(14.05-28.05) Hàng xách tay Nhật – 100% lãi ủng hộ Chương trình 1/6 CSTT thăm khoa Nhi Bệnh viện Quảng Nam

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
2,651
0
0

Khai Tâm

Ðề: Hàng xách tay Nhật – 100% lãi ủng hộ Chương trình 1/6 CSTT thăm khoa Nhi Bệnh viện Quảng Nam

Mở tiếp đợt 2 đi Khai Tâm ơi, chị nóng lòng lắm rồi :love:
Em đã gửi thông tin đầy đủ về các mặt hàng đợt 2 từ tuần trước cơ :angle: Mọi người chờ CSTT_Gây Quỹ đưa lên nhé. :rose:

7
0
0

Phuongphich

Ðề: Hàng xách tay Nhật – 100% lãi ủng hộ Chương trình 1/6 CSTT thăm khoa Nhi Bệnh viện Quảng Nam

chị ơi,còn quả vani ko ạ?
huhu,em đang muốn làm kem vani quá

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Các mẹ chưa nhận hàng thông cảm, để sang tuần rỗi hơn chút mình sẽ trả hàng tiếp nhé. Cảm ơn cả nhà.

408
0
0

bachan910

bachan đã nhận được đầy đủ những món đã đặt, quả vani thơm quá...
Cám ơn Khai Tâm, mẹ Mít và Nem, chị Saomai và cả nhà ah!

35
0
0

Callalily

Cám ơn bạn Saomai, tớ đã ghé nhà bạn nhận 5 quả vanilla rồi nhé. Đã gửi lại tiền. Một lần nữa, cám ơn bạn, Mít & Nem và Khai Tâm nha.

1,528
0
0

saomai

Mình đã nhận:
-Hoabien: 340k
-Callalily: 125k
-Thuha87: 30k
Cảm ơn các bạn ủng hộ.:love:

54
0
0

ldbaoquyen

Chào cả nhà,

Saomai ơi, cho mình hỏi Bộ thìa nĩa Heo Xanh “Happy Kids” có ai đặt hàng chưa? nếu còn thì cho mình đặt nhé. Chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ.

1,528
0
0

saomai

Chào cả nhà,

Saomai ơi, cho mình hỏi Bộ thìa nĩa Heo Xanh “Happy Kids” có ai đặt hàng chưa? nếu còn thì cho mình đặt nhé. Chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ.
Bác ơi, hàng đợt này hết rồi ạ:love:

54
0
0

ldbaoquyen

Bác ơi, hàng đợt này hết rồi ạ:love:
:crying: sao mình biết mục này trễ thế, đành chờ đợt khác vậy! Sự nhiệt tình của các mẹ trong này làm mình cảm động ghê, tặng các bạn :rose::rose::rose:!

2,651
0
0

Khai Tâm

:crying: sao mình biết mục này trễ thế, đành chờ đợt khác vậy! Sự nhiệt tình của các mẹ trong này làm mình cảm động ghê, tặng các bạn :rose::rose::rose:!
Nếu bác vẫn còn thích bộ thìa nĩa heo xanh "Happy Kids" thì lần 4 em gửi nhé, vì bộ đó hiện nay cửa hàng còn có 3 chiếc lẻ, không đủ bộ 6. Bao giờ có em mua ngay.

54
0
0

ldbaoquyen

Nếu bác vẫn còn thích bộ thìa nĩa heo xanh "Happy Kids" thì lần 4 em gửi nhé, vì bộ đó hiện nay cửa hàng còn có 3 chiếc lẻ, không đủ bộ 6. Bao giờ có em mua ngay.
Cảm ơn Khai Tâm nhé, mình "âm thầm" hâm mộ bạn qua bếp Rùa ở WTT lắm đó! :smiling:

Nhìn cách cả nhà trao đổi, mua bán thật ấm cúng, chỉ vào xem thôi cũng thấy ấm lòng :love:

2,651
0
0

Khai Tâm

Cảm ơn Khai Tâm nhé, mình "âm thầm" hâm mộ bạn qua bếp Rùa ở WTT lắm đó! :smiling:

Nhìn cách cả nhà trao đổi, mua bán thật ấm cúng, chỉ vào xem thôi cũng thấy ấm lòng :love:
Cảm ơn và chào mừng bác đến tham gia cùng gia đình CSTT :love:

Em chỉ nghĩ đơn giản, cần phải làm việc gì đó cho các hoàn cảnh cần được giúp đỡ nhưng cũng rất cần giúp đỡ bạn bè, những người đồng đam mê và sở thích. Mọi người có đồ dùng, lại thấy vui khi kết hợp làm từ thiện, một công đôi việc nhất cử lưỡng tiện :love:

2,801
0
0

muathu

Mit và Nem ơi chiều nay muathu vừa chuyển tiền của:

Muathu, Dangkhoa2007, Mymy số tiền là 375K, hôm trước tính cả của nhà Đà Nẵng SonyLucky và Memynhi là 655K nhưng Sonylucky và MẹMynhi đã chuyển trước, nói chuyển từ hôm nào mà hôm nay mới chuyển để Mit và Nem tổng kết đợt 1, xin lỗi nhé :love::love::love:

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Alô cả nhà, từ mai em sẽ chủ động gọi điện cho các bác để phát hàng tiếp nhé, em đang theo một cháu, nên thực ko có thời gian nhiều mấy hôm nay, mong cả nhà thông cảm ạ. Mai em check tài khoản một thể và cập nhật nhé. Cảm ơn các bác.

55
0
0

chidang

còn hàng SG thì cuối tuần này sẽ đến chỗ saomai-đầu cầu CSTT tại Sài gòn. Danh sách nhận tại SG:

30. chidang-Mình ở SG, số đt:0908626270.
01 Gói đường hồng 60k
03 Túi nylon 8B 90K
05 Túi nylon 8H 150K
02 quả vani 50K
02 chocolate plate 60K=hết hàng (bị vỡ trong lúc vận chuyển)
02túi hoa anh đào 8C) 60K
05 túi 8H 150K
Tổng: 620K-đã nhận 470k chuyển khoản (chị Saomai thu thêm150k giúp em nhé)
.
Hu hu :crying:chị ơi hôm nay em mới đọc đoạn này, vậy là em không có 02 chocolate plate rồi, sao mà em buồn thế.:crying:

2,651
0
0

Khai Tâm

Hu hu :crying:chị ơi hôm nay em mới đọc đoạn này, vậy là em không có 02 chocolate plate rồi, sao mà em buồn thế.:crying:
Đừng buồn ạ, vì đợt 2 (hàng đang trong SG) có rất nhiều chocolate plate, tuy nhiên là loại khác, đắt hơn thôi... Nếu bác vẫn cần thì lấy nhé. Hàng đợt 1 chocolate bị vỡ, do em đóng gói không cẩn thận. Đợt 2 khá hơn rồi :smiling:

1,528
0
0

saomai

Chidang: sáng nay em gọi làm chị lo quá, giờ thì yên tâm rồi.:love:

55
0
0

chidang

Đừng buồn ạ, vì đợt 2 (hàng đang trong SG) có rất nhiều chocolate plate, tuy nhiên là loại khác, đắt hơn thôi... Nếu bác vẫn cần thì lấy nhé. Hàng đợt 1 chocolate bị vỡ, do em đóng gói không cẩn thận. Đợt 2 khá hơn rồi :smiling:
Ah, thì ra do em Rùa đóng gói vậy thì bắt đền đi,:thinking: bắt đền bằng CT làm kẹo
Candy freak” – Snickers này đi.:smiling:
Sáng nay vào nhà rùa lục tung thấy ct này thích quám rùa cho chị xin nhé, hôm nào rãnh rỗi thì cho nhé:smiling::love:

2,651
0
0

Khai Tâm

Ah, thì ra do em Rùa đóng gói vậy thì bắt đền đi,:thinking: bắt đền bằng CT làm kẹo
Candy freak” – Snickers này đi.:smiling:
Sáng nay vào nhà rùa lục tung thấy ct này thích quám rùa cho chị xin nhé, hôm nào rãnh rỗi thì cho nhé:smiling::love:
Em đang nhìn quanh xem có cái máy camera theo dõi nào xung quanh không :sigh: :sigh: :sigh: Vì tay em đang cầm cái kẹo Snickers (đi mua) :thinking:

Công thức em có ghi rồi, để trong demo kẹo nougat mềm, vì nó chính là 1 phần nhân, và demo kẹo caramel, phần còn lại. Đậu phộng rang chín cho vào caramel thế là xong :eyelash:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.