(07.07-07.08) Quần áo trẻ em xuất khẩu Made in Vietnam và Made in China - 100% lãi ủng hộ quỹ chung

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
10,159
29
48

ALnML

Super Moderator
Ðề: (07.07-07.08) Quần áo trẻ em xuất khẩu Made in Vietnam và Made in China - 100% lãi ủng hộ quỹ chung

Hiện nay meduydu có giữ 1 gói hàng thấy ghi ở ngoài là của chị Thủy 4 áo. Tưởng của chị bichthuyhn nên có ghé qua nhà bác ấy ...... giao dùm vì tiện trên đường đi làm về, ai dè không phải :(:(:(
Ai là người đặt oder vui lòng liên lạc với mình nhé! Nhờ mẹ Kemf nhắn với bạn ấy nhận hàng. Cảm ơn
Me kem ơi chị đọc hết topic này của em. Chị thành thật xin lỗi em vì đã để chuyện như thế này xảy ra trong nhà CSTT. Cũng thật may với đơn đặt hàng của thành viên đó cũng phù hợp với nhu cầu của chị. Vậy chị xin phép mua đơn hàng đó nhé em. Chị đã nhắn SG gửi ra HN cho chị. Chị sẽ sớm gửi tiền vào TK của em.
Cảm ơn tấm lòng của em.

Đây cũng là một bài học cho các chủ topic Gây quỹ. Chị đề nghị với Gây quỹ lưu ý những vấn đề phát sinh này.
Các bạn mở Gây quỹ chỉ mua giúp và cùng nhau gây quỹ từ thiện nên mong sự hợp tác của các bạn thành viên đặt hàng với chủ topic Gây quỹ nhé.
Cảm ơn và mong sự thông cảm từ các bạn

119
0
0

Me kem

Ðề: (07.07-07.08) Quần áo trẻ em xuất khẩu Made in Vietnam và Made in China - 100% lãi ủng hộ quỹ chung

Chị Loan ơi, em tưởng gói hàng đó vẫn ở HN chứ chị nhỉ, meduydu ở SG ạ?

119
0
0

Me kem

Mod ơi, em lại lỡ hnj nữa rùi ah, chiều nay chỗ em dông khiếp quá, em trốn ở nhà lun nên chưa ck đc ạ, mai e đi làm sẽ nhớ chuyển lun

119
0
0

Me kem

Trưa nay e ck vào tk chị Loan 1226k rùi ah, chị Loan check hộ em với nhé!

119
0
0

Me kem

Sao em post bài rồi mà không thấy bài đâu nhỉ? Chị Loan ơi tk ... 6909 chuyển 1226k chị nhé, chị check hộ e với

10,159
29
48

ALnML

Super Moderator

Ui em post được bài rùi thì em tổng kết topic lun ah, xin lỗi mod vì sự chậm trễ của em!
1/ Nikki: 2 lốc body ngắn tay * 125k = 250k
1 váy D03 hồng * 78k = 78k
2/ Bachan910: 4 áo thun * 88k = 352k
4 áo thun * 78k = 312k
3/ Mẹ Bống Bin và Tin: 3 áo thun * 78k = 234k
Total: 1.226k
Nếu chị bichthuyhn vẫn nhận hàng thì em cộng thêm 352k nữa ah!

Me kem ơi chị đọc hết topic này của em. Chị thành thật xin lỗi em vì đã để chuyện như thế này xảy ra trong nhà CSTT. Cũng thật may với đơn đặt hàng của thành viên đó cũng phù hợp với nhu cầu của chị. Vậy chị xin phép mua đơn hàng đó nhé em. Chị đã nhắn SG gửi ra HN cho chị. Chị sẽ sớm gửi tiền vào TK của em.
Cảm ơn tấm lòng của em.

Đây cũng là một bài học cho các chủ topic Gây quỹ. Chị đề nghị với Gây quỹ lưu ý những vấn đề phát sinh này.
Các bạn mở Gây quỹ chỉ mua giúp và cùng nhau gây quỹ từ thiện nên mong sự hợp tác của các bạn thành viên đặt hàng với chủ topic Gây quỹ nhé.
Cảm ơn và mong sự thông cảm từ các bạn
Số tiền 1578K đã được nhận tại đây. Xin cảm ơn me kem và các bạn đã ủng hộ.:x@};-

15
0
0

gaume81

em không xem được hình chị chủ topic ah

119
0
0

Me kem

Bạ xem trang 3 hộ tớ nhé, trang đầu bị lỗi bạn ạ

660
1
18

CSTT_Gây Quỹ

Moderator

Chào các bạn,
Topic đã hết thời hạn và đã được tổng kết. Chúng mình xin phép được khép lại tại đây. Nếu chủ topic có nhã ý đề xuất mới, hãy gửi thông tin đến CSTT_Gây Quỹ nhé!

Thân mến,

CSTT_Gây Quỹ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.