07.08 Offline hè 2010 tại Hải Phòng cả nhà ơi

535
0
0

MeoGiaHp

Ðề: Offline hè 2010 - 7/8 tại hải phòng

em xin chân thư ký nhé :)
Danh sách ọp:
1. Mít và Nem: 1 lớn, 1 bé
2. Hamy2k5
3. Mengongbom: 2 lớn, 2 bé
4. Mexecuazin: 1 lớn + 1 lớn, 1 bé (dập dòm)
5. Virgo2007: 1 lớn + 1nss, 2 bé (dập dòm)
6. Yingtiti: 2 lớn, 2 bé (dập dòm)
7. .....

90
0
0

June

7 là em nè chị Mèo ui! hi hi!

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Gái ơi, gái đi tắm biển lúc 13h ý ạ, nắng này mà kèm với hơi mặn của biển thì em có mà thành tôm luộc, hic. Theo em thì nên đổi ngược lại, là đi tắm biển lúc 9h sáng và đi chợ lúc 13h ạ
Hí hí là chị làm CT cho mọi ng thôi, chứ giờ ý chị đi chợ típ hehe. HP thấy bảo có nhiều đồ gia dụng hay lắm mà, chị Tâm nhể:D

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

huhu, hôm đấy e đi Tuần Châu mất rồi
Mấu thì từ Tuần Châu sang Đồ Sơn có tí.

Em đăng ký cho 2 đứa bạn, 1 giai (mới) 1 gái (đã đi cùng cstt 2 lần) thế này tính điểm như lào anh Nát ơi:D

1,416
0
36

MomMi

Active Member

iem đề nghị các bác đi off vận chuyển một ít bánh mì, bánh cuốn hay bánh bèo, bánh rán lên HN cho những ai không tham gia được ạ. :cstt04:

10,170
29
48

ALnML

Super Moderator

Danh sách ọp:
2. Hamy2k5
6. Yingtiti: 2 lớn, 2 bé (dập dòm)
7 mecunlinh
8.OMM
9.T&G
10. ALnML :)(...)

Em cũng ủng hộ bán trc để mang về trc và cho ai ko đi vẫn đc ăn hải sản HP. Đi chơi rồi xách lủng củng về em ngaị lắm hic hic có đc ko chi HP ơi ới ời

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

Lại:

Danh sách ọp:
2. Hamy2k5
5- bạn Xề
6- Bạn Xề (đẹp giai hát hay)
7. Yingtiti: 2 lớn, 2 bé (dập dòm)
8 mecunlinh
9.OMM
10.T&G
11. ALnML (...)

Đóng góp vào gian hàng thanh lý ạh: 01 đôi xỏ ngón của Indo (100k), 01 áo dài cách tân size M tuyệt đẹp (200k) cả hai đều mới toanh >> ủng hộ quỹ 100%. Để em nghĩ tiếp có cái giề mới và đẹp lại góp gạo tiếp HP nhé.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Em cũng ủng hộ bán trc để mang về trc và cho ai ko đi vẫn đc ăn hải sản HP. Đi chơi rồi xách lủng củng về em ngaị lắm hic hic có đc ko chi HP ơi ới ời
Đáng ra là "bí mật" mà lại phải "lộ hàng". Năm nay chị chỉ định mở gian chợ quê gồm vài món: thạch xanh (kể cả sau khi ăn uống no say mọi người vẫn có thể dùng, như đồ giải khát thôi), bánh sắn, bánh đúc lạc (đồ nguội nên mọi người có thể mua cầm về). Thế thôi chứ đã đi ăn tiệc, còn bụng nào mà ăn nữa, chị ế mất hàng thì sao.

Thế mọi người thích ăn gì để chị mở hàng trước nào?

Đóng góp vào gian hàng thanh lý ạh: 01 đôi xỏ ngón của Indo (100k), 01 áo dài cách tân size M tuyệt đẹp (200k) cả hai đều mới toanh >> ủng hộ quỹ 100%. Để em nghĩ tiếp có cái giề mới và đẹp lại góp gạo tiếp HP nhé.
Xề ơi, có cái nào size L không, chị đang thích.

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

@Chíp Tôm Bi: riêng chị iem sẽ có size L nhá:-*

311
0
0

yingtiti

Hôm nọ thấy em vào nhà HP nên chị gọi em đây này, rủ cô về quê ọp lai ấy mà :)
Vậy hả chị? Lỗi lầm ko hiểu là tại em ko chịu đọc history!Em xờ lờ chị nhé!Em đang có kế hoạch về ọp đấy mà thấy nghe đồn ngoài đó nóng lắm hả chị?

2,501
0
0

Haidang02

Mẹ Chờ Tờ Bờ ơi, chị muốn đặt phòng từ trưa thứ 7 cho bố con nó xuống luôn đấy trước được không ?

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

Mẹ Chờ Tờ Bờ ơi, chị muốn đặt phòng từ trưa thứ 7 cho bố con nó xuống luôn đấy trước được không ?
anh chồng chị có phải người bình tĩnh như anh Trung nhà chị CTB k?

2,501
0
0

Haidang02

anh chồng chị có phải người bình tĩnh như anh Trung nhà chị CTB k?
Bình tĩnh hơn ấy chứ, thế nên chị mới phải cho xuống Đồ sơn luôn. Gặp Xề thì chết chị :D

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Vậy hả chị? Lỗi lầm ko hiểu là tại em ko chịu đọc history!Em xờ lờ chị nhé!Em đang có kế hoạch về ọp đấy mà thấy nghe đồn ngoài đó nóng lắm hả chị?
Cố gắng về em nhé, thành ọp CSTT 3 miền luôn. Mấy hôm nay trời bớt nóng rồi, hy vọng hôm ọp trời dịu cho chị em mình ăn ún năng suất (theo lời Cáo)

Được chứ chị ơi, chị đặt cả tuần cũng được, nhưng em tưởng sáng hay trưa thứ 7 thì đến phụ chúng em 1 tay chứ, hôm ý nhiều việc mà bọn em đang thiếu đàn ông (hic, nói thế chứ lúc nào chả thiếu chứ cứ gì hôm ý). Em vừa vào blog của chị, đọc cái đoạn "hoa súng rời nước là héo rũ rù rù" em buồn cười quá cơ. Hình như gần các chị các anh trên diễn đàn nhiều em cũng hay hình dung linh tinh :D:D