Hải Phòng nhà mình lên tầng 3 nào!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Ðề: Hải Phòng nhà mình lên tầng 3 nào!

@ Thuận : Sao tự nhiên thèm tiền thế :D

631
0
0

Aslan

Nhà mình có ai đi HP ĐN dịp 30/4 canh với Đại lý nhá, do nhu cầu quá cao nên VNA sẽ đổi từ loại máy bay 68 chỗ sang 150 chỗ, hiện đang xếp tàu nên nếu có dặn ĐL họ đặt cho. Mềnh bít ng có nhu cầu nhưng ghét chả thèm giả nhời.

255
0
0

Gió

Nhà mình có ai đi HP ĐN dịp 30/4 canh với Đại lý nhá, do nhu cầu quá cao nên VNA sẽ đổi từ loại máy bay 68 chỗ sang 150 chỗ, hiện đang xếp tàu nên nếu có dặn ĐL họ đặt cho. Mềnh bít ng có nhu cầu nhưng ghét chả thèm giả nhời.
:-O:-O:-O.
- Vợ hỏi: " Anh có ai quen biết ở SB ko lấy vé đi ĐN
- Có anh có chị của anh làm ở SB gì chứ vé thì em khỏi phải nghĩ.
Ngừng cuộc hội thoại. Gọi cho chị. Sau 2 lần ko bắt máy. Lần cuối cùng nhận được câu trả lời " Gì? " lạnh ngắt :(
Em nó có sai thì phải chỉ cho nó biết cái sai để lần sau nó sửa. Thế mới là chị. Có bỏ được nó không?! Chả bỏ được :D. thế mà cứ thích gây căng thẳng cho mất hòa khí.:p:-w

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

=))=))=))=))=))

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

:-O:-O:-O.
- Vợ hỏi: " Anh có ai quen biết ở SB ko lấy vé đi ĐN
- Có anh có chị của anh làm ở SB gì chứ vé thì em khỏi phải nghĩ.
Ngừng cuộc hội thoại. Gọi cho chị. Sau 2 lần ko bắt máy. Lần cuối cùng nhận được câu trả lời " Gì? " lạnh ngắt :(
Em nó có sai thì phải chỉ cho nó biết cái sai để lần sau nó sửa. Thế mới là chị. Có bỏ được nó không?! Chả bỏ được :D. thế mà cứ thích gây căng thẳng cho mất hòa khí.:p:-w

Vấn đề cái sai này không có cơ hội để sửa, nên chị mới ghét. Không bỏ được nên càng ghét :D

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Chào cả nhà đầu tuần!

Chúc 1 tuần vui vẻ và hiệu quả!

Hôm qua chị đi Yên Tử với anh Tr và Bi. Lên đến Chùa Đồng nhé. Thích cực kỳ, tuy hơi đau chân 1 tý. Khổ thân anh Tiến em anh Tr, chắc tưởng có các em xinh tươi như lần trước nên nhào từ HN về đi cùng :D

6,216
0
36

susu1811

Active Member

cho em xì pam tí.
Chị CTB chữ ký chị hay quá cơ he.he=)) cũng học theo chị, nhưng em cần ít hơn 1,2tỉ thôi, chắc có bác giúp em:D

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

cho em xì pam tí.
Chị CTB chữ ký chị hay quá cơ he.he=)) cũng học theo chị, nhưng em cần ít hơn 1,2tỉ thôi, chắc có bác giúp em:D
Em không biết chứ chị giăng hết cả trên diễn đàn lẫn i a hu, ai cũng gọi hỏi thăm với cả khen chữ kỹ hay thôi, chưa thấy ai bảo đồng ý giúp :D:D:D

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Em không biết chứ chị giăng hết cả trên diễn đàn lẫn i a hu, ai cũng gọi hỏi thăm với cả khen chữ kỹ hay thôi, chưa thấy ai bảo đồng ý giúp :D:D:D
hi.hi thế này hèn gì các mẹ con dê hỏi chạy mất hết:D

631
0
0

Aslan

Chào cả nhà đầu tuần!

Chúc 1 tuần vui vẻ và hiệu quả!

Hôm qua chị đi Yên Tử với anh Tr và Bi. Lên đến Chùa Đồng nhé. Thích cực kỳ, tuy hơi đau chân 1 tý. Khổ thân anh Tiến em anh Tr, chắc tưởng có các em xinh tươi như lần trước nên nhào từ HN về đi cùng :D
Sao chị hông nói vụ này?? Em cứ théc méc Simba học thói đong đưa ở đâu, giờ mới nghĩ ra.

620
0
0

hamy2k5

hi.hi thế này hèn gì các mẹ con dê hỏi chạy mất hết:D
hí hí, chị ơi chiến thuật của nhà CTB đấy
ôi, đến bao giờ em mới cần đến tiền tỷ nhỉ:drooling::drooling::drooling:

255
0
0

Gió

Nếu cô hà my có tiền tỷ. Việc đầu tiên của cô sẽ là làm gì?:D

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Sao chị hông nói vụ này?? Em cứ théc méc Simba học thói đong đưa ở đâu, giờ mới nghĩ ra.
Vụ gì hả em? Mà tóm lại là chị vẫn chưa biết Simba học thói đong dưa ở đâu :-O

Giờ chưa cần hả em ::-?

631
0
0

Aslan

Vụ gì hả em? Mà tóm lại là chị vẫn chưa biết Simba học thói đong dưa ở đâu :-O
À, tại chị chưa hiểu em nói vụ gì nên chưa bít Simba học ở đâu là đúng rồi. Em đang nói chị ko nói có anh Tiến em anh Trung đi ý mà.

620
0
0

hamy2k5

Nếu cô hà my có tiền tỷ. Việc đầu tiên của cô sẽ là làm gì?:D
ui, thuận hỏi em khó thế, chưa bao h em nghĩ đến vc này nên hơi bối rối, nếu thuận cho em 1 tỷ, em sẽ mời thuận đi du lịch vòng quanh thế giới cùng em nhá:p, còn nếu có ai gõ vào cái đầu đang mê muội cụa em thì e sẽ thay đổi ạB-)

620
0
0

hamy2k5

hnay chắc nhiều mem nhà mình nhận đc tin nhắn này: từ ngày có quần áo mới mua ở cửa hàng lancuccu, c chỉ thích đi off thôi:-O, có ai giống thế này không ạ :D

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

hnay chắc nhiều mem nhà mình nhận đc tin nhắn này: từ ngày có quần áo mới mua ở cửa hàng lancuccu, c chỉ thích đi off thôi:-O, có ai giống thế này không ạ :D
Sao chị không nhận được nhỉ.

255
0
0

Gió

ui, thuận hỏi em khó thế, chưa bao h em nghĩ đến vc này nên hơi bối rối, nếu thuận cho em 1 tỷ, em sẽ mời thuận đi du lịch vòng quanh thế giới cùng em nhá:p, còn nếu có ai gõ vào cái đầu đang mê muội cụa em thì e sẽ thay đổi ạB-)
1 xu cũng không có để cho Hà My. Chỉ có 1 cái thôi. Lấy không?

176
0
0

Mẹ Kê

Cửa hàng nhà chị Lancuccu ở đâu đấy nhỉ? Em bon chen tí.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Èo, đã lâu lắm rồi, kể từ ngày mua quần áo mới ở cửa hàng cửa hàng chị Lan, trưa qua chị mới được bữa no nê thế :)

@ Aslan Chị đang hình dung thực hiện phi vụ của chị ở Hạ Long trên tàu Bhaya hí hí :p

@ Mẹ Hải Tâm Dạo này em ít nói thế ;)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.