Hải Phòng nhà mình lên tầng 3 nào!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Ðề: Hải Phòng nhà mình lên tầng 3 nào!

Chúc nhà mình một mùa Giáng Sinh yêu thương và hạnh phúc :x:x:x:x:x:x:x:x:x

273
0
0

NganHa

Nhà mình có đi Hà Tây ngày 15/1 không?

@ Mít: khóc giề? Xuống đây chị dẫn đi ăn 1 ngày 5 bữa ốc.
Em nhăm nhe vụ đi Hà Tây từ mấy hôm trước, cứ chờ xem kế hoạch kiểm toán thế nào rồi đi, cuối cùng kiểm toán ngày 15/01 cơ đấy, sao mà lại khéo thế không biết, chán chả muốn nhắc đến nữa :(

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Em nhăm nhe vụ đi Hà Tây từ mấy hôm trước, cứ chờ xem kế hoạch kiểm toán thế nào rồi đi, cuối cùng kiểm toán ngày 15/01 cơ đấy, sao mà lại khéo thế không biết, chán chả muốn nhắc đến nữa :(

À, hôm qua chị nghe lỏm mấy cô kiểm toán nói chuyện với nhau "đã đi chơi Sài Gòn rồi lại còn định đi Hà Tây, đã thế chờ đến 15 tháng 1 mới kiểm toán, cho ... hết đường đi" :D

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Tất niên dương lịch em ạ. Còn tất niên âm lịch tổ chức chung với nhà Hà Nội tại Hà Tây :x

121
0
0

Hoài Vũ

Trả lời: Hải Phòng nhà mình lên tầng 3 nào!

Các mẹ thông thái ơi! Giúp em với! Con gái yêu bị ốm mấy ngày hôm nay rồi.... 4 ngày trước con chỉ hơi bị ho tý thôi... hôm sau thì sốt và ho nhiều hơn... em cho con đến khám ở phòng khám nhi cạnh khách sạn Công đoàn - Hồ Sen... bác sỹ bảo con bị viêm phổi... :(

Con tiêm 5 mũi kháng sinh trong 2 ngày... 3 mũi tiêm hỏng, hai tay con tím bầm... nhìn xót xa lắm (nói bậy... chả nhẽ em lại đạp vào mõm con mụ bác sỹ 1 cái!) X(

Đến hôm nay vẫn thấy chẳng đỡ gì... vẫn ho, khó thở, nhiều đờm, hơi sốt, ăn vào lại nôn ra, cả đêm chẳng ngủ, cứ vật vờ trên vai ba... :-<

Mẹ nào biết bác sỹ nào tốt chỉ em với... nhìn con mà thắt cả tim rồi! :((

255
0
0

Gió

Tất niên dương lịch em ạ. Còn tất niên âm lịch tổ chức chung với nhà Hà Nội tại Hà Tây :x
Hà Nội có anh Nát đang hô hào ụp chóa kìa chị. Nhà mình cũng kiếm con gì thanh tao chút để tổng kết đi?!!!. Con gì giờ nhỉ. Mười hai con giáp có con rồng thì ko có thịt. Còn con chuột em chưa được ăn. Hay làm món thịt chuột đi chị.
Em chờ vốt của nhà mình :-w

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
273
0
0

NganHa

Ðề: Trả lời: Hải Phòng nhà mình lên tầng 3 nào!

Các mẹ thông thái ơi! Giúp em với! Con gái yêu bị ốm mấy ngày hôm nay rồi.... 4 ngày trước con chỉ hơi bị ho tý thôi... hôm sau thì sốt và ho nhiều hơn... em cho con đến khám ở phòng khám nhi cạnh khách sạn Công đoàn - Hồ Sen... bác sỹ bảo con bị viêm phổi... :(

Con tiêm 5 mũi kháng sinh trong 2 ngày... 3 mũi tiêm hỏng, hai tay con tím bầm... nhìn xót xa lắm (nói bậy... chả nhẽ em lại đạp vào mõm con mụ bác sỹ 1 cái!) X(

Đến hôm nay vẫn thấy chẳng đỡ gì... vẫn ho, khó thở, nhiều đờm, hơi sốt, ăn vào lại nôn ra, cả đêm chẳng ngủ, cứ vật vờ trên vai ba... :-<

Mẹ nào biết bác sỹ nào tốt chỉ em với... nhìn con mà thắt cả tim rồi! :((
Hồi con chị 5 tháng tuổi bị viêm phổi, bác sĩ Nga ở phòng khám Hồ Sen chỗ em nói đến nhà tiêm dịch vụ, 7 ngày 7 mũi cộng uống thêm 1 loạt thuốc nữa, trộm vía sau 7 ngày đó là khỏi. Chị có số đt bác sĩ Nga đây, em thử liên lạc xem 0913575589, chắc lần đầu tiên con ốm nên bố mẹ lo lắng lắm, ở VN thì việc trẻ con ốm vặt là việc hàng ngày, bố mẹ chịu khó mấy hôm.

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

@ Hoài Vũ: Bố mẹ trẻ cố lên, đến đứa thứ 2 sẽ thấy chuyện ốm là chuyện rất phình phường thôi em ạ. Có điều chọn phòng khám uy tín chút chứ kê đơn viêm phổi là bs hay kê bừa phết đấy. Cả nhà cố lên.

121
0
0

Hoài Vũ

Trả lời: Hải Phòng nhà mình lên tầng 3 nào!

Hic... hic... em xót hết cả ruột các chị ạh! Bố đi làm... mẹ ở nhà chăm con... cứ nghe chuông đt của mẹ là bố lại tái mặt, thót tim! Chỉ sợ chuyện gì... haiz...

Noel đầu tiên của con thật là mệt...
:(

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
535
0
0

MeoGiaHp

@anh Hoài Vũ: trộm vía, bé dễ thương quá, chúc bé mau khỏe nhé :)

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

@ Hoài Vũ: Hôm nay con gái đỡ chưa em? Khổ thân con. Thật sự chị cũng chả biết và cũng chả tin tưởng được vào bác sĩ nhi nào ở HP :(

Trộm vía nhìn con gái yêu quá, mà càng lớn càng giống bố thế :x

@ Thuanplt : Chị không thích thịt chuột :-O

631
0
0

Aslan

@ Hoài Vũ: Bố mẹ trẻ cố lên, đến đứa thứ 2 sẽ thấy chuyện ốm là chuyện rất phình phường thôi em ạ. Có điều chọn phòng khám uy tín chút chứ kê đơn viêm phổi là bs hay kê bừa phết đấy. Cả nhà cố lên.
Chả phải chỉ viêm phổi, bệnh gì bác sĩ HP cũng kê thuốc toàn kháng sinh mà phát sợ.
@ Hoài Vũ: Hôm nay con gái đỡ chưa em? Khổ thân con. Thật sự chị cũng chả biết và cũng chả tin tưởng được vào bác sĩ nhi nào ở HP :(
Đúng rồi chị, em cũng chả tin (sau câu này thể nào cũng có ng nói đểu em cho mà xem).
@thuan: Cậu nhớ chị đấy nhá, chị cho cậu vào danh sách trong sổ thù vặt rồi.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Chúc mừng Năm Mới 2011!!!

Chúc những ai hôm nay vẫn phải đi làm có 1 ngày làm việc vất vả nhưng cực kỳ hiệu quả và vui tươi!!!

Chúc những ai không phải đi làm đang ở nhà hạnh phúc bên Tình Yêu!!!

Chúc những ai không đi làm không ở nhà được vi vu đón những khoảng khắc đầu tiên của năm 2011 ở nơi không có mùa Đông!!!

Chúc nhà mình 1 mùa Xuân rộn rã!!!

HẸP PÌ NIU ÌA!!!

:x:-*:x:-*:x:-*:x:-*:x:-*:x:-*

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

@ Át Lan: Hic hic, bảo đến chơi với Sim Ba mà chị lại đang sửa lại cái phòng khách nên không ứ đi được :(

255
0
0

Gió

@thuan: Cậu nhớ chị đấy nhá, chị cho cậu vào danh sách trong sổ thù vặt rồi.
why? why? why?..... :-O:-O:-O. Sao lại thù em?!mà dù vì bất cứ lý do gì. Thù hận chỉ làm cho người ta phiền não và nhanh già thôi chị ạ. Hết năm rồi. Chíp chúc năm mới rồi kìa. bỏ qua đc thì bỏ qua đi :D

77
0
0

Me Tit

Chúc cả nhà một năm mới an lành, hạnh phúc & mọi sự như ý!

@Chip Tom Bi : khi nào đi thăm Sim Ba ới em với nhá

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.