Hải Phòng nhà mình lên tầng 3 nào!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
10,190
30
48

ALnML

Super Moderator
Ðề: Hải Phòng nhà mình lên tầng 3 nào!

Thay mặt bé Thái Đăng Lâm và các mẹ CSTT xin cảm ơn sự cố gắng nỗ lực của cả nhà Hải Phòng đặc biệt là bố CTB (mẹ thì khỏi cảm nhé). Em ôm hôn mọi ng, em ôm cả bố CTB nữa nhé.
Em xin nhận tấm lòng của mọi ng. Hôm qua bố bé gọi cho em khổ thân ko có một đồng nào trong ng để lo cho con mổ.
Không biết nói sao em thay mặt bé cảm ơn , cảm tạ và cảm cảm nhiều lắm ạ.

273
0
0

NganHa

=))=))=))
@ chị T: chị ơi, e cũng thèm ốc, dạo này chưa già nhưng chân cẳng thiếu chất nhờn, ihih. ộp đi chị đi, tuần này em free đến hết tuần :)
Free hết tuần thì tốt quá, trưa mai thôi chị Tâm ơi. Hôm qua hai chị bàn nhau chờ đến T6 để em Hamy được nghỉ, hay là lên lịch cả tuân luôn cũng được nhỉ. Đang mong gặp em giải quyết vụ mắm và vụ ....

Thuận: lần này ọp nhớ mang cả " quả " giúp anh bán vé đêm đi để bọn em trao quà lưu niệm nhé.

620
0
0

hamy2k5

Free hết tuần thì tốt quá, trưa mai thôi chị Tâm ơi. Hôm qua hai chị bàn nhau chờ đến T6 để em Hamy được nghỉ, hay là lên lịch cả tuân luôn cũng được nhỉ. Đang mong gặp em giải quyết vụ mắm và vụ ....

Thuận: lần này ọp nhớ mang cả " quả " giúp anh bán vé đêm đi để bọn em trao quà lưu niệm nhé.
off nhá off nhá, thứ 4 bt e vẫn đi đc mà, ngồi hóng chờ sếp quyết, hihi

255
0
0

Gió

" Lúc nhờ thì nói ngon nói ngọt, xong rồi thì shút con người ta" Nguyên văn lời CHíp là thế. Oan cho thảo dân. Em "Đền bù" xong hết rồi.>:).
Chả dại gì thuận đánh đổi 1 kẻ ngoại đạo lấy HàMy.;)

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Chíp với Hà My nhắc lại chuyện cũ làm em cũng thấy bùi ngùi. Chợt giật mình thì ra ngày xưa trong mắt mọi người có 1 thuận đáng yêu đến thế ;;). Haizzzzz!!! Âu cũng là ....:D:D:D

Em đã dùi đục chấm mắm cáy Mýt lại toàn chơi chữ. Khổ thân em ngồi lẩm nhẩm cả trong lúc ăn cơm mà vẫn không dịch được ra Mýt nói gì:-/:-O
Ồi Thuận mà ngây thơ thế á, chị chã tin:p (Cứ so ngày xưa với bây giờ là hiểu thôi mà)

@ chị Tâm: Off chính xác hôm nào chị báo em với nhé;)

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Ọp đây ọp đây!!!

Trưa mai 11h30 mời nhà mình có mặt tại nhà hàng Đại Thống số bao nhiêu chị không nhớ đường Lê Đại Hành nhá nhá nhá. Trời lạnh thế này ngồi quanh nồi lẩu cua đồng được đấy nhỉ. Cho bõ công vất vả mời chào những ngày đi bán vé nhỉ. Xong rồi chị em mình bàn dần vụ 1/6 sang năm :D

Tạm thế, còn ốc có lẽ chuyển buổi giữa chiều tiện hơn nhỉ.

@ Mit: Có ngày giờ ọp rồi đấy. Cô em có xuống không hay chỉ định gửi gì cho anh Thuận nhắm thôi ;)

@ ALnML: Nài nài, cấm được ôm bố CTB nhá :-&

Chả dại gì thuận đánh đổi 1 kẻ ngoại đạo lấy HàMy.;)
=))=))=))

610
0
0

MinhMinh

Chả là iem không ngủ được, Iem đang bị ióm em chỉ vào nói mỗi một câu thôi rồi em ra liền: Em thấy HN - ĐN tập dượt chương trình văn nghệ ác àng ạc mà HP k có íu quá, cho nên em đề nghị tốp ca HP hát bài : khi xuân sang trên bến cảng (điêu luyện rồi k cần tập) nhá, chị nhá!
@ cho em nói câu nữa, cứ nói đến ọp một cái là nhà mình rôm rả hẳn lên nhở, nhở!

10,190
30
48

ALnML

Super Moderator

Ọp đây ọp đây!!!

@ ALnML: Nài nài, cấm được ôm bố CTB nhá :-&

=))=))=))
Em biết rồi, nhà HP ới ai ở nhà từ sáng 11 đến đêm 12 cho Lg nhờ xoa lưng, mát xa cho anh gì gì bố CTB, thoải mái và yên tâm ko lo quây rầy. Hay em ko đi ĐN mà ngược lại HP nhỉ, cơ hội hiếm hơn cả cơ hội đi ĐN ấy chứ nhỉ. Để em suy nghĩ mai trả lời và thứ bảy hành động (icon cười như địa chủ được mùa)

10,190
30
48

ALnML

Super Moderator

Chả là iem không ngủ được, Iem đang bị ióm em chỉ vào nói mỗi một câu thôi rồi em ra liền: Em thấy HN - ĐN tập dượt chương trình văn nghệ ác àng ạc mà HP k có íu quá, cho nên em đề nghị tốp ca HP hát bài : khi xuân sang trên bến cảng (điêu luyện rồi k cần tập) nhá, chị nhá!
@ cho em nói câu nữa, cứ nói đến ọp một cái là nhà mình rôm rả hẳn lên nhở, nhở!
" Chị Nhung " ơi (Chị Tâm bắt tớ gọi ấy bằng chị mà) Cho em lên hát với , em cũng kết bài đó lắm.

125
0
0

hathu

Ọp đây ọp đây!!!

Trưa mai 11h30 mời nhà mình có mặt tại nhà hàng Đại Thống số bao nhiêu chị không nhớ đường Lê Đại Hành nhá nhá nhá. Trời lạnh thế này ngồi quanh nồi lẩu cua đồng được đấy nhỉ. Cho bõ công vất vả mời chào những ngày đi bán vé nhỉ. Xong rồi chị em mình bàn dần vụ 1/6 sang năm :D

Tạm thế, còn ốc có lẽ chuyển buổi giữa chiều tiện hơn nhỉ.

=))=))=))
Chúc chị và cả nhà mình nại no nê nữa ạ!, sorry em đang onl o mãi quê!!! hôm nào có ốc off, off e nại có mặt ạ.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Ơ ọp xong rồi lại im ắng thế nhỉ. Hay say nem của Mít ồi?

@ Mít: Cám ơn em nhé. Nhờ có nem của em mà Thuận đi ọp đấy.

@ LG : Đừng có mơ nhá. Giai nhà chị đang bị thoái vị đĩa đệm, không làm ăn được gì nhá, nếu không đã bị vợ lôi đi ĐN roài :D

@ Nhà HP có vote cái vụ tốp ca không để còn tập nhỉ.

273
0
0

NganHa

Ơ ọp xong rồi lại im ắng thế nhỉ. Hay say nem của Mít ồi?

@ Mít: Cám ơn em nhé. Nhờ có nem của em mà Thuận đi ọp đấy.

@ LG : Đừng có mơ nhá. Giai nhà chị đang bị thoái vị đĩa đệm, không làm ăn được gì nhá, nếu không đã bị vợ lôi đi ĐN roài :D

@ Nhà HP có vote cái vụ tốp ca không để còn tập nhỉ.
Gớm, ai thích hát thì cứ ôm đàn xung phong lên hát, lại phải vote viếc nữa, He he không được đi nên em ném đá tí.

255
0
0

Gió

Gớm, ai thích hát thì cứ ôm đàn xung phong lên hát, lại phải vote viếc nữa, He he không được đi nên em ném đá tí.
Không! Em là em Vốt có. Dịp hiếm có để quảng bá hình ảnh mà lại. Em là em cứ mạnh dạn đề nghị. Tối ngày mai ngày 10 tháng 12 năm 2010 ( tức ngày 05 tháng 11 năm Canh Dần) vào lúc 20h30 mọi người ra chỗ tượng đài phun nước trước cửa nhà hát lớn thành phố để tổng duyệt trước khi lên đường Trung tiến.::-?:-w
@Mýt oai! Nem ngon quá! Em cảm ơn :D

497
0
0

Mẹ Hải Tâm

Em chúc nhà mình ngày mai lên đường mạnh khỏe, vui vẻ & bình an. Em ở nhà hóng Quà ạh. :cstt09:

10,190
30
48

ALnML

Super Moderator

Hải Phòng thân yêu! Trưa thứ bảy từng giờ mong chuyến bay ko bị hoãn, và lo lắng sức khoẻ của mọi ng nhất là các bé khi phải chờ đợi tại sân bay.
Cuối cùng cả đoàn trên ô tô từ trg TP về nhận đc đt chị Tâm báo HP lên máy bay đây mà cả ô tô hét thật to và vỗ tay rào rào. Đúng là niềm vui vỡ oà đó HP thân yêu ơi.
Cảm ơn cả nhà HP, để tham gia chuyến đi này là một sự cố gắng rất rất lớn của mọi người. Đặc biệt cảm ơn chị Tâm ng chị lớn của cả nhà HP, cả nhà CSTT chúng mình. Em lại ôm cả nhà mình và ôm chị một cái nữa nhé.
Em cũng muốn nhờ chi của em thay em ôm anh TRung để cảm ơn anh ấy chi nhé.
Vài dòng này em gửi cho Minh Minh đừng ai xem nhé, nhưng xem xong đừng kể cho ai nhé hì hì
Nhung ơi tớ còn muốn ôm anh của ấy nữa hihi. Anh của ấy làm tớ bất ngờ và ngưỡng mộ.

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Chắc các chị đang tranh thủ ngủ bù nên vẫn chưa ai ai quét nhà cả. em thấy Bác Loan vào ra rồi quên đóng cửa nên tranh thủ vào nhà uống ngụm nước. Hẹn gặp mặt sớm nhất có thể ạh. Yêu cả nhà

2,801
0
0

muathu

Có muathu cũng tranh thủ vào nhà khi mọi người đi Đà Nẵng về còn mệt, Chị Chip Tom Bi ơi Hải Phòng ơi em nhận lỗi là không biết tổ chức sự kiện nên còn lôm côm quá, đáng lẽ tối đó ở lại KS giao lưu với mọi người thì xã nhà em có khách từ trưa say quá không lo cho Tí được em phải về. Cả nhà Hải Phòng xa xôi cách trở vậy mà cũng đến được Đà Nẵng em xúc động quá, gửi chị và nhà Hải Phòng :x:x:x

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Chắc các chị đang tranh thủ ngủ bù nên vẫn chưa ai ai quét nhà cả. em thấy Bác Loan vào ra rồi quên đóng cửa nên tranh thủ vào nhà uống ngụm nước. Hẹn gặp mặt sớm nhất có thể ạh. Yêu cả nhà
Hải Phòng thân yêu! Trưa thứ bảy từng giờ mong chuyến bay ko bị hoãn, và lo lắng sức khoẻ của mọi ng nhất là các bé khi phải chờ đợi tại sân bay.
Cuối cùng cả đoàn trên ô tô từ trg TP về nhận đc đt chị Tâm báo HP lên máy bay đây mà cả ô tô hét thật to và vỗ tay rào rào. Đúng là niềm vui vỡ oà đó HP thân yêu ơi.
Cảm ơn cả nhà HP, để tham gia chuyến đi này là một sự cố gắng rất rất lớn của mọi người. Đặc biệt cảm ơn chị Tâm ng chị lớn của cả nhà HP, cả nhà CSTT chúng mình. Em lại ôm cả nhà mình và ôm chị một cái nữa nhé.
Em cũng muốn nhờ chi của em thay em ôm anh TRung để cảm ơn anh ấy chi nhé.
Vài dòng này em gửi cho Minh Minh đừng ai xem nhé, nhưng xem xong đừng kể cho ai nhé hì hì
Nhung ơi tớ còn muốn ôm anh của ấy nữa hihi. Anh của ấy làm tớ bất ngờ và ngưỡng mộ.
Có muathu cũng tranh thủ vào nhà khi mọi người đi Đà Nẵng về còn mệt, Chị Chip Tom Bi ơi Hải Phòng ơi em nhận lỗi là không biết tổ chức sự kiện nên còn lôm côm quá, đáng lẽ tối đó ở lại KS giao lưu với mọi người thì xã nhà em có khách từ trưa say quá không lo cho Tí được em phải về. Cả nhà Hải Phòng xa xôi cách trở vậy mà cũng đến được Đà Nẵng em xúc động quá, gửi chị và nhà Hải Phòng :x:x:x
Hôm qua chị về nhà muộn nên sáng nay ngủ nướng. Nghĩ thương các bạn khác thôi vì vẫn phải dậy đi làm bình thường chứ không vô tổ chức như chị. Cả Tôm nữa, hơn 6 giờ dậy xuống phòng mẹ hôn tạm biệt mẹ để đi học, mẹ vẫn ngủ tít. Giờ này con trai đang thi học kỳ 2 môn Toán Tiếng Việt đây. Nghĩ cũng hơi run vì nếu chẳng may có gì trục trặc không bay ra hôm qua được thì con trai không biết thế nào.

Chị và các bạn tham gia đi ọp đều rất vui. Tất nhiên vất vả vì đường xá xa xôi, nhưng bù lại đã có 1 chuyến du lịch. Tối qua lúc chở mọi người về anh Trung nói thỉnh thoảng các em phải đi chơi như thế này để kiểm tra sức khỏe. Có người đã biết ĐN, có người lần đầu đi, nhưng ai cũng thấy đúng là ĐN đẹp và phát triển nhiều. Thành phố kết nghĩa HP còn phải chạy theo dài dài.

Thâm tâm chị luôn nghĩ các buổi ọp là để chị em mình gặp gỡ, giao lưu. Bên cạnh đó giải quyết nhu cầu "ham chơi" hơi bị cao của chị. Ở buổi ọp, mọi người đều là chủ. Các em đừng lăn tăn về cách tổ chức hay việc đón tiếp. Có 1 nơi để mình đến chung vui là điều quan trọng nhất. Nhận xét riêng của chị là buổi ọp vui vẻ, sôi nổi và ấm cúng, thời gian hợp lý. Nói nhỏ là nếu Mùa thu có thu xếp được để ở lại KS sau khi ọp chắc có lẽ chị sẽ vắng mặt vì lý do ngủ :D Muốn dẫn Tôm nửa đêm đi xem cầu sông Hàn quay mà có thực hiện được đâu.

@ ALnML: Hôm thứ 7, lúc có thông báo chuyến bay đi ĐN chậm khởi hành, mấy chị em và bọn nhỏ cũng nhẩy lên Yo! với nhau, vì trước đó mấy chuyến bị thông báo "không thực hiện được, mời hành khách đến cửa số... để... quay về HN". À, cả đêm qua chị thay mặt em ôm anh Trung rồi nhé =))

@ Nhà HP: Đợi chị Nhung về rồi ọp trưa thứ tư đê, có quà có quà!

620
0
0

hamy2k5

ôi, mệt nhưng vui nhỉ, ước gì ước gì...... (sao e ko thấy icon nào hết nhỉ)
đêm qua về em còn lọ mọ làm vài việc nữa, hic, may mà có em Rên giúp 1 tay chứ ko thì chít. Khổ cái thân em sáng vẫn phải dậy sớm đi làm, trưa thì hơn 12h đã phải đến trg roài, nên h em đi ngụ đây ạ, đừng ai cười em h này đã ấm ổ nhá nhá. chúc nhà mình ngủ ngon, em iu cả nhà, hị hị
tự nhiên em thèm bánh đập, bánh ít (hau ướt nhỉ), thèm bún bò, thèm mắm nêm, thèm đi biển ĐN, ôi, nói chung là thèm ĐÀ Nẵng quá............

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
620
0
0

hamy2k5

ai chỉ cho em cái icon nó nấp ở đâu nhỉ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.