02.09 (Mẹ Minh "mèo") Chúc mừng sinh nhật mẹ Minh "mèo"

737
0
0

hienvth

Ðề: 02.09 (Mẹ Minh "mèo") Chúc mừng sinh nhật mẹ Minh "mèo"

Chúc mừng sinh nhật chị @};- @};- @};- @};- :x

3,314
5
38

thuyvuong

Active Member

Chúc mừng sinh nhật chị @};-@};-@};-@};-@};-@};-
Chúc chị trẻ đẹp thêm một tẹo nữa thôi vì em vẫn thấy chị như cách đây 5 năm lần đầu tiên em gặp :x

439
0
0

Thảo Gấu

Đúng ngày đúng ngày. Chúc bà lão càng ngày càng trẻ như gái 14. Còn những thứ khác đều có hết rồi nhỉ, hihi.

À, chúc chị hay ăn chóng béo nữa nhé.:p

2,501
0
0

Haidang02

Chúc mừng sinh nhật Mẹ Minh "mèo" @};-@};-@};-

Chị giống Gấu, chúc em hay ăn chóng béo, lúc nào cũng tươi trẻ và hạnh phúc :-*

354
0
0

Chúc mừng SN mẹ Minh Mèo.Chúc chị sức khoẻ ,may mắn và hạnh phú@};-@};-@};-:x:x:x:xc

1,557
0
0

Camellia

Chúc mừng sinh nhật chị. Quà cho chị là em xóa nợ cho chị nhé :)) (cộng với một cái ảnh chân dung của chị em sẽ rửa tặng như đã hứa, mà từ từ nhé, giờ em chưa rửa kịp :D)

Chúc chị luôn xinh đẹp như...hôm trước (bắt chước anh Bừa, haha!)

@};-@};-:x:x

331
0
0

Hua Bin

ôi hóa ra cái bác lày nà bác Minh meo meo ư? Trẻ thế nhở. :)Chúc mừng sinh nhật bác. :x:xBác có nghe con trai em đang bắn pháo hoa chúc mừng không? Đoàng đoàng tạch đoàng? @};-@};-@};-@};-

1,622
1
0

Jigme_Lahmo

Chúc mừng sinh nhật chị! Chúc chị luôn trẻ đẹp, khỏe mạnh & tràn ngập niềm vui, hạnh phúc!

1,505
0
0

Đồng Nát

<b>TB.</b> <span color="#ff0000">ACNM</span>

em cũng chúc mừng sinh nhật chị ạ @};-@};-@};- . Chúc chị cứ mãi xinh xinh như bây giờ nhé @};-@};-@};-

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Vào đọc những lời chúc của mọi người, em thấy ấm lòng quá :-* , càng thấy yêu CSTT hơn bao giờ hết :cstt02: .

Cám ơn chị Hà đã mở topic CMSN em, ngày này 33 năm trước, ông bà ngoại Mèo rủ nhau đi ... ăn phở mậu dịch, hồi bao cấp thì đó là một món ngon và chỉ được đi ăn vào những dịp lễ. Vừa gọi 2 bát ra thì bà kêu đau bụng quá, ông tất tả đưa bà vào viện, hơn 3h chiều thì con bé OMM oe oe :x .Mẹ Cáo kG ơi, đáng lẽ cũng có tên Kim Khánh rồi đấy ạ, nhưng mà trùng tên trong họ nên ko được, chứ ko thì KMM, ko phải OMM :) . Cảm ơn chị BB&C, "em" Đồng Nát, em susu1811, Mít và Nem, Virgo2007, SCP, saomai, sweetlily, Chíc chíc, Mẹ DiemNgoc, hienvth, Mẹ Bống Bin và Tin, Jigme_Lahmo đã CMSN OMM :x :x :x .

@ Rùa, tho2006: 2 người cứ ghen tị đi, nhưng mà nhớ gửi quà là được :p .
@ bác laumam: em 27 tuổi mừ (7 năm trước) ;)
@ Ớt: chưng ảnh F1 thôi :"> :x .
@ Hạnh Nguyễn: anh em á, trước chưa có osin thôi, chứ h có rồi thì tăm còn chả muốn tự lấy nữa cơ :p .
@ Dì_Bé: nhìn lại ảnh nhớ các bé Ninh An thế, nhớ thằng bé Nam ấy cười iu ko chịu nổi :x .
@ Mẹ Mít Nhợn: nhận được tin nhắn của em rồi :-* .
@ meo_uot: lúc nào em cũng nhớ đến chị, nhớ những ngày mình cùng ... "gánh vác" :-* .
@ muathu: em đồng ý cho LG với RG gọi em là OG để 2 người đỡ tủi thân ấy mừ :D . Với em chị lúc nào cũng là LT :x .
@ thuyvuong: đừng cho chị ăn kẹo ngọt thế kẻo chị nghiện :x .
@ chị Đèn, Thảo Gấu: 2 người chúc đúng thứ em đang mong đấy :x .
@ Camellia: Quà của em nặng ký nhất :-* .
@ Hua Bin: cảm ơn lời chúc rất fun của em, :D = 10 thang thuốc bổ đấy :x .

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
507
0
0

zoe

Chúc mừng sinh nhật mẹ anh Mèo và em Sâu. Mong mẹ O cứ làm liêu xiêu người khác như thế mãi nhé @};-@};-

(cảm ơn luôn bát phở mậu dịch :D)

2,204
1
0

Nikki

Trời ơi, em nhìn tưởng người mẫu tủi đôi mươi nào á, sao vừa rồi chị ko đăng ký Hoa hậu Quý bà đẹp và thành đạt nhở?

Chúc mừng sinh nhật chị nhé, chúc mừng sinh nhật Đất nước:x

631
0
0

Aslan

Chúc mừng sinh nhật em gái nhé, chú em mãi xinh tươi và thành công như bây giờ. Gần 20 năm rồi, chị thấy em hình như chỉ lớn lên thôi chứ chẳng già đi tẹo nào (icon GATO).
P/S: Sáng nay chị gửi SMS chúc mừng em chắc là ng đầu tiên chúc em đúng ngày đấy nhở, giờ lại chúc mừng khóa đuôi đây.

610
0
0

MinhMinh

Chúc mừng sinh nhật em - cô gái HP nhé! @};-@};-@};-@};-@};-
Tuổi mới nhiều niềm vui, hạnh phúc và thành đạt em nhé!:-*

883
0
0

mèo_ú

@};-@};-@};-@};-

10,157
29
48

ALnML

Super Moderator

Oanh hồi bé

Người đứng bên tay trái Thảo My (cô bé đeo kính) mặc áo hồng là chị gái Thảo My đấy ạ. Tranh thủ khoe luôn em gái của Oanh

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
798
0
0

cifmoon

Chúc mừng sinh nhật chị @};-@};-@};-

10,157
29
48

ALnML

Super Moderator

Aslan khoá hôm qua còn chị hôm nay mới khoá.
Chúc mừng sinh nhật em gái bé nhỏ :-* nhưng kiên cường@};-
RT bảo chắc tuổi 16, èo ôi đoán chuẩn không cần chỉnh. Con Râu nhìn ảnh MC và chỉ rồi bảo chị :x chị My :x rồi cứ gọi chị mãi đấy.

2,080
0
0

Em là em ấn tượng nhất với sản phẩm Sâu con, hiiiii " Oanh hồi bé " mà chị Loan sâu hàng đó đáng yêu nhỉ , mắt 1 mí ấn tượng ghê cơ .

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Mẹ Zoe :x ơi ko thấy Thảo Gấu gọi em là bà lão đấy à, giờ đến em liêu xiêu chứ liêu xiêu được ai nữa :p . Cảm ơn em nikki, mèo_ú, cifmoon, chị Aslan, MinhMinh đã CMSN em :x !

Một ngày thật ngắn, nhưng những xúc cảm đọng lại thật dài và đáng nhớ @};- @};- @};-!

Sáng 9h tỉnh dậy, việc đầu tiên là mở đt đọc những lời nhắn chúc mừng, 8 tin trong đó phân nửa là từ CSTTers; Mở đầu lúc 5h sáng là những lời yêu thương của chị Aslan :-* - chị làm em phải dụi mắt nhìn lại giờ nhận tin đấy, ngay sau đó là tin của trưởng lão :-* – dù đang đi tuần trăng mặt để làm tập 4 :p nhưng vẫn nhớ đến đứa em gái này, và nữa, trong cả ngày hôm qua là rất rất nhiều lời chúc em nhận được từ nhà CSTT :cstt02:.

Mở đầu Ngày của Em là một người bạn đến chơi và rủ nhau đi ăn sáng, cà phê. Người bạn – tình bạn – mà bọn em đã có với nhau đến nay 23 năm rồi, thật tuyệt vời phải ko cả nhà. Một người bạn mà có thể cả năm ko gặp nhau, có thể chẳng chat hay đt hàng ngày, nhưng trong suy nghĩ bọn em luôn có nhau, những lúc khó khăn luôn nghĩ rằng mình có một người ở bên để sẵn sàng chia sẻ, gánh vác, một người bạn mà dù có bận đến tn đi chăng nữa thì ngày SN của nhau cũng phải đến với nhau … Một tình bạn để đời :x !

Chiều ngủ dậy, cà phê với người bạn – tình bạn - thứ 2, trong ngày SN, mình muốn ngồi với cậu :x, dù chỉ để tầm phào vài ba chuyện cuộc đời…

Chiều muộn, vào CSTT, đọc những lời yêu thương, từ mọi người, cảm thấy mình, hạnh phúc, hơn bao giờ hết, hạnh phúc, vì mình, có quá nhiều :cstt02:!

Buổi tối là party với gia đình :x. Anh Mèo bảo quà tặng mẹ là 12 :-* ngay sau khi xong bữa và chưa lau miệng :-&. Con số 12 là dành cho 12 tháng từ giờ đến SN năm sau, yêu chưa :x. Em Sâu :x thì gà gật cả bữa. Quà của cả nhà là một món có tên rồi mà chưa được nhận và phải chờ đến giờ G mới biết có được nhận hay ko ;) .

Một năm trôi qua thật nhanh, em hài lòng với khoảng thời gian đó. Em đã có một cuộc sống thật bận rộn, một cuộc sống ko nhàm chán, được làm và làm được những việc mình yêu thích, với người thân, với CSTT, với bạn bè … Năm qua có 2 sự kiện lớn của cuộc đời em, có thêm con gái bé bỏng, một thiên thần đáng yêu như không thể đáng yêu hơn thế, và việc CSTT có một mái nhà riêng, độc lập, ấm áp, tràn đầy tình thương.

Thêm một tuổi, cảm thấy mình lớn hơn, già hơn, nhưng ko buồn vì điều đó, vòng quay của cuộc đời mà, người lớn già đi để trẻ con mau lớn … :x :x :x