(29.05-12.06) Cơm cháy SG - 100% lãi ủng hộ quỹ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
371
0
0

Mẹ Đức Hiếu

Ðề: Cơm cháy SG - 100% lãi ủng hộ quỹ

Nhà tớ đã nhận cơm cháy. Mọi người mau chóng đến lấy nhé. Tuần tới nhà có việc nên tớ tại gia làm osin. Ai đến gọi ĐTtrc nhé, tớ giao hàng.
1. Đức Hiếu đã nhận 16gói (160K)
2. ...
Báo cáo là iem đã nhận cơm cháy, cơm cháy ngon tuyệt , đậm đà không bị mặn, giòn tan, túm lại là rất ngon. Cảm ơn KT, saomai rất rất nhiều :love::love::love::love::love::love:

10,159
29
48

ALnML

Super Moderator

Sao Mai ới đã nhận được "cái gì" mà chưa đc ăn bao giờ. Èo ôi thích quá :kiss:
Thay mặt những ng đang thèm cơm cháy . Cảm ơn cửu vạn Sao Mai :love:cảm ơn Rùa Trẻ :love:nhé. Xa cách nghìn trùng mà vẫn ko quên mấy mụ bạn ko Hiền:thinking:

439
0
0

Thảo Gấu

Loan già, sao không gọi em? mai 9h em qua lấy. Mở sẵn cửa đi nhé, hé hé. Chết vì thèm.

10,159
29
48

ALnML

Super Moderator

Nhà tớ đã nhận cơm cháy. Mọi người mau chóng đến lấy nhé. Tuần tới nhà có việc nên tớ tại gia làm osin. Ai đến gọi ĐTtrc nhé, tớ giao hàng.

2. Thảo Gấu đã nhận 30 gói cơm cháy (300K)
3.

1,251
0
36

Chíc chíc

Active Member

2. Thảo Gấu đã nhận 30 gói cơm cháy (300K)
3.
Chị ơi, chị cho thời hạn đi, nếu ai không đến lấy thì chị ới cho em nhé :laughing:

1,904
0
36

291179

Active Member

Chị ơi, chị cho thời hạn đi, nếu ai không đến lấy thì chị ới cho em nhé :laughing:
vậy chíc chíc qua chị Loan lấy 3 gói đi, chị giành cho em 3 gói đấy
@Chị Sông Cấm cũng qua chị Loan lấy 5 gói đi còn lại của em có 8 gói thôi hôm nào em lấy sau chị L nhá

1,251
0
36

Chíc chíc

Active Member

vậy chíc chíc qua chị Loan lấy 3 gói đi, chị giành cho em 3 gói đấy
@Chị Sông Cấm cũng qua chị Loan lấy 5 gói đi còn lại của em có 8 gói thôi hôm nào em lấy sau chị L nhá
Em cảm ơn nhá, thế chị không còn gói nào để ăn nữa à? Thôi, để em chuyển mấy con "nhìn nhịn" em mới bắt định cho cả nhà ăn sang cho chị nhé :laughing: :love:

1,904
0
36

291179

Active Member

quên quên, chic chic và chị Sông cấm chỉ qua lấy thôi nhá, chị thanh toán tiền với bác Loan cho nhá, giờ chuyển luôn đây , bác Loan nhận cho em 160k nhá.

455
0
0

Meyeuconhat

@ chị Loan: Oái oái có cơm cháy rồi ah? Chị ơi chuyển giúp e về 402 Kim Liên Mới được ko ah? E gửi luôn xiền cơm và xiền xe ôm, e ko đi lấy được ạ.
DT của e: 0945009236.

193
0
0

Mehaibi

Sao mai ơi, mình ở SG muốn mua cơm cháy thì đến đâu hở Saomai?

56
0
0

meocon

Bác Loan cho em xin lại cái địa chỉ nhà bác với, sáng mai em lên lấy cơm cháy ạ, nếu có heo cho em lấy luôn để em đỡ phải qua nhà Tỷ rưỡi.

10,159
29
48

ALnML

Super Moderator

Bác Loan cho em xin lại cái địa chỉ nhà bác với, sáng mai em lên lấy cơm cháy ạ, nếu có heo cho em lấy luôn để em đỡ phải qua nhà Tỷ rưỡi.
78 Lò Đúc ạ

2,651
0
0

Khai Tâm

Heo: có 4 con heo đủ cỡ, bác meocon muốn lấy cỡ nào cũng có :eyelash:

@Mehaibi: Cơm cháy đó người nhà em đặt và bác saomai chuyển ra giúp. Saomai ơi có làm cơm cháy gây quỹ sg không? :thinking:

439
0
0

Thảo Gấu

Cứ thế này thì giảm cân với tập làm gái xinh kiểu gì hở giời?:grin:
Xinh mà không được ăn thì ứ cần xinh, nhá.

Chẹp chẹp, cơm cháy bùi, cay, giòn tan trên đầu lưỡi. trưa nay ăn bún giờ có gói cơm cháy, sao mà quý thế không biết.

Rùa ơi, hôm nay chọn cả thùng cơm cháy để lấy mấy gọi vụn, he he.

56
0
0

meocon

@Khai Tâm : nhiều cỡ thế à, bác cứ tưởng có 1 cỡ. Dạo này ở nhà ăn bám chồng nên bác không dám xí em heo to nhất vì sợ cuối năm nó chả béo được xí hổ lém.
@Gấu : Chết vì ăn thôi, vừa có cơm cháy đã lấy ngay về được, chả chịu chờ để bác nhờ vả lấy hộ.

193
0
0

Mehaibi

@Mehaibi: Cơm cháy đó người nhà em đặt và bác saomai chuyển ra giúp. Saomai ơi có làm cơm cháy gây quỹ sg không? :thinking:[/QUOTE]
Khai Tâm:Vậy là Người SG "nhịn" ăn cơm cháy hả Tâm. Có cách nào cho SG tham gia với.:thinking:
Chẹp chẹp, cơm cháy bùi, cay, giòn tan trên đầu lưỡi. trưa nay ăn bún giờ có gói cơm cháy, sao mà quý thế không biết.
ThảoGấu :" Tôi đang khóc đây hu..hu..":sad:

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Các chị ơi, em đã nhận cơm rồi ạh, nhận cả hàng nhật nữa ạh. Cám ơn chị Sao mai nhiều chị nhé :love:
Bác L ơi, cho em hỏi, chuyển tiền vào tài khoản nào ạh, mà sao không thấy ah.:kiss:

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Các chị ơi, em đã nhận cơm rồi ạh cơm ngon lắm, lần sau em rút kinh nghiệm đặt nhiều hơn.
@ hàng nhật nữa ạh. Cám ơn chị Sao mai nhiều chị nhé :love: trưa nay em sẽ chuyển cho chị Mùa thu
@ Bác L ơi, cho em hỏi, chuyển tiền vào tài khoản nào ạh, mà sao không thấy ah.:kiss:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.