(02.09 - 02.10) Hàng Nhật xách tay đợt 16 (update danh sách trang 34)- 100% lãi ủng hộ chuyến thăm tặng quà trường học miền núi Quỳ Châu, Nghệ An

2,651
0
0

Khai Tâm

Ðề: (02.09 - 02.10) Hàng Nhật xách tay đợt 16 - 100% lãi ủng hộ chuyến thăm tặng quà trường học miền núi Quỳ Châu, Nghệ An

May có em nhắc nhở ko thì quên mất, tks cưng nhé!Vậy cho chị delete cái C2 còn vẫn giữ nguyên C1 và C3. và C2 (02 cái) đã đặt từ lần trước.
Ôi, 2 loại thuốc bổ trên đang rất cần cho mẹ chị!Bà bị đau lắm!
Những người độ tuổi trung niên ở đây hay bị chứng gọi là frozen shoulder, "đông lạnh vai", mà thuốc trị nó thường là chondroitin. Còn nếu không bị vấn đề ở vai thì khi dùng glucosamine người ta vẫn khuyên mua loại có cả chondroitin. Em không phải dân ngành thuốc nên chỉ biết đến thế thôi ạ.

311
0
0

yingtiti

Ðề: (02.09 - 02.10) Hàng Nhật xách tay đợt 16 - 100% lãi ủng hộ chuyến thăm tặng quà trường học miền núi Quỳ Châu, Nghệ An

Những người độ tuổi trung niên ở đây hay bị chứng gọi là frozen shoulder, "đông lạnh vai", mà thuốc trị nó thường là chondroitin. Còn nếu không bị vấn đề ở vai thì khi dùng glucosamine người ta vẫn khuyên mua loại có cả chondroitin. Em không phải dân ngành thuốc nên chỉ biết đến thế thôi ạ.
Mẹ chị vừa đau vai cổ, vừa đau khớp gối thì uống cả 2 loại nhỉ? Uống mỗi loại vào thời điểm nào thì cho chị biết với nhé!Cám ơn thật nhiều những thông tin hữu ích của em ( mặc dù ko phải dân dược nhỉ , hihihi)
Còn miếng dán mũi thì dùng trong trường hợp nào em nhỉ? Em bé bị nghẹt mũi có sử dụng đc ko?

2,651
0
0

Khai Tâm

Mẹ chị vừa đau vai cổ, vừa đau khớp gối thì uống cả 2 loại nhỉ? Uống mỗi loại vào thời điểm nào thì cho chị biết với nhé!Cám ơn thật nhiều những thông tin hữu ích của em ( mặc dù ko phải dân dược nhỉ , hihihi)
Còn miếng dán mũi thì dùng trong trường hợp nào em nhỉ? Em bé bị nghẹt mũi có sử dụng đc ko?
Cả mấy loại thuốc đều dùng 2 viên / ngày chia 2 lần, sau bữa ăn.
Miếng dán mũi nếu bị ngạt mũi thì dán nó lên sẽ làm dễ thở hơn. Tháng trước em bị xoang, dùng nó thấy đời đẹp hơn tí :p Hình như không dùng cho em bé.

2,204
1
0

Nikki

Thuốc bổ Chondroitin thường dùng trong khi trị các bệnh đau khớp vai/cổ, còn Glucosamine thì tốt cho khớp gối. Diet thì là giảm cân, còn Sugar Level là giảm lượng đường trong máu. @};-
Nhờ cái này nên em xin đặt thêm ạ
Chodrotine: 5 túi
Glucosamine: 5 túi
Diet: 5 túi
Sugar Level: 5 túi

Tổng của em:
Chodrotine: 10
Glucosamine: 10
Diet: 10
Sugar Level: 5
Hạt hoa Pentunia: 1

93
0
0

twig

nếu còn thì cho Twig 4 - a, b, c mỗi loại 2 gói ạ.

96
0
0

me3kids

Cho tớ đặt:
- Hộp đựng răng sữa x 3 (2 hồng + 1 vàng hoặc nâu)
- miếng thấm nách x 2
- Nắp đậy bút chì mỗi loại 1 túi
- bút viết trên vải x 1 cái
- đũa tập gắp x 2 đôi
Cảm ơn rùa nhé :)

42
0
0

kiencon2004

Cho Kiến đặt tẩy mỗi mẫu còn lại 1 cái nha, mang về ngắm cho bõ cái thời mê chơi đồ hàng mà không có. Và 02 nhãn là cho con trai + 01 bút viết không phai. Thanks nhà mình.

96
0
0

me3kids

Cho mình đặt thêm:
Thuốc chondroitin x 2
Thuốc glucosanmin x2

Khai tâm ơi lần trước chị có đặt hàng rồi (nắp đậy bút chì và stencil ấy). Không biết em có đưa vào đợt này không?

2,651
0
0

Khai Tâm

Cho mình đặt thêm:
Thuốc chondroitin x 2
Thuốc glucosanmin x2

Khai tâm ơi lần trước chị có đặt hàng rồi (nắp đậy bút chì và stencil ấy). Không biết em có đưa vào đợt này không?
Bác đặt lại nắp bút cho các con dùng nhé, còn stencil thì nhắc lại giúp em loại nào và stencil sẽ có trong danh sách Nhật 17 giữa tháng 9.

189
0
0

CATTUONGLOILOI

Cho em 2 hộp dựng răng sữa khác màu (hoặc hình khác nhau), 2 đũa tập gắp

96
0
0

me3kids

Bác đặt lại nắp bút cho các con dùng nhé, còn stencil thì nhắc lại giúp em loại nào và stencil sẽ có trong danh sách Nhật 17 giữa tháng 9.
Lần trước chị đặt 1 hộp bột trà xanh + 1 stencil cơm trang trí cho bé và 1 túi nắp đậy bút chì. Vậy thì lần này chị đặt lại nên giữ nguyên cục gạch lúc nãy nhé. Còn hộp bột trà xanh và stencil cơm thì tùy em chọn giúp chị. Thank em nhiều nhiều.

13
0
0

annie_vu

Cho em đặt mấy cái này với ạ
6.Nhãn nhỏ – SL: 9 (3 mẫu x 3 túi): mẫu ở giữa x1
a. Mẫu chữ “happy birthday” hồng
5. Dụng cụ mở nắp lọ thủy tinh – 35K: màu nào cũng được.
Em cảm ơn ạ :D

13
0
0

annie_vu

À, cho em đặt thêm cái này nữa ạ: 6.Dụng cụ xách túi nylon – 35K: hồng.

2,651
0
0

Khai Tâm

Lần trước chị đặt 1 hộp bột trà xanh + 1 stencil cơm trang trí cho bé và 1 túi nắp đậy bút chì. Vậy thì lần này chị đặt lại nên giữ nguyên cục gạch lúc nãy nhé. Còn hộp bột trà xanh và stencil cơm thì tùy em chọn giúp chị. Thank em nhiều nhiều.
Trà xanh đang có sẵn ở HN 1 hộp rồi ạ. Nếu bác cần sớm thì nhận luôn cùng mấy thứ đặt trên cũng được. Các loại thuốc chưa có danh sách tổng kết nên không biết còn hay hết.

Nhắn chung cả nhà: mọi người chờ có danh sách tổng kết rồi hãy chuyển khoản thanh toán nhé!

96
0
0

me3kids

Ôi, thế mà chị ko biết để phải đi mua ngoài dùng tạm cho mẻ bánh TT. Cho chị lấy bột trà luôn đợt này em nhé.

61
0
0

minhtue05

chị ơi, cho em đặt hạt giống hoa pentunia 1 gói, miếng dán thái dương mỏi đầu 3 gói.:pig02:

0
0
0
A

ABCK

Guest

Cho mình đặt:
B.NẮP ĐẬY BÚT CHÌ, HÀNG ĐỒNG GIÁ 35K: oder mỗi loại x 1
3.Hình Gà đủ màu
4.Hình thỏ xinh
5.Hình 7 loại trái cây
6.Hình 5 loại trái cây
7.Hình hoa quả có mùi thơm
F. CHĂM SÓC SỨC KHỎE, VỆ SINH:
3.Miếng dán thấm mồ hôi vùng nách – 35K/túi: x 2 túi
4.Thuốc bổ, mỗi túi dùng trong 20 ngày, sx tại Nhật
a. Thuốc chondroitin – 35K/túi : x 5
b. Thuốc glucosamine – 35K/túi : x 5
Thanks @};-

61
0
0

minhtue05

em đặt thêm 2 gói dán mỏi đầu nữa ạ

13
0
0

annie_vu

Em thêm nốt cái này thôi ạ: Miếng dán sống mũi giúp dễ thở loại có menthol x2

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member

Ôi ko biết còn ko, đặt hộ Myhanh 1 bộ 3 em mèo, bình đựng nước zoji, thuốc bổ mỗi loại 2 túi