02.09 (Mẹ Minh "mèo") Chúc mừng sinh nhật gái trẻ

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member
Ðề: 02.09 (Mẹ Minh "mèo") Chúc mừng sinh nhật gái trẻ

Cám ơn cả nhà đã gửi cho em những lời mừng thọ yêu thương :x ! Những thành viên trong gia đình CSTT, những lần đi với CSTT dù chơi hay công việc đối với em cũng đều là những kỉ niệm khó quên trong đời :cstt01: . Từ khi vào CSTT, em cảm thấy như mình được sống thêm 1 cuộc đời nữa, cuộc đời của lòng yêu thương, và của những chuyến đi!

@ HG: con trai năm nay ko mua chanh nữa, bảo là "con để dành tiền xây nhà " :D , rồi làm 1 số thứ handmade tặng mẹ, mẹ thik nhất là 6 cái nhẫn Mommy No. 1 :x .

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Chúc mừng muộn sinh nhật em nhé, hôm qua không dám chúc vì thấy nhân dân cả nước chúc mừng, đông quá sợ tắc đường :D

Mừng sinh nhật em, mừng sinh nhật đất nước :p

Hẹn gặp nhau nhé. Chị bắt chước SCP, âm mưu âm mưu :>

2,801
0
0

muathu

Chúc mừng sinh nhật em, hôm qua ở làng nên sóng yếu vào mạng ngẽn hoài, chúc em mãi hạnh phúc @};-@};-@};- con trai viết thư thật hay :x

2,019
2
38

Mẹ Mít nhợn

Active Member

Cám ơn cả nhà đã gửi cho em những lời mừng thọ yêu thương :x ! Những thành viên trong gia đình CSTT, những lần đi với CSTT dù chơi hay công việc đối với em cũng đều là những kỉ niệm khó quên trong đời :cstt01: . Từ khi vào CSTT, em cảm thấy như mình được sống thêm 1 cuộc đời nữa, cuộc đời của lòng yêu thương, và của những chuyến đi!

@ HG: con trai năm nay ko mua chanh nữa, bảo là "con để dành tiền xây nhà " :D , rồi làm 1 số thứ handmade tặng mẹ, mẹ thik nhất là 6 cái nhẫn Mommy No. 1 :x .

Em đọc thư của Mèo gửi cho mẹ mà cảm động quá đi!!! Nhất chị Ô mai mơ nhé! :x

741
0
0

TC&T

Con trai tình cảm quá chị ơi!

1,528
0
0

saomai

Chúc mừng sinh nhật chị ( ôm nào ôm nào :)) )

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

@ Trưởng lão nhà HP: chị càng nhiều âm mưu em càng khoái ;)
@ chị muathu, Mít Nhợn, nhiều Tê: con trai bảo con viết ngắn thế thôi chứ sợ viết nữa mẹ lại nhè :D , đểu thế chứ.
@ saomai: hẹn tháng 3 sang năm nhất định phải ôm đấy nhé :x .

1,250
0
0

baoduy_susu

Chúc mừng sinh nhật muộn, chúc e ngày càng xinh đẹp, trẻ, khỏe nhé