Hải Phòng nhà mình lên tầng 3 nào!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Ðề: Hải Phòng nhà mình lên tầng 3 nào!

Hic, Nát với cả Thuận mà nhậu Nem thì thôi rồi.

Nhà mình có ai có nhu cầu hàng Huế Đà Nẵng xách tay thì đăng ký sớm đi nhé.

255
0
0

Gió

Dương Thuận: Chíp đang gạ đi ĐN
Dương Thuận: sao ko thấy cô đi nhỉ
hamy2k5: anh có đi ko
hamy2k5: anh đi thì em đi
hamy2k5:
Dương Thuận: ái chà
Dương Thuận: thật ko đó
Dương Thuận: A Trung ko đi
Dương Thuận: 1 mình chíp chạy xe còn bé bi nữa
Dương Thuận: tui chả an tâm chút nào
Dương Thuận: mà đi thì nói thật tui ko ham hố mấy chỗ đông người
Dương Thuận:
hamy2k5: đi vui mà a
hamy2k5: mấy c em chứ có phải khách hàng này nọ đâu
hamy2k5: anh ko yên tâm là phải đấy
hamy2k5: nhưng biến thành hành động đi

:-w. Trước Hamy quả thật Thuận em khó cưỡng :D:D.

10,190
30
48

ALnML

Super Moderator

hamy2k5:
Dương Thuận:

Em đi đi chị hứa chị đảm bảo "sếp" em vào chỗ ít người mà. Cố lên nhé

10,190
30
48

ALnML

Super Moderator

Nhà mình ơi hôm qua chắc ai cũng mệt nhất là chị Tâm trẻ . Mọi người chắc đc cừoi suốt , hôm tới gặp thể nào cũng ko nhận ra vì trẻ thêm mấy tuổi nhỉ.
Em gọi top mỡ bên thông báo ý , để xin 5 xu hình
Yêu cả nhà nhiều (icon ôm hôn)

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

HP chắc vẫn đang say giấc nồng. Hqua có "đứa" khóc oe oe vì bị mẹ Tâm mắng, nên e hông dám đt cho Mama nhà HP nữa :p , e chịu phạt khi vào ĐN nhe :x .

10,190
30
48

ALnML

Super Moderator

HP chắc vẫn đang say giấc nồng. Hqua có "đứa" khóc oe oe vì bị mẹ Tâm mắng, nên e hông dám đt cho Mama nhà HP nữa :p , e chịu phạt khi vào ĐN nhe :x .
Dẫn chị đi với chị sẽ ngồi cùng phía với chi Tâm hưởng thụ vụ phạt này với chị Tâm hihi

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Ôi chả có ai đến cộng tiền hộ chị cả. Từ sáng đến giờ cộng trừ thế nào mà lúc thiếu 100K, lúc thừa 200K. Khổ quá :D

Giờ thì cộng đúng rồi đây nài :)

Vé bán được:
- 609 vé * 100K
- 8 vé * 25K
- 40 vé * 35K
- 10 vé * 50K
- 8 vé * 70K
- Vé phát miễn phí = 71 vé
- Vé còn thừa (có ai lấy làm kỷ niệm không) = 84 vé

Thành tiền = 63.560K
Cộng với bạn của Mèo già UH (không lấy vé) = 200K

Tổng thu = 63.760K

Tổng chi = 40.600K

Còn lãi = 23.160K \:D/

Ọp để tổng kết rút kinh nghiệm đê <:p<:p<:p

255
0
0

Gió

Ôi chả có ai đến cộng tiền hộ chị cả. Từ sáng đến giờ cộng trừ thế nào mà lúc thiếu 100K, lúc thừa 200K. Khổ quá :D

Giờ thì cộng đúng rồi đây nài :)

Vé bán được:
- 609 vé * 100K
- 8 vé * 25K
- 40 vé * 35K
- 10 vé * 50K
- 8 vé * 70K
- Vé phát miễn phí = 71 vé
- Vé còn thừa (có ai lấy làm kỷ niệm không) = 84 vé

Thành tiền = 63.560K
Cộng với bạn của Mèo già UH (không lấy vé) = 200K

Tổng thu = 63.760K

Tổng chi = 40.600K

Còn lãi = 23.160K \:D/

Ọp để tổng kết rút kinh nghiệm đê <:p<:p<:p
Ốc đi chị. Lâu quá rồi chả mò được mẻ nào. Thời tiết lạnh lạnh thèm ốc kinh khủng :D

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

hamy2k5:
Dương Thuận:

Ối Thuận ơi, trước Hamy chị còn run nữa là cậu, đi đi cho chị còn đặt vé, có Tôm đi nữa rồi cậu không sợ bị chị em bắt nạt đâu.

Trời lạnh thế này chị thèm nhiều thứ cơ. Nhưng nói đến ốc làm chị nhớ lần đầu gặp cậu :)

255
0
0

Gió

Chuyện đi bán vé giờ mới kể.
Em thấy mọi người ai ai bán cũng siêu hết. Kể ra thì Thuận em cũng có chút quan hệ nhưng trước giờ chỉ là đi gạ họ mua cái họ cần chứ chưa bao giờ đi bán cái mà người ta thờ ơ. hý hửng cầm tập vé đến nhà thằng bạn thân từ thời phổ thông. Gặp ngay cô vợ thằng bạn ở nhà. Sau một hồi chào mời sùi bọt mép em ý buông cho 1 câu " Nhà em lúc nào cũng tràn ngập tiếng cười nên không cần cười thêm nữa bác ạ":(. Nói thế thì nản thật sự rồi. Đang háo hức lại bị em ấy dội cho gáo nước lạnh, tụt hết cả ý chí. về rồi nhưng cứ nghĩ mãi nhà em ý nhiều tiếng cười quá phải xin bớt đi một ít cho nó hài hòa. Tối hôm sau em rủ thằng bạn đi Karaoke cho cậu thoải mái " phát triển" em ngồi lấy đt quay clip. Em mới tuồn cái clip ấy cho cô vợ. :-w. Sáng em nay nhận được tin nhắn của thằng bạn, độc có 1 câu "Ông ác quá"

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Chuyện đi bán vé giờ mới kể.
Em thấy mọi người ai ai bán cũng siêu hết. Kể ra thì Thuận em cũng có chút quan hệ nhưng trước giờ chỉ là đi gạ họ mua cái họ cần chứ chưa bao giờ đi bán cái mà người ta thờ ơ. hý hửng cầm tập vé đến nhà thằng bạn thân từ thời phổ thông. Gặp ngay cô vợ thằng bạn ở nhà. Sau một hồi chào mời sùi bọt mép em ý buông cho 1 câu " Nhà em lúc nào cũng tràn ngập tiếng cười nên không cần cười thêm nữa bác ạ":(. Nói thế thì nản thật sự rồi. Đang háo hức lại bị em ấy dội cho gáo nước lạnh, tụt hết cả ý chí. về rồi nhưng cứ nghĩ mãi nhà em ý nhiều tiếng cười quá phải xin bớt đi một ít cho nó hài hòa. Tối hôm sau em rủ thằng bạn đi Karaoke cho cậu thoải mái " phát triển" em ngồi lấy đt quay clip. Em mới tuồn cái clip ấy cho cô vợ. :-w. Sáng em nay nhận được tin nhắn của thằng bạn, độc có 1 câu "Ông ác quá"
=))=))=))

Chết mất vì cười. Ối chị nói nhầm, chị không cười nhiều thế đâu nhớ. Nhà chị không có nhiều tiếng cười đâu nhớ :D

620
0
0

hamy2k5

Ối Thuận ơi, trước Hamy chị còn run nữa là cậu, đi đi cho chị còn đặt vé, có Tôm đi nữa rồi cậu không sợ bị chị em bắt nạt đâu.

Trời lạnh thế này chị thèm nhiều thứ cơ. Nhưng nói đến ốc la@m chị nhớ lần đầu gặp cậu :)
Ôi, cái lần đầu tiên âý, thuận nhà ta bẽn lẽn chỉ dám lươmf mấy con ốc, thế mà bây h đanh đá ghê gớm, cái vc thuận đi em mới đi em chỉ thổ nộ vơí 1 mình thuận thôi mà đưa ra bàn dân thiên hạ, cơ mà đi đi nhá, có cháu Tom và em bảo vệ rồi, lo gì nhở, hí hí

620
0
0

hamy2k5

@ mẹ CTB: :-*
C ơi, em muốn đi quảng nam, hị hị

1
0
0

hoangdiephy

Trả lời: Hải Phòng nhà mình lên tầng 3 nào!

Chúc mừng các chị nhé. Em đã tham gia nhưng là được mời. hic. Chưa phải đóng góp. Hi vọng những dự án tới dược ủng hộ mọi người

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Thuận dạo này lên vài chân kính rồi nhể (chị chỉ tủm tỉm chứ ko thừa nụ cười như chị Tâm CTB đâu Th nhá):p

255
0
0

Gió

Chíp với Hà My nhắc lại chuyện cũ làm em cũng thấy bùi ngùi. Chợt giật mình thì ra ngày xưa trong mắt mọi người có 1 thuận đáng yêu đến thế ;;). Haizzzzz!!! Âu cũng là ....:D:D:D
Thuận dạo này lên vài chân kính rồi nhể (chị chỉ tủm tỉm chứ ko thừa nụ cười như chị Tâm CTB đâu Th nhá):p
Em đã dùi đục chấm mắm cáy Mýt lại toàn chơi chữ. Khổ thân em ngồi lẩm nhẩm cả trong lúc ăn cơm mà vẫn không dịch được ra Mýt nói gì:-/:-O

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Chúc mừng các chị nhé. Em đã tham gia nhưng là được mời. hic. Chưa phải đóng góp. Hi vọng những dự án tới dược ủng hộ mọi người
Welcome em nhé. Hôm tới ọp tổng kết nhân tiện ra mắt luôn cái nhỉ :)

Cái chị mà mời vé em ý, nói nhỏ với chị là "mời lần này để lần sau phải mua thật nhiều", em cẩn thận nhé :D

Chíp với Hà My nhắc lại chuyện cũ làm em cũng thấy bùi ngùi. Chợt giật mình thì ra ngày xưa trong mắt mọi người có 1 thuận đáng yêu đến thế ;;). Haizzzzz!!! Âu cũng là ....:D:D:D

Em đã dùi đục chấm mắm cáy Mýt lại toàn chơi chữ. Khổ thân em ngồi lẩm nhẩm cả trong lúc ăn cơm mà vẫn không dịch được ra Mýt nói gì:-/:-O

Haizzz, Hamy cũng làm chị nhớ đến 1 ngày xa đã xa, có 1 cơ số các nàng vừa ăn nhanh vừa nói nhiều, bên cạnh những chiếc đĩa ốc đầy lại vơi, có 1 chàng trai. Thật hiền... Thật dịu dàng...

620
0
0

hamy2k5

Haizzz, Hamy cũng làm chị nhớ đến 1 ngày xa đã xa, có 1 cơ số các nàng vừa ăn nhanh vừa nói nhiều, bên cạnh những chiếc đĩa ốc đầy lại vơi, có 1 chàng trai. Thật hiền... Thật dịu dàng...
=))=))=))
@ chị T: chị ơi, e cũng thèm ốc, dạo này chưa già nhưng chân cẳng thiếu chất nhờn, ihih. ộp đi chị đi, tuần này em free đến hết tuần :)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.