28.06 ( Mehuungo - mymy) Chúc mừng sinh nhật chị Hương và em gái - Thư ký Mymy nhà Đà Nẵng !!

10,157
29
48

ALnML

Super Moderator
Duyên quá hai chị em một Bắc một Trung cùng nhà CSTT lại trùng ngày sinh nhật.:-*
Lại duyên hơn vì hôm nay là ngày Gia đình Việt Nam 28.06@};-
Em chúc hai chị em nhiều sức khỏe nhiều niềm vui và mãi mãi hạnh phúc.
Sinh nhật vui vẻ ạ.

1,251
0
36

Chíc chíc

Active Member
Ðề: 28.06 ( Mehuungo - mymy) Chúc mừng sinh nhật chị Hương và em gái - Thư ký Mymy nhà Đà Nẵng !!

HAPPY BIRTHDAY TWO YOU! Chúc 2 chị luôn trẻ trung, vui vẻ, hạnh phúc nhé!

1,136
0
0

Mẹ Đạt

Ðề: 28.06 ( Mehuungo - mymy) Chúc mừng sinh nhật chị Hương và em gái - Thư ký Mymy nhà Đà Nẵng !!

Chúc mừng sinh nhật 2 chị, chúc 2 chị luôn khỏe, vui...

303
0
0

mama2vit

Chúc mừng sinh nhật chị và em@};-@};- chúc hai chị em luôn trẻ đẹp hạnh phúc và thành đạt.

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

em cũng chúc mừng SN 2 chị he he, chị Huungo ơi >> nhậu đê

734
0
16

rongviet

Member

Chúc mừng sinh nhật hai chị em. Chúc các chị mạnh khoẻ, hạnh phúc và thành đạt.

359
0
0

Chúc mừng sinh nhật 2 bà chị,hạnh phúc và thành đạt trong mọi lĩnh vực.

3,316
5
38

thuyvuong

Active Member

Chúc mừng sinh nhật 2 chị em nhé @};-

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Sinh nhật chị Mehuungo chắc chẳng ước gì ngoài sức khỏe để đồng hành cùng CSTT he chị :-*

Mymy, chúc mừng sinh nhật bà bầu he , chúc sức khỏe và sổ số giải độc đắc :)

563
0
0

Tâm Tuệ

Trả lời: Ðề: 28.06 ( Mehuungo - mymy) Chúc mừng sinh nhật chị Hương và em gái - Thư ký Mymy nhà Đà Nẵng !!

Em chúc mừng sinh nhật hai chị, chúc hai chị luôn xinh tươi hi

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Chúc mừng sinh nhật 1 chị 1 em! Bà bầu mymy giữ sức khỏe nhé :-* . Like mạnh ý kiến của Xề, mehuungo ơi sao ko phải là off ốc cay tối nay nhỉ, cho em cái cớ đi :x

5,624
9
38

metyruoi

Active Member

Chúc mừng sinh nhật chị và em nhé@};-:x! Chúc 2 chị em luôn mạnh khỏe, hạnh phúc!

Mymy ơi, có từ hôm đi ĐN hay mới vậy:x??

1,517
0
0

Mehuungo

Cám ơn cả nhà mình, năm nay vui ghê được nhận lời chúc mừng từ sáng sớm đến tận tối mịt.

Vụ nhậu nhất định có, nhưng đợi mẹ Luti về rồi làm cú đúp nhé. Sáng nay đi trồng đủ răng rồi :D

Chúc mừng mẹ Mymy nhân ngày sinh nhật, chúc cả hai mẹ con luôn vui vẻ mạnh khỏe nhé.

2,801
0
0

muathu

Chúc mừng sinh nhật chị Mehuungo @};-@};-@};-@};-@};-

Chúc mừng sinh nhật bầu Mymy @};-@};-@};-@};-@};-

1,018
0
0

mymy

Em cảm ơn cả nhà ah:x:x:x

@Ty ruoi: Hôm đi Hiệp Đức về mới phát hiện có đó chị, hic hic say xe nôn mệt quá không đi off tối được luôn ah, cái mấy hôm sau bác sỹ chỉ định nghỉ 1,5 tháng treo giò ở nhà luôn đó chị :-w