(08.09-06.10) Hàng xách tay Pháp 1 - 100% lãi ủng hộ quỹ chung

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
660
1
18

CSTT_Gây Quỹ

Moderator
Chương trình gây quỹ hàng xách tay Pháp do thành viên poohnkitty_vn khởi xướng. Sau đây là thông tin về đề xuất gây quỹ. Thông tin về các mặt hàng, giá cả do thành viên zoe cung cấp và tư vấn.

1) Thông tin về mặt hàng:

Ngoài các mặt hàng dưới đây, có thể nhận đặt hàng cụ thể các sản phẩm khác theo yêu cầu (với điều kiện gọn nhẹ, không quá cồng kềnh) và có thể bổ sung thêm một số mặt hàng. Thời gian nhận đặt hàng là từ 8/9/2009 đến ngày 14/9/2009.

a. Vanille dạng nước 20ml giá bán 80.000đ.
Lọ 50ml giá bán 150.000đ

b. Vanille dạng bột 7g giá bán 140.000đ

c. Fondq de teint Visible Lift 30ml giá bán 370.000đ
Kem nền có tác dụng chống và làm giảm vết nhăn

d. Accord Parfait Poudre (dạng bột) giá bán 465.000đ
Kem nền dạng bột có tác dụng chế các imperfections mà không làm mất tự nhiên

e. Accord Parfait dạng kem nền giá bán 375.000đ
Đây là dạng kem nền như trên nhưng dạng nước

f. Loại bút chì để chỉnh sửa Touch Magique giá bán 275.000đ

g. Mascara ten Extreme Volume giá bán 400.000đ

h. Son Glam Shine giá bán 330.000đ

i. Son Color Rich giá bán 330.000đ

k. Infaillible 30ml giá bán 435.000đ
Kem nền giữ lâu 16h, chống cả vết xung quanh mắt, chống nhăn, chống mệt mỏi. Rất nổi tiếng.

2) Thông tin về mục đích gây quỹ: 100% lãi chênh lệch ủng hộ quỹ chung

3) Thời gian đề xuất mở topic:
3 tuần

4) Phương thức thanh toán và thông tin về tài khoản nếu chuyển khoản: thanh toán bằng tiền mặt khi nhận hàng (có thể chuyển khoản nhưng sẽ thông báo sau)

5) Phương thức giao hàng:
thỏa thuận

Xin cảm ơn tấm lòng của những người khởi xướng và chúc topic nhận được nhiều sự ủng hộ! :x :x :x

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
2,501
0
0

Haidang02

Ðề: (08.09-29.09) Hàng xách tay Pháp - 100% lãi ủng hộ quỹ chung

k. Infaillible 30ml giá bán 435.000đ
Kem nền giữ lâu 16h, chống cả vết xung quanh mắt, chống nhăn, chống mệt mỏi. Rất nổi tiếng.

Chị đăng ký cái này nhé :)

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
1,467
0
36

Pokiona

Active Member

Chị đăng ký cái này nhé :)
Cám ơn chị đã mở hàng ạ :x. Mọi người bổ sung luôn giúp em địa điểm để em biết còn tiện giao hàng nhé.

1. Haidang02 (HN): 01 Infaillible 30ml

Em bổ sung luôn hình thức thanh toán nếu chuyển khoản thì chuyển giúp em cho chị Hà - mecunlinh. Chi tiết tài khoản như sau:

mecunlinh
0451001702829 – Ngô Thanh Hà.
Vietcombank - Chi nhánh Thành Công.
Tel: 0903415455
Lưu ý: Ghi rõ thanh toán hàng Pháp xách tay

Nếu mọi người có nhu cầu đặt nước hoa hoặc hàng gì ở Pháp thì mọi người cứ post lên giúp em, em sẽ nhờ chị Zoe kiểm tra giá và báo lại. Em cám ơn cả nhà. Mong được mọi người ủng hộ :cstt04:

507
0
0

zoe

Cảm ơn chị HD @};-@};-

Mình xin bổ sung thêm là các sản phẩm vanille là mác Vanihe'.

Và các mỹ phẩm là của l'Oreal Paris (nhìn cũng thấy rồi nhỉ :)). Đây là các sản phẩm có tiếng của L'Oreal nên mình không đưa thông tin cụ thể về "công nghệ" đằng sau các sản phẩm đó. Nhưng nếu ai cần, mình sẽ bổ sung.

Về các mỹ phẩm có nhiều gam màu. Không phải màu nào cũng có bán :). Tuy nhiên thường có thể sơ sơ các gam chính : màu sáng, màu tự nhiên và màu sẫm.

Mọi người có thể nhìn tạm gam màu của Accord Parfait
http://www.loreal-paris.fr/maquillage/teint/accord-parfait/fond-de-teint-ambre-rose-r7.aspx

Trên trang này gam màu của Infaillible không đầy đủ lắm, nhưng màu "beige eclat" này là hợp với da trắng của người Việt nam
http://www.loreal-paris.fr/maquillage/teint/infaillible/beige-eclat-150.aspx

Tương tự vậy son và mascara cũng cần chọn màu
Màu son Color Riche
http://www.loreal-paris.fr/maquillage/levres/color-riche/rose-laetitia-706.aspx

Màu gloss Glam Shine
http://www.loreal-paris.fr/maquillage/levres/glam-shine-diamant/167-coral-carat.aspx

Màu mascara Extra Volume (mình nghĩ nên dùng màu đen là tự nhiên nhất)
http://www.loreal-paris.fr/maquillage/regard/extra-volume-collagene/02-Brown.aspx

507
0
0

zoe

Cảm ơn chị HD @};-@};-

Mình xin bổ sung thêm là các sản phẩm vanille là mác Vanihe'.

Và các mỹ phẩm là của l'Oreal Paris (nhìn cũng thấy rồi nhỉ :)). Đây là các sản phẩm có tiếng của L'Oreal nên mình không đưa thông tin cụ thể về "công nghệ" đằng sau các sản phẩm đó. Nhưng nếu ai cần, mình sẽ bổ sung.

Về các mỹ phẩm có nhiều gam màu. Không phải màu nào cũng có bán :). Tuy nhiên thường có thể sơ sơ các gam chính : màu sáng, màu tự nhiên và màu sẫm.

Mọi người có thể nhìn tạm gam màu của Accord Parfait
http://www.loreal-paris.fr/maquillage/teint/accord-parfait/fond-de-teint-ambre-rose-r7.aspx

Trên trang này gam màu của Infaillible không đầy đủ lắm, nhưng màu "beige eclat" này là hợp với da trắng của người Việt nam
http://www.loreal-paris.fr/maquilla... trên trang này. Nhưng đây là các màu cơ bản.

2,501
0
0

Haidang02

http://www.loreal-paris.fr/maquillage/teint/infaillible/beige-eclat-150.aspx
Chị da tươi màu suy nghĩ có được không Zoe :)

Về thanh toán thì chị sẽ gửi tiền và lấy kem vào ngày 26/9, được không poohnkitty_vn???

2,204
1
0

Nikki

Khiếp...mê quá...hichic

1,467
0
36

Pokiona

Active Member

Chị da tươi màu suy nghĩ có được không Zoe :)

Về thanh toán thì chị sẽ gửi tiền và lấy kem vào ngày 26/9, được không poohnkitty_vn???
Chị ơi, được ạ :). Em cám ơn chị :x

1,849
0
0

BB&C

Chị Zoe ơi, em nhờ chị ngoài lề tý được không? Em đang rất cần chai Verbena Foaming Bath của Loccitane, em tìm khắp ở Hà nôi, HP mà cũng không có. Chị xem nếu bên đấy có chị mua hộ em được không? Em xin gửi thêm tiền góp quĩ theo qui định của DD chị nhé. Thanks chị so big nhé.

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Ủng hộ em PK và chị Zoe nào:-* Em muốn mua kem nền dạng nước mục e, màu có lẽ là beige eclat hoặc satin cũng được cho hai mẹ của em. Chị Zoe xem lấy giúp em màu đó ko thì đổi sang màu khác cho hợp tuổi các cụ cũng được chị nhé. Một cụ da sáng một cụ da sẫm hơn chút ạ (tuy nhiên ko được tươi màu suy nghĩ như chị Đèn:D), các cụ đều U60 ạ nhưng chịu khó làm đẹp hơn U30:p

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Ngoài ra nếu chị Zoe giúp em mua thêm 1 cái Iphone 3G được nữa thì tốt, em định nhờ sếp mà sếp em đang ốm nên ko muốn phiền nữa.

Mà sao chị Zoe và em PK ko cho mọi người order vitamin cho trẻ con ý nhỉ, cái ý nhà nào cũng dùng nên nhu cầu sẽ lớn hơn, dạng nước dạng viên có tất ạ.

1,467
0
36

Pokiona

Active Member

Cám ơn chị Mít Nem :x

Để em hỏi thêm chị Zoe, tại em cũng mới làm gây quỹ lần đầu nên cũng chưa rõ là sản phẩm nào mọi người thích, phải nhờ chị Zoe giúp hết. Em có người đi công tác sang đó để nhờ xách về thui. Hai chị em đang nghiên cứu thêm một số sản phẩm nữa ạ.

1,467
0
36

Pokiona

Active Member

Chị Zoe ơi, em nhờ chị ngoài lề tý được không? Em đang rất cần chai Verbena Foaming Bath của Loccitane, em tìm khắp ở Hà nôi, HP mà cũng không có. Chị xem nếu bên đấy có chị mua hộ em được không? Em xin gửi thêm tiền góp quĩ theo qui định của DD chị nhé. Thanks chị so big nhé.
Chị BB&C ơi, em search thấy có một loạt cửa hàng của L'Occitane ở Paris, để em nhờ người bên em đi mua hộ xem có được không chị nhé. Có gì sẽ báo lại chị ạ :)

816
0
16

Linh mèo

Member

Em đăng ký 01 thỏi son nhé, màu đẹp xế chị Zoe ời

314
0
0

Me DiemNgoc

Chị ơi cho em 1 hộp giống như chị Đèn nhé . Chị gửi chỗ chị Hà giúp em , em sẽ qua đó lấy . Cảm ơn chị

507
0
0

zoe

Cám ơn mọi người ủng hộ @};-.

Chị sẽ đi xem và báo cáo giá cả gấp.

Iphone ở Pháp thường bán theo một hợp đồng điện thoại, muốn mua rẻ chắ phải mua qua mạng. Vấn đề là chị ko ở Paris để chuyển hàng cho người về, nhưng chị sẽ tìm hiểu xem có cách nào ko.

Và các giá mình thông báo có thể sẽ xê dịch đôi chút với của hàng trên Paris.

poohkitty_hn: Thường thì mỹ phẩm chỉ cần đến 1 số cửa hàng là mua đủ mác.

1,849
0
0

BB&C

Chị BB&C ơi, em search thấy có một loạt cửa hàng của L'Occitane ở Paris, để em nhờ người bên em đi mua hộ xem có được không chị nhé. Có gì sẽ báo lại chị ạ :)
Cám ơn em nhiều nhé, chị chờ tin em. @};-@};-@};-

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.