02.09 (Mẹ Minh "mèo") Chúc mừng sinh nhật mẹ Minh "mèo"

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Ðề: 02.09 (Mẹ Minh "mèo") Chúc mừng sinh nhật mẹ Minh "mèo"

Chúc em thêm nữa này: một tuổi mới với nhiều niềm vui hơn năm qua, nhiều bận rộn hơn năm qua, giờ này năm sau lại tổng kết cho cả nhà biết, 1 năm nữa thành công mỹ mãn.

Tâm sự gì mà yêu thế nhỉ, ghen tị ghê:p

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
31
0
0

Bill-Tin

Chúc mừng sinh nhật cậu nhé, chúc cậu luôn xinh đẹp, hạnh phúc và thành đạt@};-@};-@};-

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Em ơi, sinh nhật vào đúng ngày nghỉ nên chị không mở máy để chúc mừng được nhá. Mà GATO thật, sao bà ngoại lại đẻ đúng ngày đẹp thế nhỉ.

Sinh nhật qua rồi, hôm nay là ngày đầu tiên của tuổi mới, chúc em mãi hạnh phúc với tất cả những gì đang có: gia đình, công việc, bạn bè... Để ngày này sang năm em nhìn lại 365 ngày đã qua, và hài lòng...

507
0
0

zoe

Oanh hồi bé
Người đứng bên tay trái Thảo My (cô bé đeo kính) mặc áo hồng là chị gái Thảo My đấy ạ. Tranh thủ khoe luôn em gái của Oanh
Ôi Thao My lớn vậy rồi á @};-@};- :x Duyên dáng xinh đẹp. Thời gian trôi đi nhanh quá. Ngày nào là cô bé trên avatar của mẹ. Mẹ L có các hoa hậu đủ lứa tuổi nhá !!!

Công nhận nhìn em Oanh ngày bé lại thấy liêu xiêu :x

1,669
0
0

mesubim

Chúc mừng sinh nhật mẹ Minhmeo nhé, một mùa sinh nhật thơm lừng mùi nước hoa Chanel, he he @};-@};-@};-@};-

438
0
0

Bánh qui AFC

Thêm một tuổi, cảm thấy mình lớn hơn, già hơn, nhưng ko buồn vì điều đó, vòng quay của cuộc đời mà, người lớn già đi để trẻ con mau lớn … :x :x :x
Chúc mừng sinh nhật muộn nhé, em thông cảm, bụng to rồi nên làm gì cũng chậm :D... Hihi, 2/9 chị nằm thở ở nhà chỉ mong con ra đời vào ngày này thì ý nghĩa biết bao, tiếc tiếc là, hihi

Chúc OMM càng 'nhớn' càng đẹp, càng khỏe :p và hạnh phúc :x:x:x

3
0
0

Tim & Sam

Mẹ TS quá lạc hậu. Hôm nay mới lần đầu vô CSTT forum và đã đăng ký nick ngay rồi. Post đầu tiên là chúc mừng em OMM, Chúc em ngày càng trẻ trung xinh đẹp nhe.

PS. trang CSTT lúc trước chỉ đế bán đấu giá hàng từ thiện thì phải. Bây giờ phát triển thành forum hoành tráng quá chị em ơi. Bác Loan làm mama tổng quản ạ? Em tệ quá, chẳng biết gì cả.

10,157
29
48

ALnML

Super Moderator

Mẹ TS quá lạc hậu. Hôm nay mới lần đầu vô CSTT forum và đã đăng ký nick ngay rồi. Post đầu tiên là chúc mừng em OMM, Chúc em ngày càng trẻ trung xinh đẹp nhe.

PS. trang CSTT lúc trước chỉ đế bán đấu giá hàng từ thiện thì phải. Bây giờ phát triển thành forum hoành tráng quá chị em ơi. Bác Loan làm mama tổng quản ạ? Em tệ quá, chẳng biết gì cả.
Biết em bận lắm lắm mà. :x Thật vui khi nhìn thấy em.
Ở đây tất cả mọi người tự biên tự diễn tự làm ...tự hết em ạ@};- miễn sao có chỗ để hoạt động xã hội mà thôi. :x

1,018
0
0

mymy

Ui, chúc mừng sinh nhật muộn chị nhé, chúc chị luôn có 365 ngày đều vui vẻ và hạnh phúc như ngày 2/9 chị nhé :x:x:x

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Èo ơi "tệ" thật đấy cơ :-* , bên kia thấy vắng bóng ALML với OMM mà chả thèm đi tìm, a little late, but better than never :-* . Thế kể cho em nghe sao mà ... lạc vô đây nào. Đợt tới ra HN alo em nhé, hôm rồi lỡ dịp gặp lại chị - em tiếc :x .

3
0
0

Tim & Sam

Ừ, tệ thật Oanh nhỉ. Thực ra cũng gần cả năm nay chi ko vô WTT, làm sao mà biết được là vắng bóng ALML mấy lại OMM.
Mới chạy vô WTT mấy ngày gần đây từ lúc có chuyện của Piggy thôi. Và vì thế mới biết trang CSTT.org lúc trước có mỗi cái giao diện đơn giản để đấu giá mấy mặt hàng từ lâu lẩu lầu lâu bây giờ lại lại thành forum hoành tráng thế này chứ.

Vẫn nhớ lần lê la thịt chó với cả nhà HN, nhớ lắm í. Sẽ gặp lại HN nhé ;-)

507
0
0

zoe

Ừ, tệ thật Oanh nhỉ. Thực ra cũng gần cả năm nay chi ko vô WTT, làm sao mà biết được là vắng bóng ALML mấy lại OMM.
Mới chạy vô WTT mấy ngày gần đây từ lúc có chuyện của Piggy thôi. Và vì thế mới biết trang CSTT.org lúc trước có mỗi cái giao diện đơn giản để đấu giá mấy mặt hàng từ lâu lẩu lầu lâu bây giờ lại lại thành forum hoành tráng thế này chứ.

zoi` ơi, lặn một hơi nhé. Mình vẫn hỏi Vika, Vika bảo vẫn chưa thấy tăm hơi... Ghét quá @};-@};-

10,157
29
48

ALnML

Super Moderator

Răng chẳng còn để lê la với cô đâu cô bạn ơi :D:D
Cái lâu lẩu lầu lâu của TS làm chi hình dung khuôn mặt của em muốn cười quá đi thôi:D