Hải Phòng nhà mình lên tầng 3 nào!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
817
0
16
Ðề: Hải Phòng nhà mình lên tầng 3 nào!

Chúc mừng năm mới nhà Hải Phòng.
Chúc các chân dài Hải Phòng năm mới thêm dài hơn, cùng CSTT bước xa hơn trên con đường Nhân!!!
@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-

620
0
0

hamy2k5

Không biết mọi người đang làm gì vào giờ này nhỉ, chắc ôm một số thứ ngủ rồi.
Sang năm 2011 rồi, em cứ thao thức mà ứ ngủ được, cứ thấy nuối tiếc cái gì đó ghê gớm lắm, chắc tại nuối tiếc tuổi thanh xuân đây mà, hihi
Năm mới rồi, em chẳng biết chúc những lời có cánh đâu, hihi, chúc các anh các chị thật nhiều sức khỏe, thành công và hạnh phúc@};-@};-@};-:x:x:x:-*:-*:-*:cstt09::cstt09::cstt09:

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Chúc nhà HP mình năm mới Sức khỏe, Hạnh phúc! Từ giờ em ít đc về HP rùi vì obn xuất ngoại rùi, dưng mà e vẫn là ng con của nhà HP đấy nhé, đừng khai trừ em. Hẹn gặp nhà mình 2 tuần nữa :x .

535
0
0

MeoGiaHp

Hôm nay là ngày đầu tiên đi làm của năm mới, em chúc cả nhà mình luôn mạnh khỏe, luôn vui vẻ và tràn đầy hạnh phúc nhé :-*:-*:-*

497
0
0

Mẹ Hải Tâm

Dạo này lạnh wa, các chị em nhà mình trốn đâu hết rồi? Nhà cửa vắng vẻ quá.

631
0
0

Aslan

Nhà mình ơi Sg đang buôn trái cây, bánh Pía, Lạp xưởng... bên bán hàng, nhà mình có ai mua thì đăng ký để em làm đầu cầu HP, Nam Định, Thái Bình nhá. Tại có người đang xui con em đừng nằm chơi bóng với xem tranh mà phải đòi đi chơi nên em nhận chân đi giao hàng xem ai đấy còn xui gì nữa.

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Vắng vẻ quá em về quét nhà pha nước sâm, nhân trần mời cả nhà nào :x !

Nhà mình ơi Sg đang buôn trái cây, bánh Pía, Lạp xưởng... bên bán hàng, nhà mình có ai mua thì đăng ký để em làm đầu cầu HP, Nam Định, Thái Bình nhá. Tại có người đang xui con em đừng nằm chơi bóng với xem tranh mà phải đòi đi chơi nên em nhận chân đi giao hàng xem ai đấy còn xui gì nữa.
Chứ còn gì nữa, chị tuyền chơi ém hàng :D .

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Chúc nhà HP mình năm mới Sức khỏe, Hạnh phúc! Từ giờ em ít đc về HP rùi vì obn xuất ngoại rùi, dưng mà e vẫn là ng con của nhà HP đấy nhé, đừng khai trừ em. Hẹn gặp nhà mình 2 tuần nữa :x .
"Nàm" sao mà khai trừ được, HP phải giữ chặt nhân tài chứ lị. Ông bà ngoại xuất ngoại lâu hay nhanh hả em? Thế em có định xuất không? Nếu có cho chị bám càng với :)

Dạo này lạnh wa, các chị em nhà mình trốn đâu hết rồi? Nhà cửa vắng vẻ quá.

Thứ 7 tuần sau đi Hà Tây em nhé :)

Nhà chị gần tết có người từ SG ra rồi nên không mua gì cả :p
Thế ai xui con em thế đấy? Chắc thấy em có con nhỏ mà vẫn đi chơi nhiều nên GATO đây mà. Đã thế em bế cả Simba đi cho họ càng thèm đê.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Tuần sau nhà mình ọp đêêêêêêêê!!!

620
0
0

hamy2k5

off đi các chị ơi, thứ 4 nhá nhá nhá, lâu lắm rồi nhỉ, cuối năm ai cũng bận hay sao í chẳng thấy í o rì cả

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Đúng rùi off đê off đê chào mừng ĐH Đảng XI <:p<:p<:p cho em off ngó với!

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Thông báo khẩn!!!

Ai còn giữ truyện của chị đề nghị trao trả trong năm Canh Dần. Để qua năm mới sẽ tính lãi cao - 1 quyển thành 4.

@ Minh Mèo: Trưa thứ tư ọp lẩu cua đồng - cánh gà chiên mắm.... Về HP đê!

@ Cả nhà: Theo đề nghị của một thành viên có kinh nghiệm, địa điểm trưa thứ tư sẽ chuyển sang nhà hàng Hải Đăng trên đường ngã năm sân bay Cát Bi, đối diện Big C trong tuyến 2 nhé.

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Cuối năm nhà mình mải đi chốt công nợ chốt lãi hay sao í nhỉ, em lại vào quét nhà mở cửa sổ cho thoáng, hihi :x .

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Chị Tâm đòi gì đòi truyện thì còn lâu mới đòi được:p

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Chị vào nhà báo cáo các việc:

- Chuyến đi Hà Tây thứ 7 (15/1) thành công rực rỡ. Chị không "ham vui quá" đến độ chấp nhận đi 1 mình (có kèm tài xế) như 1 bạn "nói xấu" chị đâu, bằng chứng là chị không ọp mà chỉ đến thăm lớp học Tình thương chùa đồi thôi :)

- Chị nhắc nhở cả nhà lịch ọp tiếp theo vào thứ tư. Đúng 11h45 có mặt tại quán gà Minh Hoạch (đường Nguyễn Trãi) để tham gia phần 1. Địa điểm của phần 2 được công bố tại địa điểm phần 1 :D

Chú ý 1: Khi đi ọp nhớ mang theo truyện trả cho chị. Chị đang bị đòi ráo riết lắm :(

Chú ý 2: Hôm thứ 7 chị đi HT có mua theo bưởi Diễn (do chùa trồng) và 1 vài thứ khác có thể chia được. Nhưng vì số lượng có hạn nên sẽ ưu tiên người đến trước (Bật mí là trong số những thứ chia được ấy có 1 thứ dành cho đàn ông, đảm bảo các em nhìn thấy thích ngay. Ai có chồng, anh trai em trai to hơn Tom bé hơn anh Trung thì cần đến sớm không lại tiếc lắm đấy)

Chú ý 3: Còn lại những gì cần nói chị sẽ nói vào hôm thứ tư.

Báo cáo hết :x

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Cuối năm nhà mình mải đi chốt công nợ chốt lãi hay sao í nhỉ, em lại vào quét nhà mở cửa sổ cho thoáng, hihi :x .

Mọi người bận gì thì chị không biết, còn chị thì đang đi trốn nợ :(

Chị Tâm đòi gì đòi truyện thì còn lâu mới đòi được:p
Ai bảo cô thế B-)

313
0
0

lancuccu

Chị vào nhà báo cáo các việc:

- Chuyến đi Hà Tây thứ 7 (15/1) thành công rực rỡ. Chị không "ham vui quá" đến độ chấp nhận đi 1 mình (có kèm tài xế) như 1 bạn "nói xấu" chị đâu, bằng chứng là chị không ọp mà chỉ đến thăm lớp học Tình thương chùa đồi thôi :)

- Chị nhắc nhở cả nhà lịch ọp tiếp theo vào thứ tư. Đúng 11h45 có mặt tại quán gà Minh Hoạch (đường Nguyễn Trãi) để tham gia phần 1. Địa điểm của phần 2 được công bố tại địa điểm phần 1 :D

Chú ý 1: Khi đi ọp nhớ mang theo truyện trả cho chị. Chị đang bị đòi ráo riết lắm :(

Chú ý 2: Hôm thứ 7 chị đi HT có mua theo bưởi Diễn (do chùa trồng) và 1 vài thứ khác có thể chia được. Nhưng vì số lượng có hạn nên sẽ ưu tiên người đến trước (Bật mí là trong số những thứ chia được ấy có 1 thứ dành cho đàn ông, đảm bảo các em nhìn thấy thích ngay. Ai có chồng, anh trai em trai to hơn Tom bé hơn anh Trung thì cần đến sớm không lại tiếc lắm đấy)

Chú ý 3: Còn lại những gì cần nói chị sẽ nói vào hôm thứ tư.

Báo cáo hết :x
Em vào múa phụ họa bac CTB :))

Trưa mai nhà mình đi off gà nhá, em mong gặp cả nhà vì em off trượt lần 1 rùi, sau đó mình uống cà phê ở gần đó;) rồi bàn tiếp tất niên lần 3 ở đâu, rồi hôm tất niên lần 3 mình bàn tiếp tất niên lần 4 ở đâu, cứ thế cứ thế...;):x

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
176
0
0

Mẹ Kê

"Trưởng làng" và cả nhà ơi, bên diễn đàn Traitimnhanai.org vừa đưa tin về một em bé suýt bị bỏ rơi. Hoàn cảnh cũng tội nghiệp lắm. Bé sinh non 32 tuần nên chỉ được 1kg và đang nằm trong lồng ấp tại BV Nhi Đức. Mẹ bỏ con lại bệnh viện 1 tuần để đi tìm bố con nhưng không được. Bệnh viện và mọi người đã thuyết phục mẹ con ở lại với con nhưng tình hình cũng rất khó khăn, mẹ bé người Ninh Bình, không có chồng, không có người thân bên cạnh, không có tiền nữa. Chỉ sợ con ốm yếu như thế mẹ lại bỏ rơi lần nữa thì khổ quá. Chi tiết cả nhà xem thêm đường link dưới đây nhé.
http://traitimnhanai.org/diendan/viewtopic.php?f=23&p=5762#p5762
Hic, thấy mọi người cứ họp mà mình đứng ngoài mãi tủi thân quá chị Tâm ơi.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Chị vào để nhắc nhở 1 khổ chủ và nhiều sướng chủ trưa mai 11h30 có mặt tại gà Minh Hoạch nhá nhá nhá. Trời lạnh thế này mà ngồi cạnh nồi lẩu gà thích nhỉ nhỉ nhỉ. Chị mạo muội đề nghị luôn là cánh đùi luộc và rán, lòng xào, còn lại cho vào lẩu tất :D

Thứ 7 đi Hà Tây về chị không thể hoãn cái sự sung sướng được nên đã tạt vào Mạnh Hoạch rồi, nhưng giờ đã thấy thèm lắm lắm lắm :drooling:

Còn 1 cái phải nhớ nữa là TRUYỆN TRUYỆN TRUYỆN :-w

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

"Trưởng làng" và cả nhà ơi, bên diễn đàn Traitimnhanai.org vừa đưa tin về một em bé suýt bị bỏ rơi. Hoàn cảnh cũng tội nghiệp lắm. Bé sinh non 32 tuần nên chỉ được 1kg và đang nằm trong lồng ấp tại BV Nhi Đức. Mẹ bỏ con lại bệnh viện 1 tuần để đi tìm bố con nhưng không được. Bệnh viện và mọi người đã thuyết phục mẹ con ở lại với con nhưng tình hình cũng rất khó khăn, mẹ bé người Ninh Bình, không có chồng, không có người thân bên cạnh, không có tiền nữa. Chỉ sợ con ốm yếu như thế mẹ lại bỏ rơi lần nữa thì khổ quá. Chi tiết cả nhà xem thêm đường link dưới đây nhé.
http://traitimnhanai.org/diendan/viewtopic.php?f=23&p=5762#p5762
Hic, thấy mọi người cứ họp mà mình đứng ngoài mãi tủi thân quá chị Tâm ơi.

Chị đã vào xem rồi em ạ. Để các bạn bên Trái Tim Nhân Ái thu xếp ổn định em ạ, vì chị nghĩ nhiều người cùng tham gia nhiều khi rối hoặc không thống nhất. Khi cần nhất định chị em mình sẽ chia sẻ cùng.

@ All : Nhà mình ai tham gia đi thăm và tặng quà các cháu Thủy Nguyên An Lão ngày thứ 7 tới thì đăng ký nhé.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.