(02.09 - 02.10) Hàng Nhật xách tay đợt 16 (update danh sách trang 34)- 100% lãi ủng hộ chuyến thăm tặng quà trường học miền núi Quỳ Châu, Nghệ An

106
0
0

Tiramisu

Ðề: (02.09 - 02.10) Hàng Nhật xách tay đợt 16 - 100% lãi ủng hộ chuyến thăm tặng quà trường học miền núi Quỳ Châu, Nghệ An

Nếu còn dụng cụ xách túi nylon thì cho Tira đặt 1 hồng + 1 xanh nhé! Thanks!

Tặng hoa em Ana để làm tổng kết nè @};- :)

2,651
0
0

Khai Tâm

Ðề: (02.09 - 02.10) Hàng Nhật xách tay đợt 16 - 100% lãi ủng hộ chuyến thăm tặng quà trường học miền núi Quỳ Châu, Nghệ An

Nếu còn dụng cụ xách túi nylon thì cho Tira đặt 1 hồng + 1 xanh nhé! Thanks!

Tặng hoa em Ana để làm tổng kết nè @};- :)
Rùa góp thêm chùm nho để ATM làm tổng kết ;)

@Chép: Xin lỗi nhé, hai chị em làm danh sách muộn nên ghi thiếu Mèo của Cá. @};-

ATM ơi, chị nhầm cả chỗ này nữa:

2 hồng + 1 xanh = 4 :-&

16.Hình trứng, choux – SL 4 (2 hồng + 1 xanh)
Cá Chép (SG) x1, Ong Chúa (HN) x1, kiencon2004 (SG) x1 , osaka_vietnam (SG) x1 - HẾT

1,961
0
0

anatomysu

Rùa góp thêm chùm nho để ATM làm tổng kết ;)

@Chép: Xin lỗi nhé, hai chị em làm danh sách muộn nên ghi thiếu Mèo của Cá. @};-

ATM ơi, chị nhầm cả chỗ này nữa:

2 hồng + 1 xanh = 4 :-&
Cho mỗi chùm nho, xin đĩa mỳ tôm rồi em làm :D

Sếp làm toán giỏi cực, thế là cắt của bác Osaka à, em ko chịu trách nhiệm nhé :D

993
0
0

Cá Chép

À, nhân thể nhắn với em A5TM là chị me3kids là ở SG nhé, để tiện làm tổng kết.

2,651
0
0

Khai Tâm

Cho mỗi chùm nho, xin đĩa mỳ tôm rồi em làm :D

Sếp làm toán giỏi cực, thế là cắt của bác Osaka à, em ko chịu trách nhiệm nhé :D
Không phải toán, mà quên chưa trừ. Lấy ra từ số đó để chuyển vào bù lại phần của chipbebong ở đây này :D

Đặt hàng đã để riêng: Chép 9 bộ tẩy, medangtam 8 bộ tẩy & 2 nắp đậy bút chì, meduydu 3 bộ tẩy, saomai x 9 bộ tẩy, chipbebong x 3 bộ tẩy (trứng/choux + golf xanh lá + kem gateau crepe)

66
0
0

putin_camdao

Cho mình đặt thêm 1 cây viết không phai nữa nha. Mình ở SG.

66
0
0

putin_camdao

Cho mình đặt thêm 1 cây viết không phai nữa nha. Mình ở SG.

8
0
0

ho_beo87

chưa có túi hạt giống hoa lavender à chị

817
0
16

chanhhauhau đã chuyển tiền vào tk rồi nhé, số tiền 315k, tk nguồn ...8621.

311
0
0

yingtiti

Ở nhà mình khi đi chợ hay siêu thị mua đồ thường đựng đồ trong túi nylon có quai. Nhiều túi, nhất là túi nặng, xách rất đau tay. Dụng cụ này mình có thể móc nhiều quai túi vào và xách cùng lúc. Nó làm bằng silicone nên khi xách nặng thấy dễ chịu hơn. Nó có cái dây để lồng vào chùm chìa khóa nên ai thích thì có thể làm móc chìa khóa luôn, khi nào cần thì dùng đến ạ. Thấy nhiều người cần nên sáng tiện đi em rẽ vào tìm mua thêm. Hôm nọ mua hết, may sao hôm nay đã có thêm.
Công dụng tốt thế này cho chị bon chen 02 cái nhé em iu!@};-

83
0
0

Châu Giang

2.Nhãn Xe McQueen – SL 12
Đặt hàng: Cá Chép (SG) x 3, , Me Tuan (HN) x 1, Yingtiti(SG) x 2 , MANDARANCI (HN) x2, Châu Giang (ở đâu) x 1
Chíc Chíc (HN) x2, july137(HN)x1

3.Nhãn Pooh Piglet – SL 12
Đặt hàng: Cá Chép (SG) x 2, mehazim (HN) x 2, cong_chua_nhim (HN) x 1, Nikki (SG) x 1, saomai (SG) x 2, osaka_vietnam (SG) x 1,
Yingtiti (SG) x1, Châu Giang (ở đâu) x 1, july137 (HN)x1

Sozi các bạn, Châu Giang ở Hà nội nhé, mải mê đặt hàng lại chẳng ghi mình ở đâu. hi hi. @};-:cstt03:

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member

À, nhân thể nhắn với em A5TM là chị me3kids là ở SG nhé, để tiện làm tổng kết.
Hà nội chứ nhỉ? Phải bác cho mượn khuôn không Rùa nhỉ?

96
0
0

me3kids

Xin lỗi, xin lỗi cả nhà. Mải bon chen (đấy, vẫn cái tính bon chen, mà khổ lắm, có được gì mấy đâu :(, toàn trong danh sách "hươu cao cổ" thôi), quên cả khai báo địa chỉ. Xin bổ sung ngay đây (cảm ơn Cá Chép và Ong Vàng nhé (mà mời mãi đã thấy Ong "khai khuôn" cho đâu cơ chứ):

Bạn ATM làm ơn bổ sung giúp mình phần địa chỉ nhé: me3kids (HN)

Thank cả nhà.

993
0
0

Cá Chép

Ớ, hóa ra em bé cái nhầm :">. Tại có lần mời bác ấy tham gia hội bánh SG nên em tưởng ... bở :D

26
0
0

meHieuMinh

Chị ơi em hôm qua có đặt 5 gói thuốc bổ đầu gối nhưng em quên chưa viết địa chỉ. Em viết lại ạ.
meHieuMinh (HN) đặt 5 gói thuốc bổ đầu gối.

2,651
0
0

Khai Tâm

Đấy là "lý do" Chép (cũng như em rùa) không được làm tổng kết ;) :D

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member

Xin lỗi, xin lỗi cả nhà. Mải bon chen (đấy, vẫn cái tính bon chen, mà khổ lắm, có được gì mấy đâu :(, toàn trong danh sách "hươu cao cổ" thôi), quên cả khai báo địa chỉ. Xin bổ sung ngay đây (cảm ơn Cá Chép và Ong Vàng nhé (mà mời mãi đã thấy Ong "khai khuôn" cho đâu cơ chứ):

Bạn ATM làm ơn bổ sung giúp mình phần địa chỉ nhé: me3kids (HN)

Thank cả nhà.
E đang định chờ tổng kết topic rồi giao hàng cho bác luôn ạ :)

2,651
0
0

Khai Tâm

E đang định chờ tổng kết topic rồi giao hàng cho bác luôn ạ :)
Ong nhớ chuyển giúp em đến me3kids luôn hộp trà xanh nhé. @};- ATM cho giúp chị vào phần tổng kết nữa. @};-

25
0
0

zexxa

Em chưa thấy có tên em trong danh sách chờ thuốc Diet. Thế bi giờ em chuyển tiền thì tính thế nào hả các chị. Em chuyển luôn tiền thuốc hay là chờ có thuốc rồi chuyển tất cả một thể ạ?

2,651
0
0

Khai Tâm

Em chưa thấy có tên em trong danh sách chờ thuốc Diet. Thế bi giờ em chuyển tiền thì tính thế nào hả các chị. Em chuyển luôn tiền thuốc hay là chờ có thuốc rồi chuyển tất cả một thể ạ?
zexxa và mọi người chờ có danh sách tổng kết đã nhé @};-