(21.05 - 21.06) Dụng cụ bếp Mỹ + Pháp + Nhật và vỏ bánh pía (danh sách bài số 326) - 100% lãi ủng hộ quỹ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
1,622
1
0

Jigme_Lahmo

Ðề: (21.05 - 21.06) Dụng cụ bếp Mỹ + Pháp + Nhật và vỏ bánh pía gói nem - 100% lãi ủng hộ quỹ

Ơ, chị Ăn năm tô mỳ to ơi, chưa có tên em trong ds thanh toán. Em có cái dần thịt mà.

635
0
0

Họa sĩ nghèo

Ðề: (21.05 - 21.06) Dụng cụ bếp Mỹ + Pháp + Nhật và vỏ bánh pía gói nem - 100% lãi ủng hộ quỹ

@Ana: cho chị đặt 3 gói vỏ bánh gói nem nhé em... :-*

74
0
6

mth

Member

em đăng ký 1 cái dụng cụ dần thịt với ah ( ko biết có đến lượt nữa ko đây, vừa vào đã thấy đến p13 rồi :D )

1,961
0
0

anatomysu

Ơ, chị Ăn năm tô mỳ to ơi, chưa có tên em trong ds thanh toán. Em có cái dần thịt mà.
Mơ ơi sorry nhé, hết hàng rồi vì sếp Rùa thông báo chỉ đặt được 8/17 bộ, mà theo danh sách đặt trước ở trang 1 thì có 10, vậy sẽ cắt ngược lên đúng đến bác Ong là hết hàng :(. Em chờ món khác vậy nhé...

3. Dụng cụ dần thịt
Đặt hàng: Cáo (HN), Kelly (HN), mebeluan (SG), poohnkitty_vn(HN), Nghèo (SG), SCP (HN), bachan910 (SG), Ong Chúa (HN), Jigme_Lahmo (HN), thuyvuong (HN) – còn 7
em đăng ký 1 cái dụng cụ dần thịt với ah ( ko biết có đến lượt nữa ko đây, vừa vào đã thấy đến p13 rồi :D )
Hết hàng rồi chị ơi

Em sửa lại danh sách hàng của SG, có nhầm lẫn về dụng cụ dần thịt là mebell sẽ không có hàng dần thịt. Tại SG chỉ có mebeluan, Nghèo, Bachan có hàng thôi ạ. Xin lỗi mebell nhé :x, và vì mebell đã chuyển khoản 990k, chị nhắn lại cho em số tài khoản đầy đủ để em ck ngược lại. Ngoài ra ai đã ck mà ko có tên trong danh sách nhận dụng cụ dần thịt, báo em lại ngay để em ck lại nhé. :(

1. Mebell

Vitamin - 300,000
Ladyfinger - 500,000
Đui sợi (S) - 90,000
TC: 890,000

1,961
0
0

anatomysu

UPDATE DANH SÁCH CHUYỂN KHOẢN

Vì bọn Ebanking rất bờm là cứ tối nó lỗi sao đấy ko update chi tiết giao dịch trong ngày, dù số tiền trong tài khoản có tăng lên, nên tạm thời em update những người có thông báo cho em hoặc đã ck hôm qua. Sang tuần em lại update tiếp nhé :x

1. Ivanizzac: 215k từ tk ...016

2. Mebell: 990k (Nhắn em số tài khoản để em gửi lại 100k tiền dần thịt nhé)

3. July137: 524k

4. Jangluong: bác ck cho em 324k, nhưng trong danh sách số tiền bác phải thanh toán chỉ có 90k, nhắn lại giúp em chi tiết thanh toán nhé, ngoài hàng trong topic còn hàng nào khác ạ, hoặc những món bác mua đã hết, báo em lại số tài khoản đầy đủ để em ck ngược lại :(

5. LG + Vigisa + mecunlinh : Đã ck (ai ck mục này nhắn lại em chi tiết số tiền dư nhé, em chỉ đọc được đến khoản thạch của thuuyen :p, còn lại bị ngắt rồi)

6. Phuong_Anh_Kieu: 320k

7. thuyvuong: 550k (lại phải chuyển ngược cho chị 100k rồi, hết dần thịt :()

8. hienvth: 1236k

Phương thức thanh toán và thông tin về tài khoản:
Thanh toán qua hình thức chuyển khoản.
Tài khoản:
007100 1127 030 – Nguyễn Đình Khoa
Vietcombank
Chuyển tiền với nội dung: ID CSTT – thanh toán gây quỹ hàng Pháp, Nhật, Mỹ, bánh pía và PM Anatomysu

Phương thức giao hàng:

Nhận hàng tận nơi theo đường bưu điện (người nhận thanh toán bưu phí nội thành 10k hoặc 20k tùy theo trọng lượng)

Lưu ý:
+ Đối với các thành viên đặt hàng tại Hà Nội và Sài Gòn, mọi người sau khi chuyển tiền thì PM địa chỉ gửi hàng tới ID hienvth - 090 213 0868 (đối với Hà Nội) và ID anatomysu - 0958 610 165 (đối với SG). Hàng sẽ được gửi ngay sau khi có đủ ở hai đầu cầu này và thủ tục thanh toán đã hoàn tất.

+ Đối với các thành viên đặt hàng tại Đà Nẵng, mọi người PM địa chỉ cho ID anatomysu - 0958 610 165, hàng sẽ gửi thẳng tới người nhận với điều kiện như với 2 đầu cầu trên.

+ Những thành viên sau ngày 26/5 chưa chuyển khoản thanh toán hàng sẽ được chuyển cho những người đặt tiếp theo.

7
0
0

Thanh Xuân

Chị Khai Tâm ơi, em coi lại danh sách đặt lady finger cho đợt sau, không thấy có tên em. Chị cho em đặt được không ah? Em cảm ơn chị.

19
0
0

nhimto

Sorry cả nhà là em đặt rõ nhiều cái dụng cụ dần thịt mà nó gửi đến không đủ vì hết hàng :(
Hôm nay em chạy đi xem có men để làm sữa chua không để mang về bù đắp bà con nhưng mà cũng không thấy.
Chị Khaitam ơi, có 9 cái dần thịt nhé.
Hàng Pháp sẽ có mặt ở Hà Nội vào ngày thứ 2.

2,651
0
0

Khai Tâm

@calaboc: Khuôn ladyfingers dài hơn 30cm đấy bác.

Chị Khai Tâm ơi, em coi lại danh sách đặt lady finger cho đợt sau, không thấy có tên em. Chị cho em đặt được không ah? Em cảm ơn chị.
Xin lỗi nhé, chị có ghi vào sổ nhưng quên chưa cập nhật trong danh sách ở trên này.

Cập nhật lại nhé:

LADYFINGERS
Đặt đợt tới: JanLuong (HN) x 1, Assari138 (HN) x 2, taman (HN) x 1, ivanizzac (HN) x 2, thuuyen (HN) x 1, mẹ Rim (SG) x 1, lahthu (HN) x 1, RAINBROAD (HN) x 1, Phuong Anh_Kieu (HN) x 2, khoai_san (HN) x 1, donau (SG) x 1 - (15), Thanh Xuân (SG) x 1, medangtam (SG) x 1 - Tổng 17, HẾT

ĐUI SỢI (L)
Đặt đợt tới: mebeluan (SG), Ong Chúa (HN), MeNgocLinh (HN), Cá Chép (SG), july137(HN), jupiterian (HN), Tiny (SG) - Tổng 7,
HẾT

2,651
0
0

Khai Tâm

Sorry cả nhà là em đặt rõ nhiều cái dụng cụ dần thịt mà nó gửi đến không đủ vì hết hàng :(
Hôm nay em chạy đi xem có men để làm sữa chua không để mang về bù đắp bà con nhưng mà cũng không thấy.
Chị Khaitam ơi, có 9 cái dần thịt nhé.
Hàng Pháp sẽ có mặt ở Hà Nội vào ngày thứ 2.
Nhím tồ giữ một chiếc lại tặng mẹ nhé @};-. Để lần sau tìm xem có loại nào khác lại mang về gây quỹ cùng mọi người, lo gì :-*

255
0
0

myhanhhn_1982

Cho em đặt Dụng cụ dần thịt nhé

45
0
0

linhphuongminh

cho me linhminhphuong dat
1 vitamin nha

237
0
0

lahthu

Sau trận gió to hôm thứ 6, nhà em 2 ngày cuối tuần bị "mất mạng", coi như mù tịt thông tin, may mà chưa qua 26, chứ không thì hậu quả thật "khôn lường" ;););)

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

7. thuyvuong: 550k (lại phải chuyển ngược cho chị 100k rồi, hết dần thịt :()
Mỳ ko cần ck ngược lại cho thuyvuong nữa nhé, chuyển dần thịt của chị sang cho thuyvuong.

237
0
0

lahthu

Lại thư tình cho chị Rùa,
Chị Rùa ơi, hè năm nay bác dự báo thời tiết bảo là sẽ nóng, nóng cực kỳ đấy! Nóng thế, nhà mình có định gây quỹ vani bean để làm kem không nhỉ? :D:D:D
P/S: Sory cả nhà, em biết em hỏi không đúng topic, cơ mà em chẳng biết hỏi ở đâu nên đành "lanh chanh". Đừng ai lườm em nhé! :-*

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Mỳ ko cần ck ngược lại cho thuyvuong nữa nhé, chuyển dần thịt của chị sang cho thuyvuong.
Đọc lại thì thấy mình cũng hổng có. Dạo này VRohto tốn quá.

237
0
0

lahthu

Lại thư tình cho chị Rùa,
Chị Rùa ơi, hè năm nay bác dự báo thời tiết bảo là sẽ nóng, nóng cực kỳ đấy! Nóng thế, nhà mình có định gây quỹ vani bean để làm kem không nhỉ? :D:D:D
P/S: Sory cả nhà, em biết em hỏi không đúng topic, cơ mà em chẳng biết hỏi ở đâu nên đành "lanh chanh". Đừng ai lườm em nhé! :-*

58
0
0

Dieutam

Dieutam không có lườm lahthu đâu, mà còn cám ơn lahthu về ý kiến hay này nữa ah, và xin xếp hàng chờ nếu ý kiến này may mắn thành hiện thực....:D

1,961
0
0

anatomysu

@Các bác có ý kiến về quả vani: Đợt tới sẽ cố gắng có để phục vụ mọi người ạ :D

@Các bác đặt mua dần thịt và vitamin: Hiện tại đã hết hàng ạ. :)

642
0
0

osaka_vietnam

Ôi giời ơi, thứ 6 nghỉ phép ở nhà có việc, cuối tuần thì lại không vào net được, hôm nay vào chỉ còn biết ngó thôi huhuhu...

1,961
0
0

anatomysu

Hàng đợt này còn những thứ sau:

Túi đựng bánh mỳ loại A. mẫu chữ: còn 1 túi duy nhất
Kích thước 25 x 30cm
Giá: 45K

VỎ BÁNH PÍA GÓI NEM:
(thay cho bánh đa nem)

Hạn sử dụng: 3 tháng
Giá: 12K/gói (30 tờ)

Làm từ bột mì, vị nhạt, hầu như ko mặn ko ngọt. Ko ảnh hưởng vị của nhân nem bên trong. Chiên lên rất giòn, giữ giòn lâu đến cuối buổi ăn, ko bị xì nhân ra khi chiên và cũng ko hút quá nhiều dầu như các loại bánh tráng khác. Ảnh thành phẩm thì đã có chị rùa, còn ảnh vỏ bánh như sau

Danh sách đặt:

hienvth (HN) x 3, Ong Chúa (HN) x 3, taman (HN) x 2, Assari138 (HN) x 5, chíc chíc (HN) x, 5, thuuyen (HN) x 10, mecunlinh (HN) x 2, thuyvuong (HN) x 30, cong_chua_nhim (HN) x 10, Bambi (HN) x 3, AnKhanh (????) x 5, MeNgocLinh (HN) x 5, khoai_san (HN) x 5 ,lahthu (HN) x 5, poohnkitty_vn (HN) x 35, haanh(HN)x5, NHD (HN) x5, july137 (HN) x 2, zexxa (HN) x5, Họa sĩ Nghèo (SG) x3, calaboc (ĐN) x2

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.