12.10 (Mepond) Chúc mừng SN Me Pond

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Gặp nhà em hôm off, chắc em không nhớ chị đâu, nhưng chị rất ấn tượng với em từ lâu rồi, từ bên kia:-*:x@};-

Chúc cả nhà em, bố Pond, mẹ Pond và Pond nữa luôn mạnh khỏe, hạnh phúc tràn đầy. Chúc em SN vui, vui, vui:x:D

2,651
0
0

Khai Tâm

Ðề: (12/10) Chúc mừng SN Mepond

CG ấn tượng mẹ Pond sao mà phỏng vấn luôn được ngày sinh nhật thế ạ? :-O :-O :-O

Hôm offline vừa rồi, bất ngờ nhất đối với em, là sự xuất hiện của nhà Pond :x

Chúc bác sinh nhật vui vẻ, hạnh phúc! @};- @};- @};- @};- @};-

1,622
1
0

Jigme_Lahmo

Ðề: 12.10 (Mepond) Chúc mừng SN Me Pond

Chúc chị sinh nhật vui vẻ& tuổi mới nhiều may mắn, hạnh phúc!:x@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-

235
0
16

1974

Member

Chúc mừng sinh nhật em Phượng yêu quý, được gặp nhau hôm vừa rồi thật là một bất ngờ với chị. Hai chị em cứ nhắn nhủ, hẹn hò nhau từ năm này, qua năm khác, hôm nọ nhận được ĐT em báo sẽ ra HN, chị nghĩ bụng "Phải lôi kéo cô nàng tới off CSTT mới được", nhắn tin chả thấy hồi âm gì, thế rồi em xuất hiện tại buổi off làm chị bất ngờ quá, vui quá . Chúc em và cả gia đình "vạn sự như ý" nhé, hẹn gặp lại, nhớ post ảnh lên cho mọi người ngắm với đấy nhé

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Hóa ra SN bà cũng trong tháng 10, chúc mừng SN bà nhé, chúc bà khỏe, vui, hạnh phúc.
@};-@};-@};-@};-@};-@};-:x:x:x:x:x

Rất bất ngờ khi được gặp bà hôm off, lúc đầu nghe gọi tôi cứ sợ ko phải, hỏi mọi người chắc chắn rồi mới dám gọi đấy :)

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Chúc mừng sinh nhật bà, chúc bà sức khỏe và hạnh phúc, luôn giữ phong độ nhé;) (như chồng nói ý nhỉ:p)

10,159
29
48

ALnML

Super Moderator

Chúc mừng sinh nhật em.@};-
Vui vẻ và luôn hạnh phúc nhé em :-*
Chị cũng bất ngờ ;)nhể

631
0
0

Aslan

Chúc em sinh nhật thật vui:">, nhiều quà, nhiều hoa@};- và nhiều lời chúc sớm thành sự thật:x:-*.

610
0
0

MinhMinh

Chúc mừng sinh nhật em! Chúc em hạnh phúc!@};-@};-@};-@};-@};-
Chúc cả nhà Pond lúc nào cũng đầy ắp tiếng cười!

620
0
0

hamy2k5

Chúc mừng sinh nhật chị, chúc chị hạnh phúc và có thật nhiều niềm vui@};-

112
0
0

mepond

Ôi , em cảm ơn mọi người nhiều lắm, Lần đầu tiên em tham gia vào CSTT cũng là lần đầu đi off, thế mà mang được về bao nhei6u là tình cảm ấm áp như thế này...............
Em cảm ơn mọi người, em rất hạnh phúc với tình cảm của mọi người dành cho gia đình nhà Pond ạ,...
:x:x:x:x:x:x:x

2,019
2
38

Mẹ Mít nhợn

Active Member

Chúc mừng SN chị mẹ Pond Sài Gòn nhé! Chúc chị hôm nay nhận được thật là nhiều quà của mọi người và nhất là của AX ạ! :)

2,801
0
0

muathu

Ôi , em cảm ơn mọi người nhiều lắm, Lần đầu tiên em tham gia vào CSTT cũng là lần đầu đi off, thế mà mang được về bao nhei6u là tình cảm ấm áp như thế này...............
Em cảm ơn mọi người, em rất hạnh phúc với tình cảm của mọi người dành cho gia đình nhà Pond ạ,...
:x:x:x:x:x:x:x
Phượng ơi em còn nợ hình ở Sapa nhé đòi nợ cái rồi mới Happy birthday to you @};-@};-@};-@};-@};-

Hình Sapa nếu có em cho vài tấm vào đây với nhé, chị cũng định up lên mà không đẹp, chị sẽ xin Admin sửa thành Sapa gì gì đó chưa ngĩ ra, đi rồi vẫn còn muốn đi lại lắm :) hôm đó bọn chị đi cầu mây trên đường cũng chụp ảnh lúa chín nhưng từ trên đường không đẹp lắm, em đi Cat Cat đẹp không ???

http://www.chiasetinhthuong.org/diendan/showthread.php?t=1888

431
0
0

luongtam

Chúc em sinh nhật vui vẻ@};-@};-@};-

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Chúc mọi điều ước của em trong cuộc sống thành sự thật! Sinh nhật vui @};-@};-@};-!

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Em gái, chúc mừng sinh nhật em! @};-@};-@};-@};-@};-:x

41
0
0

Heo vàng 2007

Hihi, bà Pond cũng trong hội tháng 10 hả? Chúc mừng sinh nhật bà. Tuổi mới, thành công mới nha bà!

1,505
0
0

Đồng Nát

<b>TB.</b> <span color="#ff0000">ACNM</span>

Chúc mừng sinh nhật em nhé@};-@};-@};-
Nhớ mãi mấy bài của MẹPond viết bên wtt về ghen và ngoại tình;)