(20.04-20.05) Thẻ dịch vụ Bách Khoa Tri Thức - Ủng hộ 30% doanh thu

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
713
0
16

Virgo2007

Member
Ðề: Thẻ dịch vụ Bách Khoa Tri Thức - Ủng hộ 30% doanh thu

Toàn bộ thông tin đăng trên website Bachkhoatrithuc đều được trích từ các nguồn tư liệu đã được phát hành rộng khắp dưới sự cho phép của các cơ quan có thẩm quyền thừa nhận tính chính xác về mặt khoa học.

22
0
0

viettinbaby

Chị ơi trang web của anh chị hay lắm, nhiều điều bổ ích lắm.
Em sẽ giúp chị PR về trang web của chị nhé.
Chúc cho trang web càng ngày càng cập nhật thêm nhiều điều bổ ích.

2
0
0

thienthancuame

Bạn đọc chưa kỹ rồi. Myanmar được gọi là "Đất nước của tòa vạn tháp" chứ không phải là đất nước chùa tháp. Tại Myanmar có vô vàn các tháp Phật, ở kinh đô xưa Mandalay có tới hàng ngàn tòa tháp Phật. Tại thành phố văn hóa cổ Bagan, dân số chưa quá 30ngàn người nhưng số tháp Phật đã có trên 5 ngàn chiếc. Còn có tên khác khi nói về Myanmar la : Đất nước Bảo tháp
http://multimedia.bachkhoatrithuc.vn/detail_images.aspx?param=F060Z3JvdXBpZD05NiZpZD0xMDEy.
Đất nước của toà vạn tháp rất khác với đất nước chùa tháp bạn nhé.
Cảm ơn các bạn đã cho thông tin bổ ích này nhé! Những thông tin này giờ mình mới được biết! Hii, cảm ơn Virgo2007! Mà công nhận thành phố Bagan dân số chưa quá 30 ngàn nước mà có hơn 5 ngàn tháp Phật thì cũng xứng với cái tên "Đất nước của toà vạn tháp"

2
0
0

nguyenhung

Bạn đọc chưa kỹ rồi. Myanmar được gọi là "Đất nước của tòa vạn tháp" chứ không phải là đất nước chùa tháp. Tại Myanmar có vô vàn các tháp Phật, ở kinh đô xưa Mandalay có tới hàng ngàn tòa tháp Phật. Tại thành phố văn hóa cổ Bagan, dân số chưa quá 30ngàn người nhưng số tháp Phật đã có trên 5 ngàn chiếc. Còn có tên khác khi nói về Myanmar la : Đất nước Bảo tháp
http://multimedia.bachkhoatrithuc.vn/detail_images.aspx?param=F060Z3JvdXBpZD05NiZpZD0xMDEy.
Đất nước của toà vạn tháp rất khác với đất nước chùa tháp bạn nhé.
Đúng là mình đọc chưa kỹ thật, Cảm ơn bạn Virgo rất nhiều!
Tiện đây tôi cũng xin nói thêm: tại sao website Bachkhoatrithuc ko mở riêng 1 diễn đàn để mọi người có thể hỏi và được giải đáp những thắc mắc xung quanh websites nhỉ?
Thiết nghĩ sẽ còn rất nhiều những vấn đề mà người dùng quan tâm đến. Diễn đàn sẽ là 1 Sân chơi, 1 nơi chia sẻ những Kinh nghiệm dành cho những người Đã, đang và sẽ sử dụng websites Bachkhoatrithuc.

Chỉ là đôi lời chia sẻ!!

Dù sao cũng xin chúc các bạn thành công với Bachkhoatrithuc.

713
0
16

Virgo2007

Member

Chị ơi trang web của anh chị hay lắm, nhiều điều bổ ích lắm.
Em sẽ giúp chị PR về trang web của chị nhé.
Chúc cho trang web càng ngày càng cập nhật thêm nhiều điều bổ ích.
Hì, cám ơn em nhiều nhé.

713
0
16

Virgo2007

Member

Đúng là mình đọc chưa kỹ thật, Cảm ơn bạn Virgo rất nhiều!
Tiện đây tôi cũng xin nói thêm: tại sao website Bachkhoatrithuc ko mở riêng 1 diễn đàn để mọi người có thể hỏi và được giải đáp những thắc mắc xung quanh websites nhỉ?
Thiết nghĩ sẽ còn rất nhiều những vấn đề mà người dùng quan tâm đến. Diễn đàn sẽ là 1 Sân chơi, 1 nơi chia sẻ những Kinh nghiệm dành cho những người Đã, đang và sẽ sử dụng websites Bachkhoatrithuc.

Chỉ là đôi lời chia sẻ!!

Dù sao cũng xin chúc các bạn thành công với Bachkhoatrithuc.
Cám ơn bạn rất nhiều về những lời chia sẻ của bạn. Chúng tôi sẽ nghiên cứu thêm về vấn đề này. Đây cũng là một ý kiến rất hay.:smiling:

713
0
16

Virgo2007

Member

Dạ ở số 8 Láng Hạ ạ, Cháu cũng hay qua đường đó, cháu sẽ ghé qua mua luôn.
Cháu đọc ở trên thấy có 3 loại thẻ phải hok ạ?
Học sinh như cháu thì chỉ mua 1- 2 cái thẻ 5.000 thui.
Cảm ơn cô, chú đã quan tâm.
Bạn tienlam đã mua 2 thẻ loại 5.000đ.
Cám ơn bạn đã ủng hộ. Mong rằng sẽ tiếp tục nhận được sự ủng hộ nhiệt tình của bạn cũng như của tất cả mọi thành viên khác trong diễn đàn của chúng mình để quỹ CSTT của chúng mình ngày càng nhiều hơn

713
0
16

Virgo2007

Member

Up lên cái cho đắt hàng nào

22
0
0

viettinbaby

Chị ơi có tờ rơi chuyển cho em nhé, em đi PR cho chị hi hi

713
0
16

Virgo2007

Member

OK. Chị sẽ làm sớm và chuyển cho em nhé. Cám ơn em nhiều,hihi

713
0
16

Virgo2007

Member

Up lên nào.

713
0
16

Virgo2007

Member

Em xin tổng kết topic ạ
- Bạn tienlam: 2 thẻ 5.000đ = 10.000đ
- Chị Camelia: 2 thẻ 20.000đ = 40.000đ

Tổng cộng là 50.000đ, phần doanh thu trích lại cho quỹ là 30% = 15.000đ, hix. Chắc mọi người chưa quen với dịch vụ này nên ủng hộ ít quá. Vì vậy nên em ủng hộ luôn vào quỹ chung của mình là 300.000đ. Trong tuần này em sẽ chuyển tiền cho chị metyruoi ah. Cám ơn mọi người đã ủng hộ em

10,159
29
48

ALnML

Super Moderator

Em xin tổng kết topic ạ
- Bạn tienlam: 2 thẻ 5.000đ = 10.000đ
- Chị Camelia: 2 thẻ 20.000đ = 40.000đ

Tổng cộng là 50.000đ, phần doanh thu trích lại cho quỹ là 30% = 15.000đ, hix. Chắc mọi người chưa quen với dịch vụ này nên ủng hộ ít quá. Vì vậy nên em ủng hộ luôn vào quỹ chung của mình là 300.000đ. Trong tuần này em sẽ chuyển tiền cho chị metyruoi ah. Cám ơn mọi người đã ủng hộ em
Số tiền 300K đã được nhận tại đây.
Cảm ơn Virgo2007 và tất cả các mẹ:x@};-

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.