Hải Phòng nhà mình lên tầng 3 nào!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Ðề: Hải Phòng nhà mình lên tầng 3 nào!

Em có hai chỗ thôi: Cty TNHH SX thức ăn gia súc Con Heo Vàng và Ông Nguyễn Văn Minh (Nhà hàng 20 Lý Tự Trọng)
OK em :x

Nhà mình ơi, có 1 cơ số chỗ ngồi quá xấu chị đã đưa cho mọi người phân phát free rồi. Giờ còn tiếp 1 cơ số to hơn chỗ hơi xấu, chị quyết định bán rẻ 60K nhé. Mọi người mua để cho biếu tặng người thân đê!!!

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Nhà mình ơi, có ai đi Đà Nẵng (11/12) không? Nếu nhà mình đủ 1 xe thì chị đi :D

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Mọi người ơi, đi Đà nẵng nhiều nhiều đê để chị Tâm còn đi ạ:D

535
0
0

MeoGiaHp

em là thành phần ham hố bon chen, nhưng em ứ đi đc rồi, hic

1,416
0
36

MomMi

Active Member

iem chẳng nhìn thấy cái list danh sách HN về HP off 4/12 đâu cả? các bác có thấy không ạ? chỉ giúp em với.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

iem chẳng nhìn thấy cái list danh sách HN về HP off 4/12 đâu cả? các bác có thấy không ạ? chỉ giúp em với.
Cái này em phải gặp bát Nát hỏi em ạ, chị thấy LG bảo thế -))

6,216
0
36

susu1811

Active Member

hu hu điều kiện của chị khả năng thực hiện thành công khó quá , chắc mình ra bến xe bắt cho nhanh để còn được gặp chị CTB

2,801
0
0

muathu

Ôi cả nhà Hải Phòng ơi đăng ký cho đủ xe chị Me Chip Tom Bi nhé, off nhiều miền tại Đà Nẵng lẽ nào lại thiếu Hải Phòng.

620
0
0

hamy2k5

ôi, em thấy rạo rực, muốn vào đã nẵng quá, làm sao đây ta???

1,416
0
36

MomMi

Active Member

em cũng muốn đi off ĐN để được gặp mọi người, vậy mà lực bất tòng tâm, bó toàn thân. hu hu.

10,190
30
48

ALnML

Super Moderator

Chị Tâm ko đi làm em Rận đấy, em đang tranh thủ uống thuốc cho khỏi dạ dày dạ mỏng để đc đi đây này. Chị đầu cầu ko đi là em buồn lắm. Muathu bảo em chờ 2 chị Tâm chờ Sờ mờ nữa là mấy chị em mình "ngủ chung" sợ chưa ...
Chị Tâm ơi Nhung Nhung ơi HP ơi cố lên cố lên nào.
Em nói rồi chị Tâm có bé Bi đi chuyến muộn hơn vẫn kịp mà.
Cố lên ko em Dỗi đấy, em mà Dỗi thì Rai lắm :D
@Mommi : Bó gì đầy hic bó chỗ khác thoải mái còn chân cơ mà

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Em thì trót khoe với Tuấn VNA là em đi đi sẽ được gặp tất cả các chị chủ chốt đầu cầu các miền, đấy các chị làm thế nào thì làm ko mang tiếng em quẳng cáo nhá:(

Thôi để em lập danh sách cho:
Đoàn HP:
1. Chị Tâm CTB và con
2. Chồng chị Tâm CTB
3. Chị Minh Minh (chóng khỏi ốm để đi chị nhé)
4. Aslan (dập dòm và hóng hớt chuyên nghiệp hihi)
5. Hamy
6. Thuậnplt
7. Hoa hậu HP+ đuôi (phải đi nhá em nhá)
8...

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Hờ hờ LG ơi mùa thu ơi mít nem ơi đừng rận đừng giục đừng hỏi, chị đang rối ren lắm. Muốn đi mà chưa nghĩ ra cách gì. Rủ anh xã chắc không được vì vừa rồi chị rủ rê ổng bỏ làm đi chơi nhiều quá rồi, sếp đang thù địch chồng chị lắm, mà cuối năm bên anh ấy cũng bận. Nhưng đi mà không có anh ấy thì chị lái xe kiểu gì với nàng Bi đây. Đi xong rồi còn chặng về nữa chứ. Mà từ HP đi Nội Bài phải đến 150 km đấy. Cho nên chị mới bảo nếu nhà HP ngồi đủ 1 xe (từ 5 đến 8 người), lúc ý chị không chịu nổi cảnh ngồi nhà mà phải cố thôi.

255
0
0

Gió

@ Lâu quá rồi không gặp chị Mýt and Nêm. Chả thấy chị gởi gì cho nhà Hải Phòng nữa cả. :D
Chíp chị! Em giúp đc gì chị vụ này không?:);)

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

@ Lâu quá rồi không gặp chị Mýt and Nêm. Chả thấy chị gởi gì cho nhà Hải Phòng nữa cả. :D
Chíp chị! Em giúp đc gì chị vụ này không?:);)
Đi ĐN gặp chị nhá rồi chị vác nem đi cho mà nhậu nhỉ. Đi đi mà...

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Em Thuận! Chị có nghe cậu định giúp đưa chị lên Nội Bài và hôm sau lên đón chị về. Được vậy thì tốt quá, chắc chị phải cố đi thôi. Vấn đề là nếu vậy thì chị áy náy cho cậu quá, cậu đi về HP mất 3 tiếng thì thà cậu bay quách với chị sau có 1 tiếng là vào đến ĐN rồi. Mà dạo này gọi cho cậu tuyền được nghe nhạc miễn phí thôi.

1,505
0
0

Đồng Nát

<b>TB.</b> <span color="#ff0000">ACNM</span>

Em Thuận! Chị có nghe cậu định giúp đưa chị lên Nội Bài và hôm sau lên đón chị về. Được vậy thì tốt quá, chắc chị phải cố đi thôi. Vấn đề là nếu vậy thì chị áy náy cho cậu quá, cậu đi về HP mất 3 tiếng thì thà cậu bay quách với chị sau có 1 tiếng là vào đến ĐN rồi. Mà dạo này gọi cho cậu tuyền được nghe nhạc miễn phí thôi.
Cô Tâm nói chí lý quá. Thuận ơi bay quách vào ĐN đi hôm sau về cùng, thế là đỡ tốn xăng 2 lần Hp-NB. a e mình gửi xe ở NB rồi vào ĐN nhậu "nem" nhé!!!

1,505
0
0

Đồng Nát

<b>TB.</b> <span color="#ff0000">ACNM</span>

ôi, em thấy rạo rực, muốn vào đã nẵng quá, làm sao đây ta???
Đơn giản lắm Hamy ơi em gọi điện cho chị Ng. VNdelay lấy vé là lên đường thôi. T7-cn học sinh nghỉ, em được "mất dạy" còn gì!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.