Hải Phòng nhà mình lên tầng 3 nào!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Ðề: Hải Phòng nhà mình lên tầng 3 nào!

Em xin giơ tay có ý kiến chút:
1. Em năn nỉ các chị uống cafe xong 9h30 qua đón em đi với vì Simba sau 10h mới thả mẹ nhưng em có thể ép xuống 9h30, nếu được em cảm ơn nhiều.
2. Số tiền mọi người ủng hộ nhà mình chuyển thành tiền xì lì cho các con, 5 suất quà tết em xin ủng hộ vì hiện nay em đang có sẵn bánh và rượu rồi, em chỉ phải mua thêm mứt nữa là tạm gọi là được. (Nếu mọi ng không đi muộn 1 chút đc thì tối em mang qua chị Tâm nhá)
3. Em sâu cái avatar mới nhưng chỉ dám sâu 1 lúc vì là hàng cấm.
He he, sau khi copy thành công cái avatar chớp nhoáng của em vào ổ cứng máy tính nhà chị, chị mới bình tâm để trả nhời này:

1. Chị sợ đi cả 2 huyện sẽ lâu đấy, chờ em đến 9h30 cũng được, nhưng về muộn thì có sợ tình yêu đình công không?

2. Hiện tại chị đã mua bánh chưng, giò, mì chính rồi. Đồng ý sẽ không mua bánh mứt nữa mà thêm tiền lì xì. Nhưng chị có ý kiến, nếu dư thì mình mua thêm 1 phần quà tết cho bé Huy rồi nhờ bạn mẹ Kê mang đến nhé. Mẹ Kê ơi!

3. Chị nói thật, chị là chị mê cả 2 phần bên trái và bên phải.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Chị thích nghĩ thía nào cũng được:p Mà sợ nhể, ngoài chị Tâm và em Mít còn có một chú tuyên bố có hóng, ko biết còn chú bồ đội nào trong đống rơm nữa ko;) May chú này còn bé ko lại có vụ kiện phát tán ảnh hot thì chết=))

Cô Nem ơi, chị có trong tay bản gốc rồi. Việc phát tán chỉ còn là vấn đề thời gian thôi.

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Cô Nem ơi, chị có trong tay bản gốc rồi. Việc phát tán chỉ còn là vấn đề thời gian thôi.
Úi cái này em cũng có ạ dưng mà em ko dám phát tán sợ khổ chủ kiện chị ạ:D Chị thì em nghĩ ko đáng lo, lo là lo ai đó hay vào trang dành cho nam giới mà phát tán mới khổ cơ chị ạ:p (Thể nào cũng có ng đọc xong lại giựt hết cả mình mẩy: Úi sao ghét cái chị Mít này thế, nói gì cũng trúng tim đen vậy trời)

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
631
0
0

Aslan

He he, sau khi copy thành công cái avatar chớp nhoáng của em vào ổ cứng máy tính nhà chị, chị mới bình tâm để trả nhời này:

1. Chị sợ đi cả 2 huyện sẽ lâu đấy, chờ em đến 9h30 cũng được, nhưng về muộn thì có sợ tình yêu đình công không?

2. Hiện tại chị đã mua bánh chưng, giò, mì chính rồi. Đồng ý sẽ không mua bánh mứt nữa mà thêm tiền lì xì. Nhưng chị có ý kiến, nếu dư thì mình mua thêm 1 phần quà tết cho bé Huy rồi nhờ bạn mẹ Kê mang đến nhé. Mẹ Kê ơi!

3. Chị nói thật, chị là chị mê cả 2 phần bên trái và bên phải.
Rì plai chị này:
1. Em chỉ lo ko đc ra khỏi nhà với lại chưa xong nhiệm vụ (mà nhiệm vụ thì chủ yếu là buổi sáng với trước khi đi ngủ thôi). Nếu muộn quá sau 19h30 thì em bắt xe về.
2. Nếu chị đã mua thế rồi thì em chuẩn bị 5 suất bánh và mứt nhá.
3. Làm hàng thế thôi chị ơi.
@Mit: Cô sao cứ nhảy quanh bụi rựm thế nhở.

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Rì plai chị này:
1. Em chỉ lo ko đc ra khỏi nhà với lại chưa xong nhiệm vụ (mà nhiệm vụ thì chủ yếu là buổi sáng với trước khi đi ngủ thôi). Nếu muộn quá sau 19h30 thì em bắt xe về.
2. Nếu chị đã mua thế rồi thì em chuẩn bị 5 suất bánh và mứt nhá.
3. Làm hàng thế thôi chị ơi.
@Mit: Cô sao cứ nhảy quanh bụi rựm thế nhở.
Là vì em lo cho chị gái em mà nên em phải chặn trước không cho chúng nó thoát=))

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Thông báo:

Thành viên đi Thủy Nguyên An Lão ngày mai đúng 9 giờ có mặt tại nhà chị. Sau khi đón Aslan sẽ khởi hành. Đề nghị ăn sáng cafe trước nhé nhé.

620
0
0

hamy2k5

hic, em phải ở nhà:(
cho em gửi 200k vào phong bao lì xì cho các bé ạ:)

631
0
0

Aslan

Hí hí, em về rồi, hôm nay phởn cực, đến h Simba vẫn ngủ để mẹ buôn nốt chỗ dở.

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Hự cực yêu Simba và cực ghét tìn iu của Simba vì dám để Simba ở nhà 1 mìn.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Không hiểu sao hôm nay chị buồn ngủ dã man. Về nhà lúc 5 giờ, đưa Bi chạy qua ông bà ngoại chơi 1 lúc, về bảo ông bà nội ăn trước, xong lên phòng lăn quay ra ngủ tới tận lúc xã và Tom đi đánh bóng về mới dậy ăn cơm. Chị chạy vào nhà trước khi tắt máy tính. Lại ngủ đây.

À quên, báo cáo với những ai không đi là chuyến đi hôm nay đã hoàn thành :) Mặc dù xuất phát hơi cao su tý, nhưng lại về sớm hơn dự kiến do không bị đậu phộng đường như mọi lần. Buổi trưa các thành viên bồi dưỡng sức khỏe bằng món DÊ NÚI ĐÈO :">

620
0
0

hamy2k5

các chị làm em tò mò quá, phần bên trái là gì phần bên phải là gì::-?
Aslan ơi, giải đáp cho em đi

631
0
0

Aslan

;);)À, tức là thế này em à: Cái này lấy ý tưởng từ câu nói của Bố Tấn Minh: Thôi tạm thời giờ anh chỉ có 1.750 USD... nên mới có bên phải thôi (còn cái chỗ ... kia là gì thì em phải hỏi mẹ Tấn Minh vì đây là bản quyền không public đc=))=)) )

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

;);)À, tức là thế này em à: Cái này lấy ý tưởng từ câu nói của Bố Tấn Minh: Thôi tạm thời giờ anh chỉ có 1.750 USD... nên mới có bên phải thôi (còn cái chỗ ... kia là gì thì em phải hỏi mẹ Tấn Minh vì đây là bản quyền không public đc=))=)) )
Khiếp, câu trả lời còn rối rắm hơn cả câu hỏi. Thế này nhá, chị có nguyên cả "bên trái" lẫn "bên phải" xuất hiện cùng trong 1 tấm hình, cô Hamy ra giá đi, chị cho xem. Đang tính kiếm thêm chút đỉnh tiêu tết :D

620
0
0

hamy2k5

hehe, 1 bên, 2 bên, bên trái, rồi lại bên phải, 1 bên thì 1750usd, còn bên kia chờ có tiền đã, haha, ko biết em đoán có đúng ko chị tâm nhể, chả nhẽ lại nói ra ở đây ạ:D

176
0
0

Mẹ Kê

Chị ơi em đây. Em đang bị cảm lạnh nằm bẹp như con gián 3 ngày nay. Đã thế cả 2 đồng chí con cũng ốm cùng cho vui nữa chứ. Nhưng em vẫn nhận phần thay mặt cả nhà mang quà Tết cho Huy nhé vì em "quyết tâm" từ giờ đến Tết phải xuống thăm Huy rồi.
Chị cứ cho địa điểm em sẽ đến nhận "hàng". Mà chị ơi, có lẽ đối với Huy thì quy hết ra sữa hoặc thuốc bổ là tốt nhất chị ạ.

497
0
0

Mẹ Hải Tâm

Bức ảnh này là chụp ở nhà cháu Mai Anh hôm đến tặng quà trung thu ạ. Các nhiếp ảnh gia ới ời, em xin mấy bức ở vườn hoa hôm trc ạ:

255
0
0

Gió

@ Ảnh ai chụp mà đẹp thế không biết :D. Giờ cứ nhìn thấy hoa là em nghĩ ngay đến cái thỏi son môi. Sao không thấy mấy chị nhà ta up ảnh Chưn dài HP vs Hoa đẹp An Lão nhỉ >:)>:). Sau khi được gia cố bằng thỏi son thì em thấy cả một vườn hoa bông nào cũng thẹn trước các chị hết:D

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Roài, chị up ảnh đây. Nhưng chị sẽ up từ từ từng cái 1, để những ai không đi GATO dần dần nhé :D

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Tiếp này. Sau mấy bức này, qua tết chị mới post tiếp nhé :D

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.