17g30 ngày 6/7 offline chuẩn bị chương trình Hải Phòng

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member
Ðề: 17g30 ngày 6/7 offline chuẩn bị chương trình Hải Phòng

Túm lại, mai mời nhà mình tự tập đông đủ tại cafe Lê Lai nhé, hoặc sinh tố Nhà Thờ đê...(ai phản đối đến mà thanh toán)hiiiiiiii:D:-*:-*

1,014
0
0

Em bé ngoan

Hôm nào đó cả nhà off ở What's your nem? tầng 5 Vincom đi. Trẻ con có cơ hội chơi đủ trò, người lớn ngồi điều hòa mát rượi bàn đủ thứ chuyện :)

1,505
0
0

Đồng Nát

<b>TB.</b> <span color="#ff0000">ACNM</span>

Kính thưa toàn thể anh chị em và các cháu thiếu niên nhi đồng yêu quý. Sau rất nhiều cuộc trao đổi điện thoại với các thành viên của chi hội CSTT tại HN, chúng tôi đã có quyết định cuối cùng là buổi off lần 1 chuẩn bị cho chuyến đi Hải Phòng sẽ được tổ chức vào hổi 17h30 ngày hôm nay ( thứ hai, 12/07/2010) tại quán cafe Cây Đa trong khuôn viên Cung Thiếu Nhi Hà nội. Nội dung buổi off chủ yếu là ăn uống, buôn chuyện... lựa chọn nhân sự để thành lập ra các Tiểu ban ( như văn nghệ, trò chơi, thương mại, hậu cần...) nhằm phục vụ tốt nhất cho buổi Họp mặt lớn tại Hải Phòng và cuối cùng là xác định thời gian, địa điểm cho buổi off lần 2 (có thể là What's your nem theo như gợi ý của EBN)
Thừa ủy quyền của các nãnh đạo CSTT tôi sin da diết mời mọi thành viên tới dự buổi offline chiều lay.
Xin chân chọng cám ơn.

Ps: Sự hiện diện đông đảo của các thành viên sẽ làm cho thực đơn của buổi off phong phú hơn :)

210
0
0

mequoctrung

Kính thưa toàn thể anh chị em và các cháu thiếu niên nhi đồng yêu quý. Sau rất nhiều cuộc trao đổi điện thoại với các thành viên của chi hội CSTT tại HN, chúng tôi đã có quyết định cuối cùng là buổi off lần 1 chuẩn bị cho chuyến đi Hải Phòng sẽ được tổ chức vào hổi 17h30 ngày hôm nay ( thứ hai, 12/07/2010) tại quán cafe Cây Đa trong khuôn viên Cung Thiếu Nhi Hà nội. Nội dung buổi off chủ yếu là ăn uống, buôn chuyện... lựa chọn nhân sự để thành lập ra các Tiểu ban ( như văn nghệ, trò chơi, thương mại, hậu cần...) nhằm phục vụ tốt nhất cho buổi Họp mặt lớn tại Hải Phòng và cuối cùng là xác định thời gian, địa điểm cho buổi off lần 2 (có thể là What's your nem theo như gợi ý của EBN)
Thừa ủy quyền của các nãnh đạo CSTT tôi sin da diết mời mọi thành viên tới dự buổi offline chiều lay.
Xin chân chọng cám ơn.

Ps: Sự hiện diện đông đảo của các thành viên sẽ làm cho thực đơn của buổi off phong phú hơn :)
Nghe nói ăn là chị đã thấy thích lắm rồi, nhưng buổi chiều chị không đi được, sao không chuyển vào ngày nghỉ thứ 7 hoặc chủ nhật nhỉ?

10,157
29
48

ALnML

Super Moderator

ôi may quá hôm qua mát như trong phòng điều hòa ý

1,014
0
0

Em bé ngoan

Thứ 5 tuần này mọi người xem Song ca cùng thần tượng nhé :)

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Mát rồi mát rồi, đến hôm đi off mát mẻ mới đỡ mệt, ăn ún nó mới năng suất:D

41
0
0

MENGONGBOM

Cả nhà ơi cho em hỏi, em muốn đăng ký tham gia vụ off này nhưng chưa biết ngày giờ và chương trình chính xác thì phải hỏi ai ah?

1,014
0
0

Em bé ngoan

Bán than với nhà mình 1 chút cho nhẹ lòng. Chiều qua em đi mua quà để chuẩn bị về HN đã bị mất túi xách, mất hết tiền nong, thẻ ATM, máy ảnh, USB, chìa khóa xe máy, vé xe, son vừa mua,...
Dạo này em hay bị mất tiền thế chứ.
Đêm qua em nằm khóc vì nhớ bạn máy ảnh. Bạn máy ảnh đó như bạn của em vậy, bên nhau hơn 4 năm rồi :(
Hà Nội mát trời rồi, em cũng sắp về với Hà Nội rồi.
Chúc cả nhà 1 ngày mới tốt lành :cstt01:

33
0
0

bodua

Chia buồn với EBN. Mong là mất một số thứ, bạn lại có thêm được nhiều thứ khác. Đừng để nỗi buồn ảnh hưởng đến giọng hát hay của EBN nhé! Tớ đang lẩm nhẩm bài "Nụ cười" mà EBN hát đấy.

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Cả nhà ơi cho em hỏi, em muốn đăng ký tham gia vụ off này nhưng chưa biết ngày giờ và chương trình chính xác thì phải hỏi ai ah?
Hình như ngày off còn chưa quyết ý MENGONGBOM ạ, khi nào quyết là có ngay 1 topic cho mọi người đăng ký, trong khi chờ đợi, mẹ nó tự chuẩn bị 1 tiết mục ca-múa-nhạc-kịch-xiếc-rối-vật-catwalk để ra mắt nhá:D

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Offline liên tỉnh tại Hải Phòng sẽ tổ chức vào thứ 7 ngày 7 tháng 8 năm 2010 bạn nhé. Nhà HP giờ ai cũng bận tập múa nên chưa mở topic được, hy vọng sớm có topic để mọi người đăng ký. Còn các buổi op chuẩn bị thì mẹ CTB không có lịch :)

41
0
0

MENGONGBOM

Hình như ngày off còn chưa quyết ý MENGONGBOM ạ, khi nào quyết là có ngay 1 topic cho mọi người đăng ký, trong khi chờ đợi, mẹ nó tự chuẩn bị 1 tiết mục ca-múa-nhạc-kịch-xiếc-rối-vật-catwalk để ra mắt nhá:D
Em chỉ xin chân phụ dọa thôi. Có bác nào cần em phụ để dọa khán giả thì em giơ tay.

1,007
0
0

Mường Tè

Thứ 5 tuần này mọi người xem Song ca cùng thần tượng nhé :)
Vừa xem Song phi cùng thần tượng, thấy "thí xinh" Hoàng Thị Quỳnh Hoa, mã số 4020 cưỡi chim sắt từ Hà Nhất vào (phải nói Hà Nhất vì Hà Nội là Hà Nhất, còn Hà Tây là Hà Nhì), song phi với 1 cậu ở Sí goòng. EBN hát bài Khúc giao mùa hay quá, "dám khảo" khen nức nở, hi hi!
Oai, đang pót lại thấy hát "Nếu em nói em vẫn chưa yêu, là thật ra em đang nói thật..."..
Chúc mừng EBN vào vòng sau, tuần sau chắc lại có tiếp...
EBN vào sâu các vòng trong để cả nhà nhắn tin bình chọn nhá,:D:D:D.

1,557
0
0

Camellia

Vừa xem Song phi cùng thần tượng, thấy "thí xinh" Hoàng Thị Quỳnh Hoa, mã số 4020 cưỡi chim sắt từ Hà Nhất vào (phải nói Hà Nhất vì Hà Nội là Hà Nhất, còn Hà Tây là Hà Nhì), song phi với 1 cậu ở Sí goòng. EBN hát bài Khúc giao mùa hay quá, "dám khảo" khen nức nở, hi hi!
Oai, đang pót lại thấy hát "Nếu em nói em vẫn chưa yêu, là thật ra em đang nói thật..."..
Chúc mừng EBN vào vòng sau, tuần sau chắc lại có tiếp...
EBN vào sâu các vòng trong để cả nhà nhắn tin bình chọn nhá,:D:D:D.
Đang định tìm cái chỗ em ý thông báo để vào chúc mừng, thì thấy Mường Tè chúc mừng đây rồi. Đúng là em ý mà trượt thì mới là lạ nhỉ?!

Em hát rất hay, chúc mừng em ívà chúc em ý thành công trong vòng sau!!!@};-@};-@};-

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

Chúc mừng EBN nhé, hát được lắm!!!

872
0
0

kelly

Hôm qua thấy EBN hát hay quá, giọng tốt, chuẩn tông và lại còn xinh nữa chứ@};-, mong rằng tuần tới hát cùng Mỹ Linh em sẽ hát hay hơn nữa, cả nhà chị sẽ vote cho em:-*

1,850
0
0

Mẹ Cáo

:(:)(( chán quá, bỏ lỡ chương trình song phi cùng thần tịnh rồi, ai có link xem online cho xin 1 cái mấy
Bao giờ lại thi tiếp Bé Ngoan ơi??????????????

1,904
0
36

291179

Active Member

:(:)(( chán quá, bỏ lỡ chương trình song phi cùng thần tịnh rồi, ai có link xem online cho xin 1 cái mấy
Bao giờ lại thi tiếp Bé Ngoan ơi??????????????
Em giống Cáo

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Hôm qua chị có xem EBN ơi, tự hào về cô quản ca của CSTT quá đi thôi @};-@};-@};-