02.09 (Mẹ Minh "mèo") Chúc mừng sinh nhật Oanh trẻ

567
0
0

Ciao

Ðề: 02.09 (Mẹ Minh "mèo") Chúc mừng sinh nhật Oanh trẻ

Chúc mừng SN chị Trẻ, chúc chị thêm tuổi mới thêm sức khỏe và luôn luôn hạnh phúc (xinh đẹp đủ rồi ko phải chúc nữa nhỉ^^)

1,416
0
36

MomMi

Active Member

iếcho chcho cho em gui loi chuc mung sn muon den chi. chuc chi mai mai tre trung, luon manh khoe de thuc hien cong viec thien nguyen

1,007
0
0

Mường Tè

Chúc mừng sn OMM. Làm với người Hàn Quốc, ăn cơm HQ, lĩnh lương HQ, dùng sâm,colagen HQ nên chả cần chúc chắc cũng trẻ và khỏe rùi...

816
0
16

Linh mèo

Member

Chúc mừng sinh nhật muộn chị xinh đẹp nhé. Lúc nào cũng xinh tươi trẻ trung chị nhỉ :)

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Cám ơn cả nhà đã chúc mừng sinh nhật em :x, cám ơn trưởng lão đã mở topic :x . Sinh nhật em năm nay cũng như 34 năm vừa qua, năm nào cũng ăn và chơi tẹt ga, lại còn pháo hoa đì đùng nữa chứ ;) , đặc biệt 5h sáng đã có tin nhắn tít tít CMSN hihi. Cuộc sống đúng là chả ai hài lòng được trọn vẹn, nhưng em được cái độ thiền tốt, nôm na là AQ, nên dễ sống, dễ bằng lòng, dễ vui, và như thế có nghĩa là biết yêu bản thân rồi. Em ngẫm mỗi con người chỉ được sống 1 cuộc đời thôi, nên tự phải biết yêu bản thân mình, có trân trọng bản thân thì mới biết làm vui mọi người xung quanh. Sinh nhật năm nay con zai hỏi mẹ thik tặng gì, mẹ bảo lại chanh cũng được nhưng con nhất định ko chịu bác HG ạ, và cuối cùng đến mùng 3 thì cu cậu thốt lên ơ rê ka con nghĩ ra rồi con sẽ tặng mẹ mấy chiếc mặt nạ Collagen :)) ; (Vì tối hay bị sai đi lấy mặt nạ trong tủ lạnh cho mẹ). Đấy HG bảo cu T. nhớ sn mẹ tặng món đó đi, mẹ vừa trẻ xinh mà con cũng ... vừa túi tiền :) .

1,136
0
0

Mẹ Đạt

Em biết muộn! Chúc mừng SN muộn của chị Oanh TẺ! :D