(07.07-07.08) Quần áo trẻ em xuất khẩu Made in Vietnam và Made in China - 100% lãi ủng hộ quỹ chung

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
8
0
0

Bongvanghe

Ðề: (07.07-07.08) Quần áo trẻ em xuất khẩu Made in Vietnam và Made in China - 100% lãi ủng hộ quỹ chung

Ui the a, sorry Me Kem, minh moi lam lan dau nen chua co kinh nghiem :D

119
0
0

Me kem

Ðề: (07.07-07.08) Quần áo trẻ em xuất khẩu Made in Vietnam và Made in China - 100% lãi ủng hộ quỹ chung

Hết ngày mai topic em tổng kết, em up lên cho cả nhà nghía ủng hộ em với ah!
Như đã nói, topic của em ban đầu là ủng hộ 100% lãi cho quỹ chung, sau việc buồn của Phúc An, em muốn chuyển ủng hộ 100% cả vốn và lãi cho gia đình bé nhưng mod có phân tích cho em thấy các hoàn cảnh khác cũng cần giúp đỡ, em thấy đúng lắm nên quyết định là 100% lãi em chuyên vào quỹ chung còn tiền vốn em chuyển ủng hộ 2 bé có 3 người nhà bị nổ mìn mất (em quên chưa nhìn tên các bé, nhìn con đau lòng quá!)

1,251
0
36

Chíc chíc

Active Member

Hết ngày mai topic em tổng kết, em up lên cho cả nhà nghía ủng hộ em với ah!
Như đã nói, topic của em ban đầu là ủng hộ 100% lãi cho quỹ chung, sau việc buồn của Phúc An, em muốn chuyển ủng hộ 100% cả vốn và lãi cho gia đình bé nhưng mod có phân tích cho em thấy các hoàn cảnh khác cũng cần giúp đỡ, em thấy đúng lắm nên quyết định là 100% lãi em chuyên vào quỹ chung còn tiền vốn em chuyển ủng hộ 2 bé có 3 người nhà bị nổ mìn mất (em quên chưa nhìn tên các bé, nhìn con đau lòng quá!)
Hai anh em Thái Duy Thiên và Thái Duy Khánh mẹ Kem ạ. Cảm ơn Me kem nhiều nhé!@};-

2,204
1
0

Nikki

Chiều nay e sắp đồ để gửi bachan và niki chung voi hang nhat nha!

Khi nào hàng vào đến SG thì nhắn cho Nikki biết để chuyển tiền nhé mẹ Kem...mấy bữa nay hơi lu bu quá, sorry nhiều:cstt04:

119
0
0

Me kem

Khi nào hàng vào đến SG thì nhắn cho Nikki biết để chuyển tiền nhé mẹ Kem...mấy bữa nay hơi lu bu quá, sorry nhiều:cstt04:
Tớ gửi cho cậu và chị bachan cùng hàng Nhật rùi nhé, sắp đám cưới hả cậu? Chúc hạnh phúc nhé!

408
0
0

bachan910

Thấy Nikki nhắn nhe mới nhớ..

Nhờ Mẹ Kem check tk dùm chị, chị ck 670K [(4 nhỏ x 78) + (4 lớn x 88)= 664K] từ tk.. 2558 nha!
Cám ơn em nhiều!

119
0
0

Me kem

Thấy Nikki nhắn nhe mới nhớ..

Nhờ Mẹ Kem check tk dùm chị, chị ck 670K [(4 nhỏ x 78) + (4 lớn x 88)= 664K] từ tk.. 2558 nha!
Cám ơn em nhiều!
Chị ơi em nhận được tiên rồi ah! Sozy vì hôm nay em mới trả lời, mấy hôm e bận quá, vao ngó tí lại phải out ngay.
Mod ơi topic của em đã qua thời gian tổng kết nhưng em chưa nhận đủ số tiền hàng nên chưa tổng kết được (em sợ khách trả lại hàng vì không vừa í ah) nên khât mod đến cuối tuần này ah, em cám ơn!

660
1
18

CSTT_Gây Quỹ

Moderator

Chào các bạn,
Topic hàng Quần áo trẻ em xuất khẩu đã quá thời hạn tổng kết đóng topic. Rất mong các bạn đã nhận hàng thanh toán sớm theo yêu cầu.

10,159
29
48

ALnML

Super Moderator

Chị ơi em nhận được tiên rồi ah! Sozy vì hôm nay em mới trả lời, mấy hôm e bận quá, vao ngó tí lại phải out ngay.
Mod ơi topic của em đã qua thời gian tổng kết nhưng em chưa nhận đủ số tiền hàng nên chưa tổng kết được (em sợ khách trả lại hàng vì không vừa í ah) nên khât mod đến cuối tuần này ah, em cám ơn!
Me kem ơi chị hôm nay mới chuyển được số hàng của em vào SG. Chị nhìn sơ qua thấy hình như chỉ có tên ng ko có ID sợ các mẹ đầu cầu sẽ không biết ai mà giao. Em chủ động liên lạc nhắn các mẹ đến lấy giùm từ Sao mai nhé.
Đợt em đưa hàng SG chi đã chuyển rồi nên hàng của em còn lưu lại mãi đến tận giờ làm chậm trễ công việc của em.

119
0
0

Me kem

Ui thank chị Loan nhìu nhìu ạ, em không gửi hàng trực tiếp nên cũng không bít nói như nào, chỉ biết xin lỗi khách thôi ạ! Hàng của e gửi vào trong Nam chỉ có của Nikki và bachan thui, các chị ấy em chưa biết tên nên ghi nick chị ah!
p/s: thật ngại quá vì em không ở HN nên việc chuyển hàng không chủ động được, làm chậm trễ của mọi người, lần sau em sẽ cẩn thận hơn ah! Mong mọi người nhận được hàng thì phản hồi giúp em để em còn tổng kết topic với!

10,159
29
48

ALnML

Super Moderator

Ui thank chị Loan nhìu nhìu ạ, em không gửi hàng trực tiếp nên cũng không bít nói như nào, chỉ biết xin lỗi khách thôi ạ! Hàng của e gửi vào trong Nam chỉ có của Nikki và bachan thui, các chị ấy em chưa biết tên nên ghi nick chị ah!
p/s: thật ngại quá vì em không ở HN nên việc chuyển hàng không chủ động được, làm chậm trễ của mọi người, lần sau em sẽ cẩn thận hơn ah! Mong mọi người nhận được hàng thì phản hồi giúp em để em còn tổng kết topic với!
Không sao mà em, ngại quá vì bị trễ của em thôi. Tiết kiệm nên toàn phải chờ ng mình ai vào thì gửi. Đợt hàng Nhật mà em định gửi kèm đó thì đi trc khi em gửi đến chị.
Cảm ơn em nhiều nhé . :x@};-

806
1
0

meduydu

Me kem ơi chị hôm nay mới chuyển được số hàng của em vào SG. Chị nhìn sơ qua thấy hình như chỉ có tên ng ko có ID sợ các mẹ đầu cầu sẽ không biết ai mà giao. Em chủ động liên lạc nhắn các mẹ đến lấy giùm từ Sao mai nhé.
Đợt em đưa hàng SG chi đã chuyển rồi nên hàng của em còn lưu lại mãi đến tận giờ làm chậm trễ công việc của em.
Hiện nay meduydu có giữ 1 gói hàng thấy ghi ở ngoài là của chị Thủy 4 áo. Tưởng của chị bichthuyhn nên có ghé qua nhà bác ấy ...... giao dùm vì tiện trên đường đi làm về, ai dè không phải :(:(:(
Ai là người đặt oder vui lòng liên lạc với mình nhé! Nhờ mẹ Kemf nhắn với bạn ấy nhận hàng. Cảm ơn

408
0
0

bachan910

xin lỗi, bachan nhận được đồ rồi mà quên báo cho mẹ Kem!
Cám ơn cả nhà ạ!:x

354
0
0

Mẹ Kem nhắn với em là mấy hôm nay ko post bài được (viết bài rất dài nhưng ko post được và nhận được thông báo là bài viết quá ngắn :-O)
Mẹ Kem nhắn với mẹ Duydu là túi hàng đó là của chị bichthuyhn ,có thể chị Thủy đặt lâu nên ko nhớ :x,nếu chị Thủy ko lấy nữa thì nhắn với mẹ Kem để mẹ ấy tổng kết topic .:cstt09:

119
0
0

Me kem

xin lỗi, bachan nhận được đồ rồi mà quên báo cho mẹ Kem!
Cám ơn cả nhà ạ!:x
Không bít hum nay em có post được bài không nữa, thui cứ gửi thử xem. Chị bachan có thích đồ cho bé không ah? Bị nhỡ hàng của chị, thật ngại quá ah! Cám ơn chị đã ủng hộ!

119
0
0

Me kem

Ui em post được bài rùi thì em tổng kết topic lun ah, xin lỗi mod vì sự chậm trễ của em!
1/ Nikki: 2 lốc body ngắn tay * 125k = 250k
1 váy D03 hồng * 78k = 78k
2/ Bachan910: 4 áo thun * 88k = 352k
4 áo thun * 78k = 312k
3/ Mẹ Bống Bin và Tin: 3 áo thun * 78k = 234k
Total: 1.226k
Nếu chị bichthuyhn vẫn nhận hàng thì em cộng thêm 352k nữa ah!

119
0
0

Me kem

Hiện nay meduydu có giữ 1 gói hàng thấy ghi ở ngoài là của chị Thủy 4 áo. Tưởng của chị bichthuyhn nên có ghé qua nhà bác ấy ...... giao dùm vì tiện trên đường đi làm về, ai dè không phải :(:(:(
Ai là người đặt oder vui lòng liên lạc với mình nhé! Nhờ mẹ Kemf nhắn với bạn ấy nhận hàng. Cảm ơn
Cám ơn chị nhiều ah!

2,204
1
0

Nikki

Ngày 14/9 Nikki đã chuyển 325k từ tk...6547 cho mẹ Kem, nhờ mẹ Kem check giúp nhé, xin lỗi nhiều nhiều vì đã chậm trễ nhé:p

660
1
18

CSTT_Gây Quỹ

Moderator

Xin được nhắc nhở người khởi xướng: Topic Quần áo trẻ em xuất khẩu hiện đã quá thời hạn tổng kết. Các bạn hãy tổng kết topic nhé!

CSTT_Gây Quỹ

119
0
0

Me kem

Mod ơi trưa nay e sẽ ck ah, sozy đã phải để mod nhắc nhở

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.