(22.10-/////) Sản phẩm dành cho các mẹ - 100% vốn và lãi ủng hộ miền Trung thân yêu

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
4,074
0
36

Pham Lam

Active Member
Ðề: (22.10-/////) Sản phẩm dành cho các mẹ - 100% vốn và lãi ủng hộ miền Trung thân yêu

Các chị chuyển giúp em cái này
"11. Áo nịt ngực Triumph màu tím nhạt"
vào đầu cầu Đà Nẵng cho Pink với ạ

HN Ong Chúa chỉ nhận túi thôi ạ

Cảm ơn các chị:-*

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Ðề: (22.10-/////) Sản phẩm dành cho các mẹ - 100% vốn và lãi ủng hộ miền Trung thân yêu

Chán quá chán thật đấy, hôm nay CTB mới vào đây. Chả còn gì. Mà cái gì cũng thấy mình cần. May quá còn chai dầu gội, lại đúng loại "mượt và thẳng" CTB thích. Hà ơi chị chuyển tiền ngay đây nhé.

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member

Ngày 28.10 nhận của :
Mẹ Minh "mèo" : 640k
thuyngoc62003 : 50k

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

CTB chuyển tiền rồi mà sao Mecunlinh không nhận được. Lạ nhỉ, cái chuyện tiền...

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member

CTB chuyển tiền rồi mà sao Mecunlinh không nhận được. Lạ nhỉ, cái chuyện tiền...
Em đã nhận được 90k của chị CTB @};-. Hôm qua check TK thấy 90k mà nghĩ mãi không biết của ai, tiền gì.
Chị thông cảm nhé, TK của em nhận nhiều khoản nên em cứ phải mò nếu các bác không bẩu em cái đuôi TK đã chuyển.

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member

Ngày 31.10 nhận của MinhMinh 520k @};-

Hàng đã có tại HN, chị sẽ chuyển hàng của Pooh & thuyngoc đến chỗ mẹ Minh "mèo" lấy cho tiện.
Ongchua muốn lấy ở đó luôn không hay qua chị ở Giảng võ lấy ?

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member

Ngày 31.10 nhận của MinhMinh 520k @};-

Hàng đã có tại HN, chị sẽ chuyển hàng của Pooh & thuyngoc đến chỗ mẹ Minh "mèo" lấy cho tiện.
Ongchua muốn lấy ở đó luôn không hay qua chị ở Giảng võ lấy ?
nhà mẹ Minh mèo ở đâu chị ơi?
em ơ khu Cầu Giấy ạ

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Ối chị xin lỗi quá, chị định gõ là "lạ quá việc chuyển tiền" (vì lúc đầu chị chuyển trực tuyến mãi không được, đến khi ra cây ATM đánh số TK xong lại không hiện tên chủ TK để kiểm tra)

Đã nhận được chai Sunsilk "thẳng và mượt". Thanks người đã ủng hộ các sản phẩm.

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Em đã nhận được ví và tất rồi ah, món nào cũng đẹp, cả túi đựng cũng đẹp ạ @};- :x . Cảm ơn người đã ủng hộ sp :-* !

@ PK, thuyngoc, Ong Chua: chị đang cầm hàng rồi, qua 14 Láng Hạ lấy giùm chị nhé :x !

1,250
0
0

baoduy_susu

Đà nẵng đã nhận được hàng các bạn chuyển vào, thật là chu đáo vfa cẩn thận, có kèm lá thư nhỏ làm ĐN xúc động lắm, cá ơn các bạn đã rất nhiệt tình.

610
0
0

MinhMinh

MM đã nhận được ví đen rồi! Đẹp lắm lắm ý! Cảm ơn người ủng hộ nhé! Cách bạn gửi hàng làm mình cảm động quá!

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member

mecunlinh đã nhận được tổng số tiền là :

Ong Chua : 1,020k
Mymy : 706k ( thiếu 100k )
meduydu : 40k
CTB : 90k
Minhminh : 520k
OMM : 640k
thuyngoc : 50k
Pooh&Kitty : 64k

Tổng : 3,130k

Mình sẽ chuyển số tiền này cho muathu để cập nhật topic UH miền Trung. Mymy chuyển 100k thiếu cho muathu nhé. Khỏi phải chuyển cho chị nữa.

660
1
18

CSTT_Gây Quỹ

Moderator

Số tiền thu được từ topic "Sản phẩm dành cho các mẹ - 100% vốn và lãi ủng hộ miền Trung thân yêu" đã được ghi nhận tại đây.
Cảm ơn tất cả các bạn đã ủng hộ. @};-

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.