Gia đình Sài Gòn mình cùng lên tầng 3

1,961
0
0

anatomysu

Ðề: Gia đình Sài Gòn mình cùng lên tầng 3

Ana ơi, cho mình đặt 1 bộ 8 màu đi. Thứ 6 đi off thì thanh toán luôn nhé.
Nhân tiện cho mình hỏi chút, Nhật 14 thì khi nào nhận hàng vậy? Mình đã thanh toán Nhật 13, còn Nhật 14 thì chỉ có đặt mua 1 túi đựng cookie thôi (35k). Vậy thứ 6 mình gởi tiền Nhật 14 được không? Nếu không tiện cho bạn thì mình đi chuyển khoản.

hihi hình như mình post bài không đúng chỗ nhỉ?!
Vụ màu sếp Sing nhận đặt hàng và sau đó tính tiền tại topic sing chị nhé.

Ok nhật 14 em sẽ nhận tiền mặt cho chị, nhưng mà vì hàng có sẵn nên mới giao 14, chứ 13 còn chưa vào sg hết nữa ạ

2,204
1
0

Nikki

=))

Chị OMM: Tối nay chắc lên sàn, có ảnh luôn, tha hồ đặt nhé, mà em vẫn nhớ chị thiếu vụ hành khô, làm luôn thể cho đủ cả hành cả tỏi :p

Gửi cả nhà bảng màu Wilton theo chỉ thị

Bẩm "chữ to" quá ợ :(

2,204
1
0

Nikki

Haha...em tìm được cái này trên google...dùng màu wilton để dye đấy ạ :))

188
0
0

Bí Xanh Bí Đỏ

Ui cha, chưa đặt hàng Sing lần nào, làm ơn cho đường link để qua đặt màu với các bạn ơi!
Mình phiền quá nhỉ!!@};-@};-@};- tạ lỗi tạ lỗi

2,204
1
0

Nikki

Mọi người lên danh sách đặt màu Wilton giúp em nhé, để còn nhanh chóng đi gom hàng phục vụ ạ :D. Bảng màu ở đây, hình màu nhuộm thực tế ở đây (light or dark là do số lượng màu mình dùng nhé cả nhà) :D

Có cả loại set 4 - 8 - 12 màu:
12 màu:

8 màu:

4 màu:
Garden tone:

Pastel tone

Primary tone:

@P/S: ngoài ra còn có fondant bán sẵn (170-180k/kg/white or chocolate) và glycerin (làm fondant) ạ :D

Danh sách đây ạ:

1. Nikki: set 12 màu
2. ...

642
0
0

osaka_vietnam

Danh sách đây ạ:

2. Osaka: set 8 màu

642
0
0

osaka_vietnam

Em Ana: Topic cá bống của ĐN đã bổ sung thêm tỏi Lý Sơn. Chỉ thấy có 2 loại chùm và không chùm. Cái này khác "hàng" của em mà nhi Bác chờ hàng của em nhá :D

1,122
0
0

SCP

Em sì pam 1 cái ạ , giá bạn Sù thông báo là giá gốc em mua tại cửa hàng ạ , chưa có lãi nộp quỹ các bác nhá :D . Giá bán em sẽ thông báo sau được ko ạ @};-

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Chúc mừng nhà Sài gòn, nhà mới, buôn may bán đắt ạh. @};-@};-:cstt04:mad:};-@};-

Em Năm Tô Mì ơi, lộ mánh thế này buôn bán chi được nữa :D
Em Ana: Topic cá bống của ĐN đã bổ sung thêm tỏi Lý Sơn. Chỉ thấy có 2 loại chùm và không chùm. Cái này khác "hàng" của em mà nhi Bác chờ hàng của em nhá :D

188
0
0

Bí Xanh Bí Đỏ

3. Bí Xanh Bí Đỏ: set 8 màu

1,961
0
0

anatomysu

Hic, là đó luôn mà. Giá gốc còn lãi góp quỹ và vận chuyển hihi... Mua ko chùm đi bác, tỏi này nghe đồn to ạ :p. Em phi vào xem cái đã

1,961
0
0

anatomysu

3. Bí Xanh Bí Đỏ: set 8 màu
4. Ana: Set 4 màu primary.

Cả nhà đặt đi, rồi email chung vào hộp mail sếp sing cho khỏi quên :D

1,122
0
0

SCP

Từ giờ đến chiều ko ai thêm gì , chiều nay em đi mua luôn 4 bác này , mai gửi luôn nhá

642
0
0

osaka_vietnam

Từ giờ đến chiều ko ai thêm gì , chiều nay em đi mua luôn 4 bác này , mai gửi luôn nhá
Nhớ hộp Mopiko của bác luôn nhá, đã nhắn nhe bên Sing 12 nhưng tiện ở đây nhắn tiếp :D

1,961
0
0

anatomysu

Sếp, thêm bà Nghèo nữa. chắc cho bộ 4 màu primary luôn á :p. Nghèo đi dạy hay sao mất tích rồi :p

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Hic, là đó luôn mà. Giá gốc còn lãi góp quỹ và vận chuyển hihi... Mua ko chùm đi bác, tỏi này nghe đồn to ạ :p. Em phi vào xem cái đã
hì hì , lại thích ăn to vì nhác bóc vỏ. :D
Để măm thì ăn tỏi nhiều nhánh bác Osaka ạh
Để làm thuốc thì đặt tỏi cô đơn như mọi người hay gọi
Mới đầu ĐN không muốn buôn tỏi với lý do: nặng và khó bán do giá gốc cao. Nhưng em anatomysu khuyến khích quá, nên mới làm ạh. Giá gốc thì em Mỳ báo rồi ạh, nên giá em đăng bên kia là giá bán gây quỹ.
Khác nhau giữa Tỏi thành túm như trong hình, và tỏi rời (tối nay có hình) thì chỉ có hình thức thôi. Vì buộc thành túm mất công nên giá gốc cao hơn loại để rời tầm 15k/1ký ạh.
Chất lượng hoàn toàn giống nhau và đảm bảo to hơn cái loại nhà SG mình hay mua trong siêu thị ạh.(tối nay theo yêu cầu thì chị Mùa thu sẽ chụp hình tỏi và đồng xu hi.hi cho dễ so sánh, nhà mình chờ hình rồi đặt luôn nhé)
Tùy mỗi người chọn tỏi to hay nhỏ, em thì em vẫn thích loại tép nhỏ hi.hi.
Tỏi 1 tép(tỏi cô đơn, nếu có nhu cầu ĐN sẽ đáp ứng cho SG ạh, giá sẽ báo sau, vì cái này giá cao nên không đưa lên gây quỹ ạh.
Cám ơn cả nhà đã ủng hộ ạh @};-:)

720
0
0

chuột đồng

Sếp, thêm bà Nghèo nữa. chắc cho bộ 4 màu primary luôn á :p. Nghèo đi dạy hay sao mất tích rồi :p
Chuột định đăng ký bộ 4 nhưng thấy Ana order rồi, hihi... cho chị 4 cây tăm luôn nhe :D ;)

188
0
0

Bí Xanh Bí Đỏ

Ana ơi, cho mình 1 kg tỏi loại tép lớn nữa nhé! Nhận hàng như thế nào nhỉ?