(29.09 - 29.10) Hàng Nhật đợt 17 (tổng kết bài #300, 304, 305; danh sách hàng còn #318) - 100% lãi ủng hộ quỹ

1,492
1
0

songviet09

Ðề: (29.09 - 29.10) Hàng Nhật đợt 17 - 100% lãi ủng hộ quỹ

Đợt sau có thêm mà, lần rồi gửi em phải bớt lại vì quá cân. Có mấy mùi hoa cúc, hoa hồng với lavender, chắc các bác gái thích. Có topic thì vào đặt giúp em nhé ;)
:x:x:x:D:D:D@};-@};-@};-

188
0
0

Bí Xanh Bí Đỏ

Ðề: Re: (29.09 - 29.10) Hàng Nhật đợt 17 - 100% lãi ủng hộ quỹ

Hic, thế thì cho em đặt miếng dán thải độc vậy. Các bác nhanh tay nhanh chân thật đấy. Sorry nhé, em vẫn còn chưa biết chuyển khoản online như thế nào nữa. Ra ngân hàng thì xa quá không tiện. Đang ôm chân chị Ong để học tập thêm. Các bác thông cảm nhé.:cstt02:
Không phải lo nhiều đâu Chuồn Chuồn ơi, chỉ rối tinh ở lần đầu thôi! Lần 2 là ok hết mừ! @};-
Mình thích nick Chuồn Chuồn, thế ấy là "kim" hay "ớt" í nhỉ? :)

2,651
0
0

Khai Tâm

cái này con nít dùng được không khaitam ơi?
Em không rõ, để xem lại nhé. Nhưng trẻ con thường không cần đến.

Nhắn mọi người: Anatomysu đang làm danh sách tổng kết chi tiết đơn hàng từng người nhưng có việc bận nên chưa xong được. Hy vọng chiều nay có danh sách. Sau khi có thông báo moi người hãy chuyển khoản thanh toán nhé!

133
0
0

Huongfebruary

Mình vừa chuyển 220k từ tài khoản đuôi 7166 rồi nhé ( 09h38')

189
0
0

CATTUONGLOILOI

Em lại bon chen 1 gói thải độc tố

61
0
0

MeNgocLinh

Re: (29.09 - 29.10) Hàng Nhật đợt 17 - 100% lãi ủng hộ quỹ

Cho mình đặt tiếp :

-Bột ngọt : 4 gói
-Cake film : 4 (nâu 2;trắng 2)

Cám ơn Rùa và cả nhà@};-@};-@};-

83
0
0

Châu Giang

@Cả nhà cần spatula: nếu không quan trọng phải liền thì rời vẫn còn nguyên 3 chiếc chưa ai đặt ạ.
Chị Rùa ơi cho Châu Giang đặt 01 stapula loại này nhé. Cám ơn chị :x

1,122
0
0

SCP

Mọi người nhắn hỏi công dụng của miếng dán thải độc tố:
Em tham gia tí , cái này nhà em hay dùng , và chỉ dùng hàng nhật , tốt lắm ạ , đặc biệt cho người có bệnh liên quan tới gan .

188
0
0

Bí Xanh Bí Đỏ

Hình như gói giải độc phải đợi topic mới lên mới đặt mọi người ạ! Mình sẽ canh me mua cho anh xã mình hihi

2,651
0
0

Khai Tâm

Em tham gia tí , cái này nhà em hay dùng , và chỉ dùng hàng nhật , tốt lắm ạ , đặc biệt cho người có bệnh liên quan tới gan .
Gây sự đấy ::-?

188
0
0

Bí Xanh Bí Đỏ

Cả nhà ơi, mình phát biểu tí nhá!
Tình hình là mình thấy việc đặt hàng và lo cho thân mình không thôi đã rất mệt và mỏi cả mắt rùi, cho nên chắc chắc là các bạn phụ trách là Rùa, Ana, Ong ... sẽ mệt gấp trăm lần. Việc xảy ra sơ xót là chắc chắn, thế nên chúng mình cứ để tinh thần thoải mái nhé, mua được thì vui một, chưa được thì vui 2 hehe (vì đỡ tốn tiền!). Lần sau mình săn tiếp!

:cstt07:

294
0
0

mehazim

Tình hình là mình thấy việc đặt hàng và lo cho thân mình không thôi đã rất mệt và mỏi cả mắt rùi, cho nên chắc chắc là các bạn phụ trách là Rùa, Ana, Ong ... sẽ mệt gấp trăm lần. Việc xảy ra sơ xót là chắc chắn, thế nên chúng mình cứ để tinh thần thoải mái nhé, mua được thì vui một, chưa được thì vui 2 hehe (vì đỡ tốn tiền!). Lần sau mình săn tiếp!

Em tặng bác @};-@};-@};-@};-@};- vì phát biểu hay nhất trong ngày ah:)
Và tặng cái bác mà hàng ngày đi xe đạp có chiếc giỏ đầy với chiếc ví nhiều thẻ Vip cùng các bác đầu cầu @};- và cái này nữa ah :kiss:

720
0
0

chuột đồng

em đặt hàng mà chẳng kịp món nào, mà vẫn vui vì tạm thời còn được ăn sáng :D

Em nhìn topic đặt là chóng mặt hoa mắt, nên nể những người lo việc sắp xếp, tổng kết, mua hàng, rồi phân chia cho từng người, từng đầu cầu. Cám ơn mọi người nhiều lắm!

188
0
0

Bí Xanh Bí Đỏ

Em tặng bác @};-@};-@};-@};-@};- vì phát biểu hay nhất trong ngày ah:)
Và tặng cái bác mà hàng ngày đi xe đạp có chiếc giỏ đầy với chiếc ví nhiều thẻ Vip cùng các bác đầu cầu @};- và cái này nữa ah :kiss:
hí hí, may mà bác tặng em 5 hoa chứ nếu tặng 3 hoa là em chít luôn!

Cái bác đi xe đạp ấy có kéo theo cái rờ moọc nào không mà chở được lắm hàng thế nhỉ!:p

294
0
0

mehazim

hí hí, may mà bác tặng em 5 hoa chứ nếu tặng 3 hoa là em chít luôn!

Cái bác đi xe đạp ấy có kéo theo cái rờ moọc nào không mà chở được lắm hàng thế nhỉ!:p
Ơ ban đâu em cũng đánh 3 hoa đó chớ, sau nhìn lại lẩm bẩm, mình đánh thế này bác ấy đọc xong thì oánh chết, thế là vội vội vàng vàng thêm 2 em vào cho bình an, ko chiến tranh ah!;)

93
0
0

twig

còn thì cho Twig đặt miếng dán thải độc nhé.

2,651
0
0

Khai Tâm

Chị Rùa ơi, còn hạt giống hoa thì cho em lấy 2 loại này với nhé
Hạt hoa chuông: Số lượng 1
Hạt carnation: Số lượng 1
Em muốn đặt hàng thì làm thế nào chị hay phải chờ đợt gây quỹ mới ah, em là thành viên mới nên chưa biết, chị chỉ em với nhé. thanks chị.
Xin lỗi vì bỏ sót bài của mẹ Tường Anh, giờ đọc trở lại để làm danh sách hàng đặt mới thấy.

Hạt hoa chuông hình như hết rồi, J.C lấy. Còn carnation không biết còn không. Chiều sẽ có bài tổng kết của ATM cụ thể hơn ạ.
Nếu muốn đặt hàng, mẹ Tường Anh email về địa chỉ hangnhat.gayquy@gmail.com, tiêu đề nhớ ghi ID ở CSTT nhé!

12
0
0

opzz

em muốn đặt 1 cân điện tử và 2 đôi đũa tập gắp cho trẻ con ạ @};-

12
0
0

opzz

em muốn đặt 1 cân điện tử và 2 đôi đũa tập gắp cho trẻ con ạ @};-
em muốn đặt thêm cả 1 bút viết chocolat nữa, các chị confirm giúp em để em ck , nếu hết e có thể order cho đợt sau k ạ :cstt03:

2,651
0
0

Khai Tâm

em muốn đặt thêm cả 1 bút viết chocolat nữa, các chị confirm giúp em để em ck , nếu hết e có thể order cho đợt sau k ạ :cstt03:
Đã thêm tên của opzz vào danh sách đặt cân (Hic, mình mới mua đủ theo danh sách hôm qua), đợt tới sẽ có cân của opzz nhé.

Bút viết chocolate và đũa tập gắp không nhận đặt trước vì chưa biết có mua được không và số lượng bao nhiêu. Những mặt hàng đồng giá 35K sẽ không nhận đặt trước ạ.