10.10 (Đồng Nát) Chúc mừng sinh nhật "cháu" Cái Bang

235
0
16

1974

Member
Ðề: 10.10 (Đồng Nát) Chúc mừng sinh nhật "cháu" Cái Bang

Chúc mừng sinh nhật bác Nat@};-@};-@};-, sao lại có người được sinh vào ngày đẹp thế nhỉ, i em ghen tỵ với bác quá cơ. Chúc bác luôn giữ vững phong độ, luôn dồi dào sức khoẻ, nát mà không nát, ...

2,501
0
0

Haidang02

Pháo hoa để khi khác nhé, hơn chục năm nay sinh nhật mình năm nào cũng bắn pháo hoa rồi :D:D
Hi hi, pháo hoa quá thường xuyên, nhỉ Nát nhỉ :D:D:D

(giống nhà chị, năm nào cũng pháo hoa :D)

273
0
0

NganHa

Ai mà sinh ngày đẹp thế nhỉ :) chúc anh sang tuổi mới thêm nhiều nghề mới, sức khoẻ dối dào và nghề nào cũng phát đạt :D

1,557
0
0

Camellia

Chúc mừng SN anh Nát câu giống của chị BB&C :))

(Mà nghi lắm, làm gì có chuyện sinh vào ngày đẹp thế nhỉ? Giá vào ngày 20/10 còn tin được :D)

631
0
0

Aslan

Em có thói a dua a tòng, thấy BB&C và Cam chúc giống nhau em cũng bon chen chúc mừng sinh nhật bác Nát giống 2 mẹ ấy ạ. Nhưng em lại tặng bác nhiều hoa hơn các mẹ ấy bác nhá @};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Nhìn cái ảnh t. chả ở trang đầu quen quen nên nhảy vào chúc cái nhỉ.

Chúc bác ngày càng hot. Về nhà thì vợ yêu, ra đường thì chị em quý.

10,159
29
48

ALnML

Super Moderator

Nhớ lắm ngày đầu tiên quen Nát. Hôm đó đang cùng cả nhà đi chơi xa nhận đc điện thoại giọng ồm ồm dễ sợ ...Chị ơi em muốn gặp chị để gửi tiền tt. vvvv Nghe giọng chú thực lòng lúc đó chị hơi sợ ko dám gặp, bèn nói gửi qua TK nhé nhé......
Từ bấy đến nay lâu lắm rồi nhỉ, CSTT luôn nhờ Nát cùng mấy anh em dẫn đầu đoàn xung trận. Những việc khó khăn, xông pha mấy chi em ko làm nổi phải gọi đến em mà chưa lần nào em từ chối cả. Cảm ơn em lắm Nát ạ:x
Viết những dòng này lại muốn cười khi nghĩ đến em. Lúc nào cũng lạc quan yêu đời, coi anh chi em CSTT như ng trong nhà tình thân mến thương. Chị cứ dặn mãi chú là trên mạng chú cứ tếu thế, ở ngoài nhiệt tình thế ối ng hiểu nhầm rồi vợ giận, là CSTT thiệt thòi.
Em vẫn bảo CSTT là vùng cấm bay, ko phủ sóng , nên vợ em hiểu luôn luôn thấu hiểu, ừ chi và các chi cũng tin là như thế. Với các chi luôn nhìn thấy ở em là ng cha, ng chồng thật tốt và gương mẫu.
Cảm ơn vợ của Nát nhé, cảm ơn em đã luôn ủng hộ ông xã trong những hoạt động của CSTT. :x

610
0
0

MinhMinh

Lại nhớ hồi còn ở HQ, chị là lính mới tò te, đọc còn k biết đọc thế nào, chẳng biết ai vào với ai, chỉ thấy có 1 anh Đồng Nát nhiệt tình sôi nổi. Đến hôm đi Ninh An, ở nhà đã nghĩ bụng: đến đó xem anh Đồng nát thế nào. Về Ninh An, đoàn HP đến sau, trông sân chùa đã đông lắm rồi, cứ thì thà thì thầm hỏi ai là Đồng Nát, rồi đứng ngắm từ xa: Ui ui anh là Nát mà chẳng thấy Nát tí nào!:D
Chúc mừng sinh nhật em Nát nhé - Cậu em đáng yêu của chị!@};-
(nhân tiện đây nhắc luôn: em hứa với chị cái gì? nợ chị cái gì thì trả chị đi nhá, k thì chị lên DD đòi em đấy!:-w)

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
408
0
0

bachan910

Chúc bố Nát thành công trong mọi lĩnh vực ở tuổi mới ạ! @};-@};-@};-

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Nào là cháu Nát, em Nát, anh Nát, chú Nát, bác Nát, bố Nát, thôi em xin dùng từ "bạn". Chúc bạn của tớ một buổi sinh nhật thật vui, thêm một tuổi thêm ngoan ngoãn, ở nhà nghe lời vợ con, đến bãi rác đừng bắt nạt các bạn quang gánh; giữ mãi trái tim nhiệt huyết, nhân ái và tình yêu với CSTT @};-. Và cho tớ gửi lời cám ơn tới hậu phương :x của cậu - mượn ý này của "cô" LG.

133
0
0

Gà ăn thóc

Sorry anh Nát nhé. 5 ngày nay em bận túi bụi không vào online nên không biết sinh nhật anh.
Thôi thì chúc mừng anh muộn vậy.:x@};-@};-@};-@};-@};-

221
0
0

laumam

Sorry anh Nát nhé. 5 ngày nay em bận túi bụi không vào online nên không biết sinh nhật anh.
Thôi thì chúc mừng anh muộn vậy.:x@};-@};-@};-@};-@};-
Hôm nay mới đúng ngày SN của anh í mà .
Chúc mừng SN Nát @};-@};-@};-
Phải có bữa rượu chúc mừng giải phóng Thủ đô chứ nhảy;)

133
0
0

Gà ăn thóc

Hôm nay mới đúng ngày SN của anh í mà .
Chúc mừng SN Nát @};-@};-@};-
Phải có bữa rượu chúc mừng giải phóng Thủ đô chứ nhảy;)
Rượu thì em uống từ đêm qua rồi Mắm ạ. Ôm hôn thắm thiết cũng từ đêm qua rồi, nhưng đêm qua về mệt quá nên không lên chúc mừng được giờ chúc bù mà. he he

333
0
0

T&G

Chúc mừng sinh nhật Nát nhé@};-. Tối qua đã dùng thử quà của Bừa chưa? Phát biểu cảm tưởng đi nhờ;).

2,019
2
38

Mẹ Mít nhợn

Active Member

Chúc mừng SN anh Nát nhé! Giờ này chắc anh Nát đang quây quần bên vợ con rùi. Chúc cả nhà anh luôn happy bên nhau như thế nhé. @};-@};-@};-

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
1,467
0
36

Pokiona

Active Member

Chúc mừng sinh nhật bác Nát. Chúc bác luôn vui vẻ @};-

2,801
0
0

muathu

Ôi chúc mừng nam diễn viên chính nổi tiếng, chúc sinh nhật sức khỏe và hạnh phúc @};-@};-@};- @};-@};- Đà Nẵng gửi lời cảm ơn Nát đã đưa mọi người về, 2 nhóc của nhà Thuyvuong hôm đó chú Nat có dỗ được không :)

199
0
0

huyenlinh

Chúc mừng sinh nhật anh! Em không biết nên chúc mừng sinh nhật muộn.
Chúc anh luôn vui vẻ và hạnh phúc trong cuộc sống nhé!!!!@};-@};-@};-

165
0
0

Threebluestars

Chúc mừng sinh nhật bố đồng nát muộn nhé. Best wish for you!@};-@};-