14.11 (Anatomysu) Chúc mừng sinh nhật em anatomysu-thư ký dịu dàng của CSTT SG

3,316
5
38

thuyvuong

Active Member
Ðề: 14.11 (Anatomysu) Chúc mừng sinh nhật em anatomysu-thư ký dịu dàng của CSTT SG

Chúc em sinh nhật thật vui vẻ, tuổi mới nhiều Thành Công và Hạnh Phúc nhé :x@};-@};-@};-

1,467
0
36

Pokiona

Active Member
Ðề: 14.11 (Anatomysu) Chúc mừng sinh nhật em anatomysu-thư ký dịu dàng của CSTT SG

Chúc mừng sinh nhật em gái. Thật nhiều niềm vui và nhiều điều bất ngờ trong tuổi mới em nhé :x :x :x

806
1
0

meduydu

Giờ này em chị đang hạnh phúc lắm đây. :x:x:x:x
Chúc em một tuổi mới thật nhiều niềm vui và hạnh phúc em nhé! :-*:-*:-*:-*

251
0
0

ANNA

chúc chị Vy sinh nhật dzui dze :-* hoa nha chị @};-@};-@};-

408
0
0

bachan910

Hichic, nói để đúng ngày mới vào chúc mừng mà giờ này mới vào được (mới cho 2 tên quậy kia uống "thuốc ngủ" đó :> ! Cũng may còn được 1 tiếng dư dả gõ... :x

Tình yêu, hạnh phúc, sức khỏe, công việc... tất cả đều như mong muốn nha cưng! :x

@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Chúc em một sinh nhật thật vui, một tuổi mới với thật nhiều sức khỏe và hạnh phúc :x:x:x!

1,961
0
0

anatomysu

Chúc mừng sinh nhật em
Dạ, em cảm ơn anh ạ

Chúc mừng SN em. Chăm chỉ khéo tay... Hèn chi có ông chồng đẹp trai như zaay.

Anh ở xa quá không vào được. Anh điện bảo Khoa mua hộ chiếc váy để tặng em rồi đấy... Tối nay em bảo Khoa chở đi lựa màu nhé.. Tiền ở trong ví Khoa đấy.
Em nghe đồn anh Bừa gây "thương nhớ" trong CSTT SG vụ bánh răng bừa nhiều lắm ớ :p. Em tìm rồi, ví chồng em hết xèng rùi, anh gửi vào nhé nhé :D B-)

chỗ nào đông vui ... hông vô thì cảm thấy có lỗi với mọi người quá :D
híp bi bớt đay Ana too :D
hông có quà, hông có thiệp ... nhe răng ra cười trừ :grin:
Gói cái "cười trừ" gửi về Xì Gòn cho em đê... Vắng anh Sọt nhà SG im ắng hehe

Chúc chị luôn mạnh khỏe, xinh đẹp , ngập tràn hạnh phúc & sang năm được lên chức nhá!
Lên chức chị của vài thành viên mới vào cstt hả em :p :p :p ;)

chúc chị Vy sinh nhật dzui dze :-* hoa nha chị @};-@};-@};-
Quà nữa em iu uiiiiiiii....

Hichic, nói để đúng ngày mới vào chúc mừng mà giờ này mới vào được (mới cho 2 tên quậy kia uống "thuốc ngủ" đó :> ! Cũng may còn được 1 tiếng dư dả gõ... :x

Tình yêu, hạnh phúc, sức khỏe, công việc... tất cả đều như mong muốn nha cưng!
Trời ơi còn 1 tiếng dư dả gõ mà có 1 câu zầy thôi á hả chị :D :-O :> B-) :-* Yêu chị nhắm nhắm :D

Chúc em một sinh nhật thật vui, một tuổi mới với thật nhiều sức khỏe và hạnh phúc :x:x:x!
Em cảm ơn tất cả mọi người nhiều lắm ạ. Lúc nào vào đây em cũng cảm thấy hạnh phúc ấm áp với tình cảm mọi người dành cho nhau. Diễn đàn chưa nhiều thành viên lắm, nhưng lại thích cái không khí gần gụi, mọi người đều biết nhau như thế này cực kỳ .... :cstt01: @};-@};-@};- :-*

Thế là hết sinh nhật rồi :p, hẹn mọi người năm sau ạ :-*

2,080
0
0

Chúc mừng Anatomysu sinh nhật hạnh phúc nhé .

2,651
0
0

Khai Tâm

Không vào được CSTT gần một tuần, bỏ lỡ nhiều cơ hội ăn bánh sinh nhật quá :"> Có cái con Rận đi ăn sinh nhật hoành tráng của anatomysu trong khi mình sốt cao, không mang về phần cho miếng nào B-)

Mừng sinh nhật em!

Hơi vô duyên khi sinh nhật tặng lá vàng, nhưng chị biết, em thích mùa thu :x :-* :-* :-*

1,669
0
0

mesubim

Chúc mừng sinh nhật em, sinh nhật lai rai cả tháng em nhé@};-@};-@};-@};-

318
0
0

hoa Dím

Mừng sinh nhật em yêu! Happy belated bỉthday! :x :x :x

1,961
0
0

anatomysu

Chúc mừng Anatomysu sinh nhật hạnh phúc nhé .
Chúc chị và con khoẻ mạnh, cảm ơn chị Ớt nhiều lắm :x

Hơi vô duyên khi sinh nhật tặng lá vàng, nhưng chị biết, em thích mùa thu :x :-* :-* :-*
Tháng 11 sinh nhật nhiều nhỉ chị, còn cả sn 2 con Rùa con :-*. Em yêu mùa thu đông lạnh lạnh thật, và yêu cả cái ko khí u ám nữa :p. SG chả bao vờ có lá vàng, cảm ơn chị đã gửi em 1 ít :x

Chúc mừng sinh nhật em, sinh nhật lai rai cả tháng em nhé@};-@};-@};-@};-
Em thấy mình may mắn được lai rai cả tháng với những lời chúc :p

Mừng sinh nhật em yêu! Happy belated bỉthday! :x :x :x
Thanks chị yêu nhiều lắm :-* :x

10,159
29
48

ALnML

Super Moderator

Sao Mai :xnàng làm chị phải rón rén nhẹ nhàng sợ em thư ký xinh đẹp dịu dàng của SG lại thức giấc.
Em gái lai rai cả tháng nên hôm nay chúc mừng sinh nhật :x@};-
Mãi giữ vững danh hiệu này em nhé :x
Hạnh phúc luôn ở bên em @};-

165
0
0

Threebluestars

Gửi đến em lời chúc mừng sinh nhật dù muộn nhé @};-@};-@};-