ các trường hợp CSTT SG đang theo dõi

Chị ơi đặt tiếp đợt sau chôm chôm nhỉ. Ngon quá yummy yummy.

Đợt tới e lại đặt 5 kg chôm chôm ạ

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member
Ðề: (21.05 - 21.06) Trái cây miền Nam: Chôm chôm nhãn - 100% lãi ủng hộ các trường hợp CSTT SG đang theo dõi

Chôm chôm đợt 4:
Hà nội:
1. Miucon: 5kg

Hải phòng:
1. Hàmy: 5kg (nợ phải trả nhể:D)

Đợt chôm này sẽ là đợt cuối thôi ạ, hết mùa rồi, nên chắc trong tuần này em sẽ cố nốt nếu được ạ.

313
0
0

lancuccu

Chôm chôm đợt 4:
Hà nội:

Hải phòng:
1. Hàmy: 5kg (nợ phải trả nhể:D)

Đợt chôm này sẽ là đợt cuối thôi ạ, hết mùa rồi, nên chắc trong tuần này em sẽ cố nốt nếu được ạ.
2. Lancuccu: 3kg (gộp chung với đặt hàng của Hàmy thành 8kg để Hà my nhận hàng chuyển tiền cho chị luôn nhé:D

(Bật mí với MitNem là Hà my cân sầu riêng cho chị đuối cực 6.8kg làm tròn 7kg:-*, chắc chôm chôm cũng thế;) Cơ mà 2 quả sầu nhà chị ngon cực làm Hà my tức lắm ý;) Thank Mít, Hà my, OMM (và bà ngoại) và cả chị gì gì ở Cat Bi station ý nhỉ;))

1,416
0
36

MomMi

Active Member

ơ, hôm trước em thấy chị bảo đợt cuối rồi mà. Thế vẫn còn cố được ạ. Nếu cố được cho em đặt 5kg nữa chị nhé. tks. :)

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

ơ, hôm trước em thấy chị bảo đợt cuối rồi mà. Thế vẫn còn cố được ạ. Nếu cố được cho em đặt 5kg nữa chị nhé. tks. :)
Nhẽ là đợt cuối, dưng mà vì nợ Hà my nên làm cố đợt nữa em ạ:D

Chôm chôm đợt 4:
Hà nội:
2. Mommi: 5kg

Hải phòng:
1. Hàmy: 5kg (nợ phải trả nhể)
2. Chị lancuccu: 3kg (lần sau bắt Hàmy cân thừa chị nhá:p)

Sầu riêng đợt 4:
Hà nội:
1. tyruoi: 1 trái

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Sorry cả nhà là em xin cáo lỗi ko thể làm tiếp đợt chôm chôm này. Lý do thì mọi ng cũng biết, hàng cuối mùa rồi, chất lượng lại ko đều nếu lấy số lượng lớn. Ngoài ra Saomai bị cảm nặng rồi nên em xin dừng topic này ở đây. Khi nào chuyển sang loại quả khác mà có thể thu xếp thời gian làm được chúng em sẽ xin mở topic mới phục vụ các bác ạ. Sầu riêng đợi khi nào bạn SM khoẻ chúng em sẽ đề xuất mở topíc mới sau. Mong mọi người thông cảm và xin cảm ơn một lần nữa sự ủng hộ của tất cả mọi người ạ@};-@};-@};-

4
0
0

binhyen304

Mẹ MN ơi, hôm nay em đã CK cho chị 225.000 tiền 5kg chôm chôm của em nhé !

10,195
30
48

ALnML

Super Moderator

Sau khi bàn bạc với đầu cầu SG số tiền 1900K và số tiền 3720K đã được cập nhật tại đây .
Xin cảm ơn saomai, bạn T và gia đình CSTT SG cùng Mit Nem @};-. Xin cảm ơn sự ủng hộ của các bố các mẹ @};-

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.