17g30 ngày 6/7 offline chuẩn bị chương trình Hải Phòng

741
0
16
Ðề: 17g30 ngày 6/7 offline chuẩn bị chương trình Hải Phòng

Ơ hôm nào đến vòng diễn EBN nhớ lấy vé cho bà con CSTT đi xem với nhé. Hình như gameshow kiểu này được vào thoải cg mái đấy

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Ối giồi ơi, đang vui vui là cả nhà cho tớ vào chỗ đông người nhất là đây sì pam nhẩy múa cái nhé:O)
Chúc mừng 2 người bạn của tôi đang đi lạc tìm được đường về nhà:cstt03:
Welcome back home:-*:-*

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member

em nhìn mãi ko thấy đâu, hehe chắc lúc đó đang phải quà cáp cho cô giáo của Ong :)

1,014
0
0

Em bé ngoan

Ơ hôm nào đến vòng diễn EBN nhớ lấy vé cho bà con CSTT đi xem với nhé. Hình như gameshow kiểu này được vào thoải cg mái đấy
Em cám ơn nhà mình đã ủng hộ nhiệt tình ạ :cstt01::cstt01::cstt01::cstt01:
Gam show này tổ chức ở TP. HCM nên ít người Bắc tham gia. Hihi, em ko ngờ lại được vào vòng 5 người. May thế! Mấy trăm người dự thi, mà nhiều người hát chuyên nghiệp lắm, học nhạc viện, hát và diễn như ca sỹ lâu năm ấy. May thế mình lại được chọn :)

Mexecuazin nhiệt tình nhanh tay bình chọn sớm thế, người ta đã mở tổng đài bình chọn đâu :D
Hình như từ tối 22/7 đến 23/7 thì tổng đài bình chọn cho thí sinh song ca với ca sỹ Mỹ Linh hoạt động.
Không giới hạn số lượng tin nhắn từ 1 số đt, tức là 1 người nhắn tin thoải mái, 3000đ/tin.

Đợt này vào TP.HCM xui là bị mất túi xách, tài sản, nhưng hên là bỗng nhiên được gặp và hát với ca sỹ thần tượng của mình.

Chúc cả nhà 1 tuần mới tốt lành :cstt01:

1,007
0
0

Mường Tè

Tối qua lên tầng 5 Vincom ăn ở What's your nem nhưng k thấy EBN ở đâu cả, hi hi!
Chương trình SCCTT này xem buồn cười nhất là vòng đấu tiên, nhiều chú hát và biểu diễn như hài í...

10,157
29
48

ALnML

Super Moderator

Em cám ơn nhà mình đã ủng hộ nhiệt tình ạ :cstt01::cstt01::cstt01::cstt01:
Gam show này tổ chức ở TP. HCM nên ít người Bắc tham gia. Hihi, em ko ngờ lại được vào vòng 5 người. May thế! Mấy trăm người dự thi, mà nhiều người hát chuyên nghiệp lắm, học nhạc viện, hát và diễn như ca sỹ lâu năm ấy. May thế mình lại được chọn :)

Mexecuazin nhiệt tình nhanh tay bình chọn sớm thế, người ta đã mở tổng đài bình chọn đâu :D
Hình như từ tối 22/7 đến 23/7 thì tổng đài bình chọn cho thí sinh song ca với ca sỹ Mỹ Linh hoạt động.
Không giới hạn số lượng tin nhắn từ 1 số đt, tức là 1 người nhắn tin thoải mái, 3000đ/tin.

Đợt này vào TP.HCM xui là bị mất túi xách, tài sản, nhưng hên là bỗng nhiên được gặp và hát với ca sỹ thần tượng của mình.

Chúc cả nhà 1 tuần mới tốt lành :cstt01:
Ôi em tôi ơi chọn bài khó thế. Chi là Fan hâm mộ bài đó đó.
Cả nhà có 4 cái đã nhắn rồi. Bật máy lên vào Email cho đủ bộ
Nhà mình ơi nhắn tin ủng hộ em bé ngoan đi nào. để chi mở riêng tóp mỡ nhé
Moi ng vào đây buôn cho khỏi lạc đề
http://chiasetinhthuong.org/diendan/showthread.php?p=82850#post82850

http://chiasetinhthuong.org/diendan/showthread.php?p=82850#post82850

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
15
0
0

trangdoremon

EBN ơi chị nhắn tin rùi, n mà tiếc quá hqua chả xem được vì 2 thằng giặc nhà chị gào khóc thảm thiết đòi xem hoạt hình, hic hic