(21.05 - 21.06) Dụng cụ bếp Mỹ + Pháp + Nhật và vỏ bánh pía (danh sách bài số 326) - 100% lãi ủng hộ quỹ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
734
0
16

rongviet

Member
Ðề: (21.05 - 21.06) Dụng cụ bếp Mỹ + Pháp + Nhật và vỏ bánh pía gói nem - 100% lãi ủng hộ quỹ

Xin lỗi cả nhà. Em hồ đồ quá. Thật sự xin lỗi chị Anatomysu. Khi phát hiện ra lỗi muốn xóa bài nhưng không được nên em cũng nhờ bác L can thiệp giùm (một lần nữa cũng là lỗi của em không chịu đọc kỹ nội quy).

2,651
0
0

Khai Tâm

Ðề: (21.05 - 21.06) Dụng cụ bếp Mỹ + Pháp + Nhật và vỏ bánh pía gói nem - 100% lãi ủng hộ quỹ

@rongviet: Chuyện nhỏ ấy mà. @};-

Cả nhà ăn bánh pía ngon nhé. Em đang chiên một ít lên cho bọn nhỏ ăn kèm cháo sườn. Ngon cực :p

1,961
0
0

anatomysu

Cả nhà ăn bánh pía ngon nhé. Em đang chiên một ít lên cho bọn nhỏ ăn kèm cháo sườn. Ngon cực :p
Đã có đâu mà ăn :D, rùa toàn nhem thèm. Hẹn thứ 4 hoặc thứ 5 hàng đến nơi nhé mọi người @};-

53
0
0

thuuyen

Cả nhà ăn bánh pía ngon nhé. Em đang chiên một ít lên cho bọn nhỏ ăn kèm cháo sườn. Ngon cực :p[/QUOTE]

Đang thèm lại gặp cậu này cho một câu, "ghét" thế :D

2,651
0
0

Khai Tâm

Đang thèm lại gặp cậu này cho một câu, "ghét" thế :D
Em đã bị phê bình rồi :D Có cố tình đâu hì hì

38
0
0

nzkaize

Chị ơi, em ở SG khi có hàng thì em nhắn địa chỉ gởi qua cho chị anatomysu qua điện thoại hay qua topic này vậy chị? Đến lúc nhận hàng thì trả tiền ship hàng cho nhân viên bưu điện hả chị? Lần đầu mua thế này thấy gà tồ quá chị ơi

2,651
0
0

Khai Tâm

Chị ơi, em ở SG khi có hàng thì em nhắn địa chỉ gởi qua cho chị anatomysu qua điện thoại hay qua topic này vậy chị? Đến lúc nhận hàng thì trả tiền ship hàng cho nhân viên bưu điện hả chị? Lần đầu mua thế này thấy gà tồ quá chị ơi
Em nhắn địa chỉ cho anatomysu luôn cũng được mà. Có sẵn đó, khi nào có hàng chỉ cần gửi đi luôn, khỏi phải đợi nữa. Khi nhận hàng em thanh toán tiền ship thế là... hết tồ ;)

85
0
0

Medangtam

@Khai Tâm
Ngày 12/6 sếp I sẽ vờ tới, nhưng lúc đó chị đi "công tác" chưa về ;)
Ngày 16/6 chị sẽ nhận hàng và gửi cho em Anatomysu nhé.

Chấm, xuống dòng
Nhờ vả:

Chị chuyển tiền cho cái túi đựng bánh mì rồi, dưng xem lại quy định thì trễ roài:(
Nếu hết túi thì cứ cho chị ăn vạ ở đấy nhé. Ngược lại, chị sẽ chờ nhận chung với mấy cái khuôn mới đăng ký nhé nhé:)

PS: Bác F hầu như tháng nào cũng sang, nên Em cứ gói hàng thành những hộp nhỏ gửi từng 2~3 hộp một Bác ấy sẽ mang sang dần.

85
0
0

Medangtam

@Khai Tâm
Ngày 12/6 sếp I sẽ về tới, nhưng lúc đó chị đi "công tác" chưa về ;)

Chấm, xuống dòng
Nhờ vả:

Chị chuyển tiền cho cái túi đựng bánh mì rồi, dưng xem lại quy định thì trễ roài:(
Nếu hết túi thì cứ cho chị ăn vạ ở đấy nhé. Ngược lại, chị sẽ chờ nhận chung với mấy cái khuôn mới đăng ký nhé nhé:)

PS: Bác F hầu như tháng nào cũng sang, nên Em cứ gói hàng thành những hộp nhỏ gửi từng 2~3 hộp một Bác ấy sẽ mang sang dần.

1,961
0
0

anatomysu

@Khai Tâm
Ngày 12/6 sếp I sẽ vờ tới, nhưng lúc đó chị đi "công tác" chưa về ;)

Chấm, xuống dòng
Nhờ vả:

Vụ thư tình em ko có ý kiến :D, nhưng vụ túi thì bác yên tâm là có hàng của bác nhé :-*

1,122
0
0

SCP

Báo cáo các sếp là tớ đã nhận được dần thịt , thích lắm ý . Xin cảm ơn tất cả các sếp @};-

2,651
0
0

Khai Tâm

@Medangtam: vâng ạ, ngày 16. Như mọi lần, bác chuyển 5 tô mỳ nhé. Cả nhà cùng đi công tác ạ? ;)

Báo cáo các sếp là tớ đã nhận được dần thịt , thích lắm ý . Xin cảm ơn tất cả các sếp @};-
Thích, nhưng mà chắc chưa dùng để dần ... ai. Nhỉ ;)

76
0
0

Phuong Anh_Kieu

Alô, tình hình là tớ đã nhận được Siplat nhỏ rồi nhưng so với cái lò 42L nhà tớ thì nó hơi nhỏ. Đành phải dùng cái to rồi gập 2 mép lên lên vậy.
Có mẹ nào cần cái Siplat nhỏ này thì PM cho tớ nhé

5
0
0

me_thoc

banh pia hn chua thay dong tinh gi, ca nha nhi
hai hom hn mua, an chao suon ma k duoc thu an voi banh pia, :(

20
0
0

uyenlinh

Tôi cũng sốt ruột cái món vỏ pía lắm rồi các bác ạ!

20
0
0

uyenlinh

Em Hiền đi chơi lâu thế để cả nhà cứ mong mỏi cả cổ rồi.

1,961
0
0

anatomysu

Bánh pía có rồi đấy ạ. Hien cũng về rồi. Có gì em ý sẽ chia cho mọi người

737
0
0

hienvth

Em về đây rồi ạ, thứ 5 or thứ 6 bánh pía mới về chỗ em. Mẹ nào chưa PM địa chỉ, số điện thoại liên lạc thì PM tiếp cho em nhá. Ko có là em ko biết giao thế nào đâu :D.
Em ở Hoàng Quốc Việt từ 8h-17h, có mẹ nào qua lấy trực tiếp được thì cứ hú em nhá (DD: 090 213 0868)

56
0
0

Bong&Na

Cái silpat to mới nhà mình lại to hơn cái khay của lò 42l ( không nằm gọn trong lòng khay được vì viền của khay to quá). Có ai chỉ giúp mình chầmnò bán khay để vừa cái silpat to không với.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.