(08.10 - 08.11) Hàng xách tay Sing đợt 15 - 100% vốn và lãi ủng hộ miền Trung thân yêu

6
0
0

Tommy's Mom

Ðề: (08.10 - 08.11) Hàng xách tay Sing đợt 15 - 100% vốn và lãi ủng hộ miền Trung thân yêu

Ôi, ôi, chị ơi. Hàng Sing 15 này hết lâu rồi mà chị. Nếu chị ck rồi thì em sẽ ck lại gửi chị nhé!
Thế mà em tưởng đến 8-11
Btw em cám ơn chị

1,622
1
0

Jigme_Lahmo

Ðề: (08.10 - 08.11) Hàng xách tay Sing đợt 15 - 100% vốn và lãi ủng hộ miền Trung thân yêu

Em bắt đầu trả hàng Sing 15& Sing 16 tại số 8 Quốc Tử Giám. Mời các mẹ tới nhận hàng sớm giúp em!

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Mình vừa được chị Kelly mang hàng đến tận nơi, cảm ơn tất cả mọi người nhiều nhé.

@ SCP: chị đặt thêm khuôn số 1 và số 6 mỗi thứ 1 nhé, vì hôm nọ là đặt hộ thôi. Cảm ơn em nhiều.

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Mình vừa được chị Kelly mang hàng đến tận nơi, cảm ơn tất cả mọi người nhiều nhé.

@ SCP: chị đặt thêm khuôn số 1 và số 6 mỗi thứ 1 nhé, vì hôm nọ là đặt hộ thôi. Cảm ơn em nhiều.
Oài xin lỗi cả nhà mình pot nhầm, bài này phải pot trong hàng Sing 16 mới phải:p

316
0
0

Boxu-Chun

Báo cáo: em nhận đủ Sing 15 :cstt03:

18
0
0

trphloan

em đã nhận được hàng ạ, cám ơn bạn jingme_lahmo nhé

24
0
0

Trucmy

Hàng SG chưa có hả bạn jingme-lahmo ơi ?

1,961
0
0

anatomysu

Hàng SG chiều tối nay có. Ai ở SG chưa mua hàng sing bao giờ thì nhắn tin địa chỉ cho em để em gửi hàng nhé

466
0
0

kimsonbui

Hàng SG chiều tối nay có. Ai ở SG chưa mua hàng sing bao giờ thì nhắn tin địa chỉ cho em để em gửi hàng nhé
Em ơi, hàng của chị có 1 cái khuôn, em gửi bên meduydu giúp chị được không. Cám ơn em. @};-

7
0
0

mẹcủchuối

Chị ơi thông cảm cho bọn em nhé , chắc hàng chưa vào đến nơi đâu ạ vì đợt rồi em Tú bị ốm nên có chút chậm trễ . Chờ bọn em chút nhé , cảm ơn chị .
Không biết là phải thông cảm như thế nào, va bao lâu nữa????

7
0
0

mẹcủchuối

Xin lỗi các bạn nhé...mình hơi bị suốt ruột quá....nếu như có đồ rồi thì gửi ngay cho mình ngây nhé....
cảm ơn nhiều

24
0
0

Trucmy

Mình là Trúc MỸ, địa chỉ cty mình ở số 5 Nguyễn Gia Thiều Quận 3 . nếu bạn kg có thời gian thì nhắn mình sang đc nào lấy cũng đc . TKs nhiều nhé . Số liên lạc của mình là : 0908298786

1,961
0
0

anatomysu

Em ơi, hàng của chị có 1 cái khuôn, em gửi bên meduydu giúp chị được không. Cám ơn em. @};-
Ok chị, em sẽ gửi cho meduydu. Sang tuần chị lấy nhé

Xin lỗi các bạn nhé...mình hơi bị suốt ruột quá....nếu như có đồ rồi thì gửi ngay cho mình ngây nhé....
cảm ơn nhiều
Chị ơi, hàng vừa về SG chiều nay. Em sẽ gửi CPN cho chị sáng thứ 2 nhé. Thế thì khoảng chiều thứ 2 chị nhận được @};-

Mình là Trúc MỸ, địa chỉ cty mình ở số 5 Nguyễn Gia Thiều Quận 3 . nếu bạn kg có thời gian thì nhắn mình sang đc nào lấy cũng đc . TKs nhiều nhé . Số liên lạc của mình là : 0908298786
Em sẽ gửi bưu điện cho chị vào đầu tuần :). Như thế sẽ tiện và nhanh hơn. Cảm ơn chị

1,622
1
0

Jigme_Lahmo

Chị ơi, em là người đã gọi cho chị hỏi nếu chị cần gấp thì em sẽ gửi hàng trước cho chị, còn hàng của mọi người thì em sẽ gửi cùng Sing 16 nên chậm hơn để tiết kiệm tiền vận chuyển. Và em nhớ ko nhầm thì chị đã đồng ý là chờ cùng mọi người. Em ko biết là chị đã phải khó khăn để thông cảm đến vậy, chứ ko em đã cpn cho chị trước rồi. Em xin lỗi vì đã phải để chị phải thông cảm trong 1 thời gian dài!

7
0
0

mẹcủchuối

Chị ơi, em là người đã gọi cho chị hỏi nếu chị cần gấp thì em sẽ gửi hàng trước cho chị, còn hàng của mọi người thì em sẽ gửi cùng Sing 16 nên chậm hơn để tiết kiệm tiền vận chuyển. Và em nhớ ko nhầm thì chị đã đồng ý là chờ cùng mọi người. Em ko biết là chị đã phải khó khăn để thông cảm đến vậy, chứ ko em đã cpn cho chị trước rồi. Em xin lỗi vì đã phải để chị phải thông cảm trong 1 thời gian dài!
Em ơi, chị đã xin lỗi rồi mà, chị không khó khăn đến thế đâu, chỉ vì hiểu lầm một chút thôi mà, vì chị cứ nghĩ trong tuần sau là có, thôi nhé xin lỗi một lần nữa, huề nhé..........đừng giận chị...năn nỉ mà.....:x:x:x:x:x:x

7
0
0

mẹcủchuối

Ok chị, em sẽ gửi cho meduydu. Sang tuần chị lấy nhé

Chị ơi, hàng vừa về SG chiều nay. Em sẽ gửi CPN cho chị sáng thứ 2 nhé. Thế thì khoảng chiều thứ 2 chị nhận được @};-

Em sẽ gửi bưu điện cho chị vào đầu tuần :). Như thế sẽ tiện và nhanh hơn. Cảm ơn chị
Mình đã nhận được hàng...Xin chân thành cảm ơn đến tất cả mọi người!!!!:x:x:x

24
0
0

Trucmy

Em sẽ gửi bưu điện cho chị vào đầu tuần :). Như thế sẽ tiện và nhanh hơn. Cảm ơn chị[/QUOTE]

Mình đã nhận được hàng . Cám ơn cả nhà nhiều nhé @};-:x:x