28.10 (mecunlinh) Chúc mừng sinh nhật em em em yêu dấu.

10,156
29
48

ALnML

Super Moderator
Ôi sắp sinh nhật em rồi, mở sớm để mọi người động viên Mama tổng quản cunlinh đảm đang, tháo vát nhất gia đình CSTT mình.
Chị vẫn ko bao giờ có thể quên giây phút đầu tiên chị nhờ em tổ chức hoạt động tập thể. Không quên cuộc điện thoại đầu tiên đó ko bao giờ quên.
Thời gian vừa rồi em đã rất vất vả chỉ 1 Quảng Bình trong vài ngày, lại tiếp nối Hà Tĩnh cũng chỉ trong vài ngày.
Sáng hôm qua giờ chót gọi bột canh 2000 gói, em gọi từ nhà máy xuống đến đại lý. Rồi đắt hơn cả đại lý nhà em. Nhớ em kể với chị, em cáu thế nào em bực thế nào khi họ bán đắt. Từng đồng cân đo đong đếm cho CSTT sao cho tiết kiệm nhất. Chị còn phải mắng em sao giờ phút cuối cùng này mà em mà em vất vả thế em sẽ chịu sao nổi.
Đợt này vừa nhận đồ cũ vừa chuẩn bị cho chuyến đi rồi em còn làm đầu cầu Gây Quỹ. Nghe tây đồn em ngồi chưa nóng mông lại chạy xuống tầng 1 để nhận hay để đưa.
Không biết nói gì cả chị :-*:-*:-*:-*:-* và toàn bộ thành viên CSTT cảm ơn em @};-

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member
Ðề: 28.10 (mecunlinh) Chúc mừng sinh nhật em em em yêu dấu.

ôi giời....he he Hà hẹn Loan công tác về đập phá nhá. Hị hị k thể thiếu tớ được hai cậu ạh .

CHÚC MỪNG SINH NHẬT CHỊ GÁI GHÊ GỚM ĐANH ĐÁ CỦA EM:p:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-* (nói ngược đới, đừng tin hiiiiiiiiii)

10,156
29
48

ALnML

Super Moderator

ôi giời....he he Hà hẹn Loan công tác về đập phá nhá. Hị hị k thể thiếu tớ được hai cậu ạh .

CHÚC MỪNG SINH NHẬT CHỊ GÁI GHÊ GỚM ĐANH ĐÁ CỦA EM:p:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-* (nói ngược đới, đừng tin hiiiiiiiiii)
Em út ít gì mà náo thế=))

2,080
0
0

Chúc mừng sinh nhật chị, mong muốn đc đi QB lần này để gặp chị nhưng kg thể , để con lớn rồi gặp cả nhà CSTT chúng mình luôn thể . Bác L bảo phải bồi bổ cho chuyến đi vất vả này nên em nấu cho chị bát yến sào bồi bổ heheh

Tặng thêm đôi này nữa , đảm bảo chống trơn trượt

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
713
0
16

Virgo2007

Member

Chúc mừng SN chị nhé. Em sẽ không khen chị nữa vì tất cả những gì cần nói chị LG đã nói hết cả rồi. Em chỉ mong cho chị lúc nào cũng dồi dào sức khỏe và gia đình thật hạnh phúc để chị có thể cùng với tất cả mọi người chèo lái con thuyền CSTT lướt sóng êm ả và bình an

1,250
0
0

baoduy_susu

chúc mecunlinh sinh nhật vui và hạnh phúc.

1,505
0
0

Đồng Nát

<b>TB.</b> <span color="#ff0000">ACNM</span>

Chúc sớm quá, sớm quá... thôi e vào ngó tý, để đi miền Trung về em chúc sau nhé.
Mà sao bác Hà lại không tổ chức sinh nhật vào chiều tối mai, sau khi cả đoàn rời QB-HT về nhỉ :p

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

Chúc sớm quá, sớm quá... thôi e vào ngó tý, để đi miền Trung về em chúc sau nhé.
Mà sao bác Hà lại không tổ chức sinh nhật vào chiều tối mai, sau khi cả đoàn rời QB-HT về nhỉ :p
chí ní...em mang xúc xích làm mồi nhậu, anh Nát mang cho em 2 quả ổi đét xe nhá

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member

Chúc mừng sinh nhật chị nhé, chả biết nói gì vì công việc LG đã nói hết, tính cách đã có Xề :)
chúc chị luôn tươi xinh chị nhé @};-

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Đợt này vừa nhận đồ cũ vừa chuẩn bị cho chuyến đi rồi em còn làm đầu cầu Gây Quỹ. Nghe tây đồn em ngồi chưa nóng mông lại chạy xuống tầng 1 để nhận hay để đưa.
Không biết nói gì cả chị :-*:-*:-*:-*:-* và toàn bộ thành viên CSTT cảm ơn em @};-
ối em đọc bài chị LG mà thấy tội lỗi đầy mình. :D
Chị đừng giận em nhé, hu.hu chị không giúp thì cũng không biết nhờ ai cả :cstt02: Nhưng mà thế lại thon thả chị he. :x Yêu chị, chúc chị thêm tuổi thêm nhiều sức khỏe và hạnh phúc @};-

1,467
0
36

Pokiona

Active Member

Em cũng cứ vào chúc sớm kẻo đến ngày mạng nhà em nó lại chập cheng. Không biết nói gì, chỉ chúc chị thật nhiều sức khỏe và luôn vui vẻ, hạnh phúc để luôn vững vàng, đảm đang như thế. Mọi người luôn sát cánh bên chị chị nhé. :x

Happy Birthday to you! :-* :-* :-*

1,416
0
36

MomMi

Active Member

Chúc mừng sn chị, chúc chị luôn luôn khỏe, mãi mãi hạnh phúc. Chị thật đảm đang, em ngưỡng mộ lắm ạ. @};-@};-@};-@};-@};-@};-

2,801
0
0

muathu

Chúc mừng sinh nhật chị, chúc chị mãi trẻ trung và hạnh phúc @};-@};-@};-@};-@};-

ối em đọc bài chị LG mà thấy tội lỗi đầy mình. :D
Chị đừng giận em nhé, hu.hu chị không giúp thì cũng không biết nhờ ai cả :cstt02: Nhưng mà thế lại thon thả chị he. :x Yêu chị, chúc chị thêm tuổi thêm nhiều sức khỏe và hạnh phúc @};-
Chị ơi phạt nặng em này vào nhé, lẽ ra phải đợi đi Quảng Bình về rồi mới gửi chứ :D

1,018
0
0

mymy

CHÚC MỪNG SINH NHẬT CHỊ, em chỉ có thế này tặng chị thôi :-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*

273
0
0

NganHa

Chúc mừng sinh nhật chị :xchúc chị luôn xinh đẹp và tươi tắn như mỗi lần em gặp chị @};-@};-@};-

228
0
0

BAO DUY

Chúc mừng sinh nhật chị, chúc chị sinh nhật vui vẻ, tràn đầy hạnh phúc, chúc chị sức khỏe dồi dào để gánh vác công viêc của Mama tổng quản nhé @};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-

83
0
0

mẹ K.O.M

Ôi sắp sinh nhật em rồi, mở sớm để mọi người động viên Mama tổng quản cunlinh đảm đang, tháo vát nhất gia đình CSTT mình.

Thời gian vừa rồi em đã rất vất vả chỉ 1 Quảng Bình trong vài ngày, lại tiếp nối Hà Tĩnh cũng chỉ trong vài ngày.
Sáng hôm qua giờ chót gọi bột canh 2000 gói, em gọi từ nhà máy xuống đến đại lý. Rồi đắt hơn cả đại lý nhà em. Nhớ em kể với chị, em cáu thế nào em bực thế nào khi họ bán đắt. Từng đồng cân đo đong đếm cho CSTT sao cho tiết kiệm nhất. Chị còn phải mắng em sao giờ phút cuối cùng này mà em mà em vất vả thế em sẽ chịu sao nổi.
Mọi lời hay ý đẹp đã có em ALnML nói hộ rồi. Chị chỉ vài lời chúc em - mama tổng quản" của CSTT luôn trẻ, khỏe, hạnh phúc. hoa hong do.jpg

311
0
0

yingtiti

Chúc mừng sinh nhật chị! Chúc chị mạnh khỏe, hạnh phúc và thật nhiều niềm vui!@};-@};-@};-

798
0
0

cifmoon

Chúc mừng sinh nhật chị . Chúc chị tuổi mới thêm nhiều sức khỏe, vui vẻ, hạnh phúc :x@};-

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Em có đề nghị thế này, lần sau LG mở topic thì ... nói ít thôi nhé, cứ chúc hết như thế anh chị em biết nói j nữa, thật, làm e cứ đi ra đi vào topic này từ trc hôm đi Qb đến h. Ah e nghĩ ra rồi, sn năm nay đúng dịp anh em đi Đức, e chúc chị đc tặng thật nhiều nước hoa xịn, xịt 24/24h. Mà xách hàng Đức 20kg cho cstt thế thì còn cân đâu mà mang quà cho vợ nữa nhỉ;) :x .