26.12 – HN: Loa Loa Loa … Thông báo mới nhất của BTC

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member
:cstt01: :cstt08: :cstt02:​

I/ BTC vô cùng xin lỗi phải thông báo thay đổi địa điểm một lần nữa của buổi Offline Tổng kết cuối năm của Hà Nội.

1. Địa điểm: Nhà hàng Ẩm thực Trung Tự - Số 7/82 Phạm Ngọc Thạch (cạnh cầu Trung Tự), Hà Nội - xin xem bản đồ chỉ dẫn dưới đây:

Đi từ Kim Liên qua cầu Trung Tự rẽ phải khoảng 30m

2. Thời gian: Không thay đổi, 9h ~ 15h thứ 7 ngày 26.12.2009

3. Chi phí: 150K/người lớn. Trẻ em (thành viên F1 CSTT mọi lứa tuổi) được miễn phí; Thêm nữa mỗi bé sẽ nhận được một món quà nhỏ, do vậy các thành viên nhớ đăng ký số lượng các bé nhé!

Các thông tin về đăng ký xin xem thêm topic này .

II/ Như đã thông báo trong topic Thư mời, buổi Offline lần này được tổ chức với mục đích:

1. Tổng kết những hoạt động từ thiện mà chúng ta đã cùng chung sức làm được trong năm 2009;
2. Thông báo để hướng tới một kế hoạch năm 2010 cho các chuyến đi tập thể lớn, ngày – dịp tổ chức sự kiện lớn để các thành viên biết và cùng chuẩn bị.
3. “Đập” những chú lợn đất đã nuôi suốt năm qua để thực hiện chuyến đi xuất quân đầu năm tặng quà học sinh nghèo Quỳ Châu.

Do vậy các thành viên dù đang hay chưa nuôi heo, các bạn đừng ngần ngại tham gia Offline nhé! Thêm nữa, BTC xin lưu ý, các chú heo hôm đó sẽ được tập trung lại “một chuồng”, ko phân biệt heo của thành viên nào, để các bé F1 CSTT “đập” chung.

Hẹn gặp lại các bạn!

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member
Ðề: 26.12 – HN: Loa Loa Loa … Thông báo mới nhất của BTC

Cái ngõ đấy là ngõ 82 ngay chưn cầu nếu đi từ phía Kim Liên (tay phải lun), còn từ Thái Hà thì đối diện Starbow Phạm Ngọc Thạch nhà mình ạ.:x

0
0
0
B

Bừa

Guest

Thế em đăng ký luôn ở đây à???
Nhà em đăng ký 2 người lớn suất nhé

1,505
0
0

Đồng Nát

<b>TB.</b> <span color="#ff0000">ACNM</span>

Có khuyến mại quà cho trẻ em thế này phải mang mấy cháu đi theo mới được :p
Ngoài heo của các thành viên, BTC có thể tổ chức nuôi 1 con heo "siêu tốc" ngay trong buổi off được không ạ

1,904
0
36

291179

Active Member

Ngoài heo của các thành viên, BTC có thể tổ chức nuôi 1 con heo "siêu tốc" ngay trong buổi off được không ạ
Hay là Bừa hát múa còn anh Nát cầm mũ đi 1 vòng nhể:D

741
0
16

Thành viên đi dự có cần mang dao búa để làm thịt lợn không BTC ới ời? :>

741
0
16

Hay là Bừa hát múa còn anh Nát cầm mũ đi 1 vòng nhể:D
Hay chơi 1 trò chơi. Anh Bừa mặc quần áo ủn ỉn đứng giữa có cái túi ở bụng,chị em (hoặc các cháu) đi vòng quanh hát một bài, hết bài đó mà dừng ở chị nào thì chị ý phải cho lợn ăn chẳng hạn!

0
0
0
B

Bừa

Guest

Em cũng xin 1 chưn nuôi lợn siêu tốc, vì lợn nhà em vỡ mất rồi.:D:D:D

1,557
0
0

Camellia

@Tyruoi: Chị xin cáo lỗi với em về việc có một con lợn bị vỡ vì hôm nọ quay phim anh Bừa và anh Bảo giằng nhau rơi vỡ tan. Hix! Tiền lợn giống chia đôi bắt các anh í đền và có thêm lãi nhé!

151
0
16

Hanhsonlinh

Member

:cstt01: :cstt08: :cstt02:​

I/ BTC vô cùng xin lỗi phải thông báo thay đổi địa điểm một lần nữa của buổi Offline Tổng kết cuối năm của Hà Nội.

1. Địa điểm: Nhà hàng Ẩm thực Trung Tự - Số 7/82 Phạm Ngọc Thạch (cạnh cầu Trung Tự), Hà Nội - xin xem bản đồ chỉ dẫn dưới đây:

Đi từ Kim Liên qua cầu Trung Tự rẽ phải khoảng 30m

2. Thời gian: Không thay đổi, 9h ~ 15h thứ 7 ngày 26.12.2009

3. Chi phí: 150K/người lớn. Trẻ em (thành viên F1 CSTT mọi lứa tuổi) được miễn phí; Thêm nữa mỗi bé sẽ nhận được một món quà nhỏ, do vậy các thành viên nhớ đăng ký số lượng các bé nhé!

Các thông tin về đăng ký xin xem thêm topic này .

II/ Như đã thông báo trong topic Thư mời, buổi Offline lần này được tổ chức với mục đích:

1. Tổng kết những hoạt động từ thiện mà chúng ta đã cùng chung sức làm được trong năm 2009;
2. Thông báo để hướng tới một kế hoạch năm 2010 cho các chuyến đi tập thể lớn, ngày – dịp tổ chức sự kiện lớn để các thành viên biết và cùng chuẩn bị.
3. “Đập” những chú lợn đất đã nuôi suốt năm qua để thực hiện chuyến đi xuất quân đầu năm tặng quà học sinh nghèo Quỳ Châu.

Do vậy các thành viên dù đang hay chưa nuôi heo, các bạn đừng ngần ngại tham gia Offline nhé! Thêm nữa, BTC xin lưu ý, các chú heo hôm đó sẽ được tập trung lại “một chuồng”, ko phân biệt heo của thành viên nào, để các bé F1 CSTT “đập” chung.

Hẹn gặp lại các bạn!
Tôi xin đăng kí 01 trẻ em + 01 người lớn B-)
@mecunlinh: BTC có chương trình cụ thể, chi tiết không?
:cstt01::cstt08:mad:};-:cstt03::cstt02::cstt09::cstt04::cstt07:

6
0
0

bachhop1011

Mình ở xa ko tham gia được, các bạn cho mình số tài khoản mình chuyển tiền đập lơn về hội nhé.

5,604
7
38

metyruoi

Active Member

Mình ở xa ko tham gia được, các bạn cho mình số tài khoản mình chuyển tiền đập lơn về hội nhé.
Cảm ơn bạn:x và nhiều thành viên nhà mình cũng đang ở xa như bạn:x@};-! Tuy không về tham dự được, nhưng mọi người đều gửi cả tấm lòng về với gia đình CSTT. @};-

Bạn chuyển tiền vào số tài khoản như dưới đây và pm cho chị Loan biết nhé.
Ngô Thị Phương Loan
Ngân hàng Vietcombank , TW
Swift code: BFTVVNVX
Số TK: 0011000871618
Tel. 0913569988