14.11 (Anatomysu) Chúc mừng sinh nhật em anatomysu-thư ký dịu dàng của CSTT SG

1,528
0
0

saomai

Mừng sinh nhật em, chúc em tuổi mới thêm nhiều niềm vui và luôn hạnh phúc.:x:x:x

:x:x:x

466
0
0

kimsonbui

Ðề: 14.11 (Anatomysu) Chúc mừng sinh nhật em anatomysu-thư ký dịu dàng của CSTT SG

Chúc mừng thư ký "chưn" dài nhé. Chúc em tuổi mới luôn vui vẻ và hạnh phúc @};-

1,904
0
36

291179

Active Member
Ðề: 14.11 (Anatomysu) Chúc mừng sinh nhật em anatomysu-thư ký dịu dàng của CSTT SG

HAPPY BIRTHDAY !!!:)

Niềm vui, hạnh phúc và thành đạt nhé!@};-

2,204
1
0

Nikki

Chúc mừng sinh nhật "bà chị" chuyên gym hàng cô Út này nha...chúc V một tuổi mới luôn vui vẻ, hạnh phúc và thành công trong cuộc sống.

P/S: năm sau hợp tuổi á...sinh 1 đứa "Zukôn" ra chơi với con gái Zuki đi nha, để em đi "dụ" ông K dùm cho =)) =)) =))

Bánh nè :D

Thiệp nè

Quà nè

Hoa nè

Và cuối cùng là đang chờ cái này này :>:>:>

2,019
2
38

Mẹ Mít nhợn

Active Member

Chúc mừng SN Anatomysu! (Cái tên nghe yêu mà kêu ghê cơ). Chúc chị/bạn/em (???) luôn ngập tràn hạnh phúc và luôn thành đạt nhé!

993
0
0

Cá Chép

Chúc Vy tuổi mới luôn hạnh phúc nha@};-@};-@};-

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Chúc mừng sinh nhật em, chúc em tuổi mới mạnh khỏe và luôn luôn hạnh phúc. Nói thật cứ đọc tên em chị nghĩ đến bom nguyên tử, con gái chưa chồng hay được gọi là bom nổ chậm, mà tên em lại có vẻ liên quan đến năng lượng nguyên tử nhỉ:p@};-:D

1,849
0
0

BB&C

Chúc mừng sinh nhật em, chúc em khỏe, vui và hạnh phúc @};-@};-@};-@};-@};-@};-

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

"Chúc mừng sinh nhật em anatomysu-thư ký dịu dàng của CSTT SG "
Nghe đã thấy yêu người rồi ah, dù chưa gặp bao giờ.
Chúc mừng Anatomysu với một ngày tràn ngập yêu thương khởi đầu của tuổi mới Hạnh phúc@};-:cstt01::cstt01:

1,250
0
0

baoduy_susu

chúc mừng sinh nhật thư ký nhé.

6,216
0
36

susu1811

Active Member

:cstt04:Chúc chị Thư ký một sinh nhật, nhiều niềm vui, hạnh phúc và sức khỏe:cstt04:

2,204
1
0

Nikki

Chúc mừng sinh nhật em, chúc em tuổi mới mạnh khỏe và luôn luôn hạnh phúc. Nói thật cứ đọc tên em chị nghĩ đến bom nguyên tử, con gái chưa chồng hay được gọi là bom nổ chậm, mà tên em lại có vẻ liên quan đến năng lượng nguyên tử nhỉ:p@};-:D
Vậy là anh K đang phải ôm quả bom nguyên tử...em thành thật "chia buồn" cùng anh K =))

63
0
0

zuki

WOW, xôm tụ nhá Vy nhá, nhiều hoa, nhiều quà, nhiều lời chúc... wowww
Cho chị ké thêm với nào
* * * * * * * * * * * * * * * * *
CHÚC MỪNG SINH NHẬT BÉ VY YY Y Y Y

HẠNH PHÚC, THÀNH CÔNG, VUI VẺ, TƯƠI TRẺ LUÔN BÊN EM NHÉ VY
CHÚC CHO NĂM SAU CÓ 1 NHÓC CHO DZUI NHÀ DZUI CỬA NHÁ.

* * * * * * * * * * * * * *

153
0
0

Việt Hà

Chúc mừng sinh nhật em gái yêu. Chúc một sinh nhật thật nhiều niềm vui và bất ngờ nhé ! @};-@};-@};-@};-@};-

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
1,961
0
0

anatomysu

Ôi, em cảm ơn cả nhà đã chúc những điều thật tốt đẹp cho ngày sinh nhật của em :-* :-* :-*

Nikon: Làm gì ghim hàng cưng đâu, xương lắm mờ :))

Chị saomai: Lúc nào có chị bên cạnh bọn em cũng cũng thấy ấm áp và chia sẻ :x

Chị Mít & Nem: Hihi em có năng lượng gì đâu ạ, có chăng chắc là bắt nạt chồng nhà thôi :p

Chị susu1811: Em 8x chị ơi, già hơn em nikon có 2 tủi, trẻ lắm nên chắc chỉ dám xưng em với cả nhà :x

Chị mẹ zuki: Năm sau mong có đứa bé đểu như zu nhà chị á :)), thương cái mặt đểu đó dễ sợ hihi.

Chị mexecuazin: Em nghe nick chị cũng thấy yêu rồi ạ, dù chưa gặp chị bao giờ :)

Cảm ơn cả nhà mình nhiều lắm :cstt01: :cstt02: :cstt03: :cstt04:

228
0
0

blanch

@};-@};-@};-CHÚC ANA LUÔN VUI TƯƠI, TRẺ TRUNG VÀ SỚM CÓ CỤC CƯNG EM NHÉ@};-@};-@};-

Ngụy biện tí: Chị quyết chờ đến ngày này mới chúc mừng dù đã được ăn mừng sinh nhật cưng từ rất sớm :">

1,505
0
0

Đồng Nát

<b>TB.</b> <span color="#ff0000">ACNM</span>

Chúc mừng sinh nhật em @};-@};-@};-@};-

0
0
0
B

Bừa

Guest

---------
------

Chúc mừng SN em. Chăm chỉ khéo tay... Hèn chi có ông chồng đẹp trai như zaay.

Anh ở xa quá không vào được. Anh điện bảo Khoa mua hộ chiếc váy để tặng em rồi đấy... Tối nay em bảo Khoa chở đi lựa màu nhé.. Tiền ở trong ví Khoa đấy.

499
0
0

Shortee2009

chỗ nào đông vui ... hông vô thì cảm thấy có lỗi với mọi người quá :D
híp bi bớt đay Ana too :D
hông có quà, hông có thiệp ... nhe răng ra cười trừ :grin:

1,622
1
0

Jigme_Lahmo

Chờ mãi đúng ngày mới vào chúc sinh nhật chị.:x:x:x:x:x@};-@};-@};-@};-@};-
Chúc chị luôn mạnh khỏe, xinh đẹp , ngập tràn hạnh phúc & sang năm được lên chức nhá!:x:x:x:x:x:x:x:x@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-
Chúc chị sinh nhật vui vẻ!@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-