(09.11 – 09.12) Hàng xách tay Pháp 3: thuốc chống cảm cúm, vitamin, thuốc hạ sốt, viên ngậm ho, dưỡng môi, chống nẻ Mixa - 100% lãi UH quỹ chung

58
0
0

Dieutam

Ðề: (09.11 – 09.12) Hàng xách tay Pháp 3: kem đánh răng thảo dược, thuốc chống cảm cúm L52, kem bôi nẻ trẻ em - 100% lãi ủng hộ quỹ

Sáng mai dieutam (sg) sẽ ck sớm nhé. Thanks.

6,216
0
36

susu1811

Active Member
Ðề: (09.11 – 09.12) Hàng xách tay Pháp 3: kem đánh răng thảo dược, thuốc chống cảm cúm L52, kem bôi nẻ trẻ em - 100% lãi ủng hộ quỹ

Su ơi, Pháp 3 khi nào sẽ vào SG thế?vì nhiều mẹ dù con ốm nhưng cũng ráng đợi hàng để lấy 1 lần cho tiện :D
hu.hu sao lại thế, Nik liên lạc chị Hà (mecunlinh) thử nhé, tại hàng có mặt ở hà nội, mà lại chưa chia xong, PM cho chị hà, để khi nào xong thì phát nhanh vào sg hoặc cầm tay chổ chị Sếu&Dim

2,204
1
0

Nikki

hu.hu sao lại thế, Nik liên lạc chị Hà (mecunlinh) thử nhé, tại hàng có mặt ở hà nội, mà lại chưa chia xong, PM cho chị hà, để khi nào xong thì phát nhanh vào sg hoặc cầm tay chổ chị Sếu&Dim
Vì hàng Pháp-Đức vừa rồi thiếu, nên thành ra mỗi mẹ có 1-2 món thôi, tiền CPN đắt nên các mẹ đều muốn chờ gom hàng chuyển 1 lần...em tiện ở đâu gần đã giao trước rồi...còn lại thì vẫn chờ :p

118
0
0

cong_chua_nhim

Mừng quá, em vừa nhận được L52 chị Hà gửi rồi ah.
Em cám ơn chị và các mẹ mua hàng chuyển hàng, chia hàng rồi gửi hàng mọi người vất vả quá. Chiều về em phải cho nhím uống ngay.

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member

Su ơi, Pháp 3 khi nào sẽ vào SG thế?vì nhiều mẹ dù con ốm nhưng cũng ráng đợi hàng để lấy 1 lần cho tiện :D
Chị đang gọi chị Sếu&Dim mà chưa thấy bắt máy. Sẽ cố gắng gửi chị ấy hàng Pháp 3 vào SG cùng hàng Sin. luôn để Nikki chuyển 1 thể cho tiện nhé.

Songviet09 vừa Ck số tiền 370K.

Em nhận hàng chỗ Mít và Nem nhé.
Chị Mehuungo đã lấy hộ bạn 01 L52, nên chỉ còn 1 tất đen của bạn ở Mít nem thôi nhé.

@ All : Hàng Pháp 3 của các mẹ sau đã có ở mecunlinh. Cán mẹ đến lấy nhanh giúp để tớ còn dọn vp chuẩn bị đón cá thu 1 nẳng ạ :
Ong chúa
Minh Anh
Mẹ Nhím Châu Anh
gafmeof
mehazim
virgo2007

Còn 1 số mẹ vẫn chưa lấy hàng Pháp 1 & Pháp 2 tại mecunlinh . Đề nghị đến lấy gấp.

Pháp 3 sẽ có ở Mít nem ngày mai :
songviet09
MeKencoi
Tomiu ( hàng thiếu lần trước )
Tý ruồi
Bánh qui AFC ( hàng thiếu lần trước )
bichngoc1312
MomMi

19
0
0

DHT

Chị đang gọi chị Sếu&Dim mà chưa thấy bắt máy. Sẽ cố gắng gửi chị ấy hàng Pháp 3 vào SG cùng hàng Sin. luôn để Nikki chuyển 1 thể cho tiện nhé.

Chị Mehuungo đã lấy hộ bạn 01 L52, nên chỉ còn 1 tất đen của bạn ở Mít nem thôi nhé.

@ All : Hàng Pháp 3 của các mẹ sau đã có ở mecunlinh. Cán mẹ đến lấy nhanh giúp để tớ còn dọn vp chuẩn bị đón cá thu 1 nẳng ạ :
Ong chúa
Minh Anh
Mẹ Nhím Châu Anh
gafmeof
mehazim
virgo2007

Còn 1 số mẹ vẫn chưa lấy hàng Pháp 1 & Pháp 2 tại mecunlinh . Đề nghị đến lấy gấp.

Pháp 3 sẽ có ở Mít nem ngày mai :
songviet09
MeKencoi
Tý ruồi
bichngoc1312
MomMi
Ui chị ơi thế hàng Pháp cả 2 lẫn 3 của em chưa có ở chỗ chị ạ? Chị check giúp em với nhé. Cám ơn chị...

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member

Ui chị ơi thế hàng Pháp cả 2 lẫn 3 của em chưa có ở chỗ chị ạ? Chị check giúp em với nhé. Cám ơn chị...
Có rồi, sorry, sót tên em. Đến lấy đi nhé

11
0
0

LanNgoc

Chương trình gây quỹ hàng xách tay từ Pháp đợt 3 do thành viên MeLuti khởi xướng. Cảm ơn tấm lòng của bạn dành cho quỹ CSTT và mong topic nhận được nhiều sự ủng hộ. @};- @};- @};-

Topic này nhận đặt hàng đến khi áng chừng đủ số lượng 10 kg hàng.

Hàng về đến HN: Giữa tháng 11.2010

1) Thông tin về mặt hàng:

1- Kem đánh răng thảo dược sạch (ko có paraben) : dùng cho trẻ em từ 2-6 tuổi, 50 ml. Giá 140K/hộp. (Lãi góp quỹ 40K/lọ)

2- Kem đánh răng thảo dược sạch (ko có paraben) : dùng cho trẻ từ 10 tuổi trở lên đến người lớn, 75 ml. Giá 140K/hộp. (Lãi góp quỹ 50K/lọ)

3- Thuốc chống cảm cúm L52, thành phần gốm các chất chiết xuất từ sản phẩm tự nhiên, cây cỏ (tương tự đông y bên mình), cái này mình mua nhiều lần giúp ở VN, ai cũng phản hồi dùng tốt. Bên này nhà mình và nhiều bạn bè đều dùng. Số lượng: 10 lọ. Giá 210K/ lọ. (Lãi góp quỹ 40K/lọ)

Cách dùng là nhỏ giọt vào cốc nước, uống rất thơm. Dùng cho trẻ từ 2 tuổi trở lên + người lớn. Tham khảo thêm tại đây: http://www.chiasetinhthuong.org/diendan/showpost.php?p=89784&postcount=12

Một lọ này có thể dùng được rất nhiều lần, trong vài tháng. Link thông tin về sản phẩm tại đây.

4-Kem bôi nẻ trẻ em: Chủng loại và giá cả sẽ được thông báo sau

2. Thông tin về mục đích gây quỹ:

Tỷ lệ % đóng góp và cách tính cụ thể : toàn bộ số tiền lãi
Gửi đóng góp ủng hộ quỹ chung

3. Thời gian đề xuất mở topic:

1 tháng

4. Phương thức thanh toán và thông tin về tài khoản nếu chuyển khoản

Nguyễn Thị Kim Oanh
Số TK : 0021000654749
Ngân hàng Vietcombank Chi nhánh Thành công
Tel : 0913399562
hoặc:
Nguyễn Thị Kim Oanh
Số TK : 125 10 00 015958 5
Ngân hàng BIDV

Chuyển tiền với nội dung: ID CSTT – thanh toán hàng Pháp 3

5. Phương thức giao hàng:
1. HN: Khi đặt hàng đề nghị ghi rõ đầu cầu nhận hàng :
Oanh Me Minh “meo” – Phạm Hùng, 0913399562;
Hà mecunlinh – Giảng Võ, 0903415455;
Hạnh Mít Nem – Nguyễn Du, 0982052011
Lưu ý: Chỉ giao hàng trong giờ hành chính
2. Đà Nẵng: susu1811 (0905007755)
3. Sài Gòn: Khi đặt hàng đề nghị nhắn tin cho ID Nikki (0902933844) địa chỉ nhận hàng qua đường bưu điện, người nhận chịu phí.
Các mẹ ơi, mình có thể đặt được L52 nữa không ạ. Nếu có thì nhắn giúp mình để mình chuyển tiền luôn chiều nay và đăng ký lấy tại chỗ Hạnh Mít Nem – Nguyễn Du, 0982052011 nhé.
Mình xin cảm ơn nhiều

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Các mẹ ơi, mình có thể đặt được L52 nữa không ạ. Nếu có thì nhắn giúp mình để mình chuyển tiền luôn chiều nay và đăng ký lấy tại chỗ Hạnh Mít Nem – Nguyễn Du, 0982052011 nhé.
Mình xin cảm ơn nhiều
Xin lỗi bạn , topic đã đóng cửa chia hàng rồi, hẹn bạn dịp sau.

11
0
0

LanNgoc

Xin lỗi bạn , topic đã đóng cửa chia hàng rồi, hẹn bạn dịp sau.
Tiếc quá, lần sau mình sẽ đăng ký sớm hơn

798
0
0

cifmoon

Em chuyển tiền 01 kem đánh răng 2-6 tuổi từ TK .....283600

58
0
0

Dieutam

Dieutam (SG) đã ck sáng ngày 24 tk ....4051, 910k. Thanks.

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Pháp 3 có ở Mít nem:
songviet09
MeKencoi
Tý ruồi
bichngoc1312-xong
MomMi -xong

2,204
1
0

Nikki

Trưa nay em đã nhận được hàng Pháp 3 từ chị Sếu&Dim...cám ơn chị rất nhiều :-*

1. Cá Chép (xong)
2. Saomai
3. Yingtiti (CPN)
4. Dieutam (gửi chị saomai)
5. Prune
6. mebemoon (chị lại ghé nhà mẹ em lấy hàng, giờ như trước nhé, thanks chị)

510
0
0

MeLuti

Chào mọi người,

Mình có nhiều việc gia đình quá nên ko theo sát được mục này, nếu mình nhớ ko nhầm thì có bạn hỏi về cách dùng VTM cho con,

VTM này dùng cho trẻ từ 4 tuổi trở lên, theo quy định mỗi ngày có thể cho con nhai hoặc ngậm 1 viên, nhưng theo mình thì chỉ nên uống 1 V / ngày trong trường hợp con bị ốm mệt ăn uống kém thôi, còn nếu con chỉ hơi bị mệt hoặc muốn cho con dùng theo kiểu phòng bệnh khi chuyển mùa, khi đi du lịch hoặc xung quanh có nhiều người ốm...thì chỉ nên cho con dùng nửa Viên / ngày thôi

@All,

Mẹ HuuNgo đang tính mở tiếp một đợt mua đồ mới vì có em của Mẹ HuuNgo về ăn tết, trước khi quyết định sẽ mua đồ gì cho đợt tới mình xin được hỏi mọi người mấy ý :

- Trong những thứ đã mua, mọi người thấy gì ưng ý nhất, hoặc thuốc gì có tác dụng nhất

- Legging mọi người đã mặc thử chưa , dũa móng tay đã dùng thử chưa

- Kem bôi cho con, kem bôi tay, dưỡng môi... đã dùng thử chưa và thấy có tốt ko ?

- Về giá cả mọi người thấy ổn ko ? (Lúc nào mình cũng lo là đắt quá )

Mình xin mọi người cứ đóng góp ý kiến chân thành, cái gì ko hợp với VN cũng cho tụi mình biết, đừng ai vì nể nang mua đồ ko dùng được mà ko nói gì nha, vì ý kiến của mọi người sẽ giúp cho việc mua đồ lần tới tốt hơn.

Cám ơn cả nhà nhiều nhiều
H

Cám ơn

118
0
0

cong_chua_nhim

Mẹ Luti ơi, em ủng hộ 2 chân 2 tay mở đợt hàng mới. Nhờ có mẹ luti, me Huungo và các mẹ nhận làm đầu cầu vất vả mà các con mới có đồ tốt để dùng. Giá cả thì bản thân em thấy là ko đắt mà còn có lãi góp quĩ nữa mọi người đều vui.

Em mới dùng thuốc L52, em thấy rất hiệu quả. Bé nhà em mới chớm có hiện tượng cảm cúm em cho uống theo hướng dẫn của chị đến hôm nay cháu đã đỡ và ko phải dùng đến kháng sinh nữa. Em mừng lắm

Em cũng muốn chị tư vẫn giúp em về thuốc bổ sung canxi và D3. Cháu 3t hơi thấp bé, thì cần bs loai gì chị giúp em nhé.

Một lần nữa cám ơn MeLuti và các mẹ.

2,204
1
0

Nikki

Em chưa được thử gì hết chị ơi :p

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Pháp 3 có ở Mít nem:
songviet09
MeKencoi
Tý ruồi-xong
Bánh qui AFC ( hàng thiếu lần trước )-xong
bichngoc1312-xong
MomMi -xong
Mấy mẹ còn chưa lấy đến lấy nốt cho gọn giúp em nhé.

193
0
0

Mehaibi

@All,

Mẹ HuuNgo đang tính mở tiếp một đợt mua đồ mới vì có em của Mẹ HuuNgo về ăn tết, trước khi quyết định sẽ mua đồ gì cho đợt tới mình xin được hỏi mọi người mấy ý :

- Trong những thứ đã mua, mọi người thấy gì ưng ý nhất, hoặc thuốc gì có tác dụng nhất

- Legging mọi người đã mặc thử chưa , dũa móng tay đã dùng thử chưa

- Kem bôi cho con, kem bôi tay, dưỡng môi... đã dùng thử chưa và thấy có tốt ko ?

- Về giá cả mọi người thấy ổn ko ? (Lúc nào mình cũng lo là đắt quá )

Mình xin mọi người cứ đóng góp ý kiến chân thành, cái gì ko hợp với VN cũng cho tụi mình biết, đừng ai vì nể nang mua đồ ko dùng được mà ko nói gì nha, vì ý kiến của mọi người sẽ giúp cho việc mua đồ lần tới tốt hơn.

Cám ơn cả nhà nhiều nhiều
H

Cám ơn
Em vẫn mong chờ thảo dược chữa hen cho con...mùa đông sắp đến rồi Meluti ơi.

76
0
0

gafmeof

Mẹ Luti ơi
em vừa nhận hàng Pháp 3, mới xỏ thử găng tay, thích lắm hí hí
mấy thứ kia chưa dùng

Em thấy có thuốc chống sâu răng cho trẻ em, chị tham khảo nhé
Em sợ con đau răng lắm ý (thứ nhất đau mắt, thứ nhì nhức răng mà)

Chờ Pháp 4 của chị ạ @};-