16.05 - Hãy cùng off liên tỉnh Thái Bình-Hải Phòng- Nam Định- Hà Nam- Hưng Yên- Hà Nội ... tại Thái

431
0
0

luongtam

Ðề: 16.05 - Hãy cùng off liên tỉnh Thái Bình-Hải Phòng- Nam Định- Hà Nam- Hưng Yên- Hà Nội ... tại Thái Bình đi

(Bừa, Ếch, Ruồi, Minh minh đều đã biết nhà chị), còn lại, mọi người cứ đến bến xe Thái bình, alô, chị sẽ ra đón . Đặc điểm nhận dạng chị :
- dán logo Chia sẻ tình thương ở chỗ dễ nhìn nhất :smiling:
- hơi béo (cân điện tử bảo, hơi béo một tý, thừa ...15kg :laughing:)
Em hiểu thế này có đúng không ạ:
Một tý của bác > 15 kg
:laughing::laughing::laughing::laughing: Em chạy đây.

2,501
0
0

Haidang02

Ðề: 16.05 - Hãy cùng off liên tỉnh Thái Bình-Hải Phòng- Nam Định- Hà Nam- Hưng Yên- Hà Nội ... tại Thái Bình đi

Một tý của bác > 15 kg
:laughing::laughing::laughing:
Thế mà cứ bảo Haidang02 chuyên nghĩ gian, có người còn gian hơn cả mình :laughing:
Luongtam, chạy đi đâu thì chạy, hôm 16/5 phải chạy về TB không có ế kẹo lạc chị bắt đền đấy :smiling:

535
0
0

MeoGiaHp

Các chị ơi, cho em đăng ký một suất với nhé

535
0
0

MeoGiaHp

@Chị Tâm Mẹ CTB: chị ơi, em đăng ký đi nhóm 2 (xuất phát cùng chị Nhung, lúc 7h), thứ 7 em đi đc sớm chị ah

131
0
0

Chị đèn ơi: E ở HN thì xuất phát cùng ai và như thế nào ạ?

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Một tý của bác > 15 kg

Bác ơi bác hiểu hay thế. Em đọc từ hôm nọ chả hiểu gì. Hôm nay nghe bác giải thích thấy đầu óc mình sáng hẳn ra.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Chị Đèn ui, đoàn HP chắc có 9, 10 người đi ạ. Em sẽ fix lại số cho chị sớm để chị còn báo ăn, chứ đến đấy mà nhịn là không được đâu nhá.

Chị bảo Loan lên kế hoạch đi cho HN đi. Hôm trước thấy Bừa bảo 20 người là OK mà.

242
0
0

Nhím_Minh Thư

1. Mẹ Chip Tom Bi - 2 người lớn - đăng ký sớm , giảm 50% ... suất ăn
2. Minh Minh
3. Haidang02 - 4 người lớn + 1 trẻ em
4. Bừa
5. Mr_ếch : 2 (xin nghỉ phép mà đi nhé Ếch với Cào cào ạ )
6. Bố giahưng : 2
7. ChuBui
8. Ha_tn - cho em 1 suất nhé
9. Hakoastal - 3 và suất kèm - càng đông càng vui mà mẹ nó (nhìn thấy con 15 tuổi không dám xưng chị )
10. ALnML - (hào phóng thế, bao cả mẹ con nhà Rùa)
11. Mẹ Minh Mèo và Nhím Minh Thư - không nếu nếu đâu
12. Tho2006 - 2 suất kèm trẻ em
13. Mẹ Cunlinh
14. Khanhduong + Em gái (Bạn cực thân của vợ anh Bừa)
15. Tý Ruồi
16. Mẹ Gà Ri : 2 lớn 1 bé
17. Sonhip70 : 2 lớn
18. T&G
19. Mẹ Anh Quân : 2 lớn 1 bé
20. dithalilo : 1 lớn
21. Xứ sở thần tiên : 02 lớn
22. Luongtam

Bác ơi. Bác ko tách em với bác Minh Mèo ra là 2 chị em em ăn chung 1 suất à? :laughing::laughing::laughing::laughing:
Mà anh Bừa có đi qua đón em ko ạ? Hay là bác ấy lại đi thẳng về ngã tư Gia Lễ luôn thì em bít đi thế nào?

7
0
0

Mẹ Anh Quân

Em đến vườn trầu để đón khách giúp chị thì có phải dán logo CSTT như chị không?, có cần nêu đặc điểm nhận dạng .... hơi béo một tý nhưng không phải là .....15kg đâu....:laughing::laughing::laughing:

2,501
0
0

Haidang02

Em đến vườn trầu để đón khách giúp chị thì có phải dán logo CSTT như chị không?, có cần nêu đặc điểm nhận dạng .... hơi béo một tý nhưng không phải là .....15kg đâu....:laughing::laughing::laughing:
Có chứ, dán đàng hoàng, vào chỗ dễ nhìn nhất ấy nhé:thinking:

431
0
0

luongtam

Bác ơi bác hiểu hay thế. Em đọc từ hôm nọ chả hiểu gì. Hôm nay nghe bác giải thích thấy đầu óc mình sáng hẳn ra.
Ối, em là thế hệ 7X, làm bác thế nào được.:smiling:

29
0
0

bố giahưng

Mà dán vào chỗ nào dễ nhìn, dễ sờ nhất là OK thôi mà:laughing:

133
0
0

Gà ăn thóc

CHị Đèn ơi, Em hỏi Zho roài, Zho bẩu, tài sản quốc gia, ai nhanh chân thì hưởng :laughing::laughing::laughing::laughing::laughing:

2,501
0
0

Haidang02

1. Mẹ Chip Tom Bi - 2 người lớn
2. Minh Minh
3. Haidang02 - 4 người lớn + 1 trẻ em
4. Bừa
5. Mr_ếch : 1
6. Bố giahưng : 2
7. ChuBui 1
8. Ha_tn - cho em 1 suất nhé
9. Hakoastal - 3 và suất kèm
10. ALnML
11. Mẹ Minh Mèo và Nhím Minh Thư - 2
12. Tho2006 - 1 suất kèm trẻ em
13. Mẹ Cunlinh : 1
14. Khanhduong + Em gái (Bạn cực thân của vợ anh Bừa) = 2
15. Tý Ruồi - 1
16. Mẹ Gà Ri : 1 lớn 1 bé
17. Sonhip70 : 2 lớn
18. T&G : 1
19. Mẹ Anh Quân : 2 lớn 1 bé
20. dithalilo : 1 lớn
21. Xứ sở thần tiên : 02 lớn
22. Luongtam 1
23. MeoGiaHP 1

Tổng cộng 35 người lớn

Điện thoại liên lạc :
Haidang02 : 0963 060 266
Mẹ Chip Tom Bi : 0903 219 292
Bừa : 0915 003 003

Chương trình :

Thời gian: từ 11h00 đến khi nào thích thì về, ngày 16/5/2009

Địa điểm: Quán Vườn Trầu - Đường Kỳ Đồng - TP Thái Bình

Lệ phí: 120k/người lớn, 60k/trẻ em (các con dưới 5 tuổi miễn phí)
Tiền sẽ nộp cho Minh Minh khi về Thái Bình nhé.

(Tất tật vừa ăn vừa hát đấy)

Do địa điểm lạ với số đông các bố, mẹ nên chị đón cả nhà mình ở nhà chị (Bừa, Ếch, Ruồi, Minh minh đều đã biết nhà chị), còn lại, mọi người cứ đến bến xe Thái bình, alô, chị sẽ ra đón . Đặc điểm nhận dạng chị :
- dán logo Chia sẻ tình thương ở chỗ dễ nhìn nhất :smiling:
- hơi béo (cân điện tử bảo, hơi béo một tý, thừa ...15kg :laughing:)

1. 9h Chia làm hai nhóm :
- Nhóm 1 : Ruồi cùng một số bạn sẽ chuẩn bị hội trường - Sonhip70 và ông xã nhà chị sẽ phụ Ruồi trang trí hội trường ...
Mẹ Anh Quân sẽ đón khách đến muộn giúp chị, chị sẽ dẫn nhóm 2 xuống nhà chị Toán
- Nhóm 2 : Xuống thăm chị Toán ở Đông Hưng

2. 11:00h – Tập trung tại Vườn Trầu

3. 11:05h: MC Bừa sẽ mời mọi người ổn định chỗ ngồi và khai mạc buổi offline.

4. 11:15h – 11:30h: Đại diện Trang web và Quỹ CSTT phát biểu

5. 11:30h – 12:00h: MC lên mời mọi người lên sân khấu để chụp ảnh; Sau đó sẽ ra ngoài trời chụp 1 vài kiểu nữa làm kỷ niệm.

6. 12:00 – 2:00h ăn, hát, xem đĩa giới thiệu về quá trình hoạt động của CSTT và các hoạt động khác...

7. MC thông báo bế mạc buổi offline.

Buôn bán :
- Bán áo bò gây quỹ + Mực tươi : Mẹ Chip Tombi
- Bánh cáy chị có thể lấy tận nơi sản xuất, ngon, nếu các mẹ có nhu cầu, chị sẽ lấy để bán, 100% lãi góp vào quỹ CSTT.
- Kẹo lạc, sìu châu (không biết là cái gì nữa) - Thỏ2006 và HD02
- Còn gì nữa thì các mẹ nghĩ hộ, có yêu cầu gì cứ nói ...

@ PM_ Đông Á Pharm : May quá, chị đã đăng ký bản quyền rồi:smiling:

131
0
0

Chị Đèn ơi. E lại thất hẹn rồi. Hôm này có việc đột xuất phải đi ct rồi ko về chỗ chị ddc.
Hẹn gặp cả nhà hôm khác vậy.

1,904
0
36

291179

Active Member

Chị Đèn ơi. E lại thất hẹn rồi. Hôm này có việc đột xuất phải đi ct rồi ko về chỗ chị ddc.
Hẹn gặp cả nhà hôm khác vậy.
Cái cậu này toàn lỡ hẹn thôi, lần sau cậu này đăng kí thì chỉ cho chân dự bị thôi các bác nhá, em tổng kết chưa thấy lần nào đi đựoc cả.:laughing:

131
0
0

He he. Trước off e định đuổi theo lên đó mà ko kịp à. Dạo này công việc đột xuất nhiều nên cứ hứa văn hẹn.
Sau có khi các chị lại đổi tên của mình thành: Hứa Văn Sờ thì toi. :love:
Chúc mọi ng có 1 chuyến đi vui vẻ.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Ối, em là thế hệ 7X, làm bác thế nào được.:smiling:
Mình 40, nhưng TIM mới lên đời, trẻ trung, khoảng 18, 20 thôi. Thôi các pác cứ để em gọi cả nhà là "pác" đi. :laughing:

@ Chị Đăng Đèn: Chị cho em báo 9 suất ăn cho đoàn Hải Phòng nhé. Giá có xe to thì đoàn em sẽ đông hơn ạ.

- Xe 1 (về sớm đi thăm chị Toán) gồm : Minh Minh, Linhchiphoi, MeogiaHP, 1 bạn chưa có nick.
- Xe 2 (11 giờ có mặt ở Vườn Trầu ạ) : Mẹ CTB, Bố CTB, Aslan, TMinh's Mum, Hồng Thuý.

2,501
0
0

Haidang02

Mình 40, nhưng TIM mới lên đời, trẻ trung, khoảng 18, 20 thôi. Thôi các pác cứ để em gọi cả nhà là "pác" đi. :laughing:

@ Chị Đăng Đèn: Chị cho em báo 9 suất ăn cho đoàn Hải Phòng nhé. Giá có xe to thì đoàn em sẽ đông hơn ạ.

- Xe 1 (về sớm đi thăm chị Toán) gồm : Minh Minh, Linhchiphoi, MeogiaHP, 1 bạn chưa có nick.
- Xe 2 (11 giờ có mặt ở Vườn Trầu ạ) : Mẹ CTB, Bố CTB, Aslan, TMinh's Mum, Hồng Thuý.
ơ thế bác dithalilo không đi cùng bọn em à :thinking:
(thế này lại có cơ hội đón tiếp... riêng đây :smiling:)

Bừa ơi, cậu lo cho các mẹ ở HN, còn chỗ thì cho chị gửi 1 em xinh xinh, nick là ha_tn nhé :love:

Sửa lần cuối bởi điều hành viên: