21.03 (Thảo Sông Hoài) - Chúc mừng sinh nhật chị Thảo Sông Hoài

1,849
0
0

BB&C

Đang định đề nghị mod thì nhìn thấy mục này. Vào đây mở hàng chúc mừng sinh nhật chị Thảo Sông Hoài luôn.

Chúc chị càng thêm tuổi càng trẻ và đẹp :rose::rose::rose::rose::rose:

100
0
0

maybay

Chúc mừng sinh nhật bác Thảo thêm 1 lần nữa nhỉ (bác nhớ cám ơn em 2 lần nhé) :laughing:.

10,156
29
48

ALnML

Super Moderator
Đề nghị đài BBC cho chị xin cái ngày .
Hoài ơi chúc mừng sinh nhật em nhé. Cười nhiều vui nhiều và hạnh phúc vẫn nhiều nhé

371
0
0

Mẹ Đức Hiếu

Chúc mừng sinh nhật chị yêu, chúc chị nhiều sức khỏe để buôn bán ngược xuôi với chị em mãi bác nhá.

5,624
9
38

metyruoi

Active Member
Chúc mừng sinh nhật chị:rose::rose:! Chúc chị luôn xinh đẹp và nhiều niềm vui, buôn bán các loại rau, dưa, củ, quả đắt hàng để thêm quỹ cho CSTT nhé!:love:

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member
Chuc Mung SN Thao :rose::rose::rose::rose::love::love::love::love:
Lan nay khong co lau a ??:eyelash::laughing::kiss:

492
0
0

sweetlily

hihi em không biết bác Thảo Sông Hoài nhưng mà trước lạ sau quen, chúc bác ăn sinh nhật vui vẻ :rose::love:

335
0
0

Thảo sông Hoài

hihi em không biết bác Thảo Sông Hoài nhưng mà trước lạ sau quen, chúc bác ăn sinh nhật vui vẻ :rose::love:
Trước lạ sau quen mà em:smiling:

Cảm ơn cả nhà đà dành những lời chúc mừng tốt đẹp nhất cho TSH. Mong rằng cả nhà mình sẽ luôn gắn kết, vui vẻ. lạc quan yêu đời trong mọi hoàn cảnh nhé. Yêu cả nhà :kiss:

P/S: Điểm đánh ghi nhớ: TSH là người được chúc mừng SN đầu tiên ở nhà mình.:applause:

439
0
0

Thảo Gấu

Chúc bác lúc nào cũng :laughing::laughing::laughing:
Chúc mừng sinh nhật. (Nói vui chứ có khi năm nào nhìn thấy cái topic này cũng giật mình, sợ nhể :silly::silly::silly: )

48
0
0

Lyna81

Em cũng chúc mừng sinh nhật chị Thảo Sông Hoài. Chúc chị ngày càng xin đẹp, đằm thắm nhé.

31
0
0

N&M

Chúc mừng sinh nhật em , chúc em mãi tươi trẻ và hạnh phúc :rose::rose::rose:

2,651
0
0

Khai Tâm

Chúc mừng sinh nhật bác :rose: :rose: :rose: :rose: :rose:. Năm nay bác giai có quà gì nào? :silly:

31
0
0

Bill-Tin

Chúc mừng sinh nhật chị, chúc chị luôn xinh đẹp, hạnh phúc và thành đạt:love:

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member
Chúc mừng sinh nhật chị yêu :kiss::kiss::kiss:!

(Ko những yêu mà còn ghen tị chít đi được, cứ ai 3 nhóc là em ghen tuốt luốt!)

Cả nhà mình ơi vào đây cứ thấy thân thương quen thuộc quá cơ nhỉ :love: :love: :love: - chả biết tsự ở đâu nên em bày tỏ ở đây, hị hị.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
10
0
0

Mẹ Bống & Bi

Yêu bác lém!!!

:kiss::kiss::kiss::kiss::kiss::rose::rose::rose::rose::rose:

Em định tặng bác vài bịch TGH nhưng tự hỏi "đầu bún" đến nơi rùi có cần dùng TGH không nhể:sigh::sigh::sigh:

431
0
0

luongtam

Chúc mừng sinh nhật! :rose::rose::rose::love:
Chúc bà mẹ VN anh hùng ngày càng anh hùng hơn:laughing: