04.11 (hanhsonlinh) Chúc mừng nhà hanhsonlinh thêm thành viên mới : Hoàng tử nặng 3,4kg

10,157
29
48

ALnML

Super Moderator
Chúc mừng gia đình em@};-
Chúc hai mẹ con khoẻ mạnh, em bé ăn mau chóng lớn:x

713
0
16

Virgo2007

Member
Ðề: 04.11 (hanhsonlinh) Chúc mừng nhà hanhsonlinh thêm thành viên mới : Hoàng tử nặng 3,4kg

Chúc mừng anh và gia đình nhé.
Chúc em bé ngoan, khỏe mạnh và hay ăn chóng lớn. Chúc chị nhà anh nhanh khỏe và có nhiều sữa cho em bé. Chúc anh cũng nhiều sức khỏe để chăm cả 3 mẹ con và đồng hành cùng CSTT @};-

1,622
1
0

Jigme_Lahmo

Ðề: 04.11 (hanhsonlinh) Chúc mừng nhà hanhsonlinh thêm thành viên mới : Hoàng tử nặng 3,4kg

Chúc mừng gia đình anh Sơn! CSTT chào đón thành viên nhí nhất!
Chúc con trai mạnh khoẻ, hay ăn chóng lớn & mong sau này con lớn cũng sẽ nhiệt tình sát cánh cùng CSTT như bố Sơn. Chúc chị mau hồi sức!@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-

1,122
0
0

SCP

Chúc mừng gia đình anh và chúc mừng CSTT có thêm thành viên nhí . Mong chị và bé thật nhiều sức khỏe .@};-

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Chúc gia đình anh chị có thêm thành viên mới, Mọi điều tốt đẹp đến với gia đình và cháu. @};-:cstt08:

1,416
0
36

MomMi

Active Member

Chúc mừng thành viên nhí mới của CSTT, chúc gia đình anh chị mọi điều tốt đẹp. @};-

798
0
0

cifmoon

Chúc mừng thành viên mới của gia đình anh . Chúc bé mau ăn chóng lớn =((

1,250
0
0

baoduy_susu

Chúc anh chị thật hạnh phúc khi đón thêm hoàng tử.

2,019
2
38

Mẹ Mít nhợn

Active Member

CHÚC MỪNG CHÚC MỪNG!!! CHÚC MẸ KHỎE CON NGOAN, CẢ NHÀ VUI VẺ ẠH!!!

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

Em cũng có ảnh giống Mít Nhợn hiiiiiiii
Chúc mừng anh chị, chúc con trai hay măm chóng lớn và sờ trong như bố:D@};-@};-@};-@};-

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member

Chúc mẹ khỏe, con ngoan , hay ăn chóng lớn để bố Sơn lại đi làm cửu vạn giúp các cô, các bác con nhé @};-@};-@};-@};-@};-

Nói nhỏ : đợt vừa rồi thiếu bố con, các cô các bác bê vác hàng đau lưng quá :p

228
0
0

BAO DUY

Chúc mừng gia đình anh có thêm một thành viên mới. Chúc con trai hay ăn chóng lớn, khỏe mạnh và nhiệt tình như bố nhé
:x:x:x:x:x:x:x

1,557
0
0

Camellia

Chúc mừng anh và gia đình nhé! Chúc cháu hay ăn chóng lớn, ngoan ngoãn để mẹ nhàn, bố rảnh rang còn tham gia CSTT :D

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Chúc mừng gia đình bác, chúc em bé mạnh khỏe hay ăn chóng nhớn@};-@};-@};-

1,014
0
0

Em bé ngoan

Chúc mừng gia đình anh!
Chúc anh chị luôn vui, khỏe, hạnh phúc. Cô chúc em bé ngoan, khỏe, luôn là niềm vui của ba mẹ nhé :x

2,801
0
0

muathu

Chúc mừng gia đình anh chị @};-@};-@};-@};-@};-

151
0
16

Hanhsonlinh

Member

ối giời ơi, em xin lỗi cả nhà vì iem vừa mới biết về topic chúc mừng của nhà mình giành cho nhóc và gia đình em, em cảm ơn cả nhà mình rất nhiều @};-@};-@};-. Nhân tiện em xin pót một vài ảnh của cháu, sau 11 tháng 5 ngày. Cháu tên là Nguyễn Bá Tùng Lâm ạ!

Đính kèm

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
10,157
29
48

ALnML

Super Moderator

ối giời ơi, em xin lỗi cả nhà vì iem vừa mới biết về topic chúc mừng của nhà mình giành cho nhóc và gia đình em, em cảm ơn cả nhà mình rất nhiều @};-@};-@};-. Nhân tiện em xin pót một vài ảnh của cháu, sau 11 tháng 5 ngày. Cháu tên là Nguyễn Bá Tùng Lâm ạ!
Con trai chị cũng tên Tùng Lâm và họ Nguyễn mối tội ko có chữ Bá
Nhanh quá sắp đầy năm con trai rồi.