(29.09 - 29.10) Hàng Nhật đợt 17 (tổng kết bài #300, 304, 305; danh sách hàng còn #318) - 100% lãi ủng hộ quỹ

0
0
0
A

ABCK

Guest
Ðề: (29.09 - 29.10) Hàng Nhật đợt 17 - 100% lãi ủng hộ quỹ

Mình order
Stencil inox – 1 mặt cười, 1 tim
Cutter chữ dùng để cắt cheese hay ham – 1 bộ -
Bút viết chocolate x 2
Thanks

294
0
0

mehazim

Mới liên lạc với cửa hàng hỏi spatula còn không cho một số người thèm spatula liền, nhưng spatula hết giá đó rồi, nhưng mà có khuôn sò khay, bán giá như hiện tại vẫn có một chút góp quỹ. Đang ngồi chờ tổng kết xem số lượng bao nhiêu để đi mua một lượt. Mọi người ai cần thêm sò khay cứ đặt trong vòng 1-2h nữa nhé.
Hì, em làm 1 bài dài ở dưới trình bày hoàn cảnh về em spatula xong ngó lên thì thấy bài của Rùa, em lại trình bày tiếp tập 2!
Rùa ơi, cho em đặt 1 em spatula với giá mới Rùa nhé! Cám ơn Rùa nhiều @};-:kiss:

25
0
0

tiramisu_ena

Mới liên lạc với cửa hàng hỏi spatula còn không cho một số người thèm spatula liền, nhưng spatula hết giá đó rồi, nhưng mà có khuôn sò khay, bán giá như hiện tại vẫn có một chút góp quỹ. Đang ngồi chờ tổng kết xem số lượng bao nhiêu để đi mua một lượt. Mọi người ai cần thêm sò khay cứ đặt trong vòng 1-2h nữa nhé.
Chị Rùa mà đi mua hàng nhớ đến em cutter mickey 2D của em nhé, em mong chờ mong chờ lắm ý, iu iu chị :x

1,467
0
36

Pokiona

Active Member

Em chả biết còn hay hết, thôi thì cứ đăng ký lỡ vớt vát được 1 cái. HIc hic. Cho em đặt 1 khay tim với nhé

0
0
0
A

ABCK

Guest

Bắt đền Rùa nhá, mail order cả bộ in chữ lẫn bút chocolate mà lại bỏ sót mất bút. Vừa đăng ký mà ko còn là lại níu áo Rùa...ơ...i...i...i...i...:x

2,651
0
0

Khai Tâm

Nhắn chị Rùa: Em đang lọ mọ và thấy hình như mình hụt mất em spatula liền đợt này rồi Rùa, Rùa ơi ngó dùm em xem ẻm có còn không Rùa nhé, để em rước em nó về nhà để cho chúng có anh em với cái bộ láng láng mặt đó Rùa :), icon năn nỉ
Mà em phải công nhận là top mình nóng thật, quay ra quay vào nó đã lên tầng cao tít, em hát 'bài ca xây dựng ' đây Rùa!;)
Không còn đâu em. Chị mới hỏi, giá có giảm đâu 5 hay 10% gì đó, là hơn 240K rồi.

91
0
0

PhamHD

Ôi Ôi bắt đền KT, tớ order cutter 2D chip Dale và Pooh Piglet từ topic 14 rồi cơ mà. Sao sang đây k thấy phần của mình đâu nữa, huhuhuhu....

91
0
0

PhamHD

Đọc xong mới thấy nhiều người kéo áo KT bắt đền quá, thương ghê :x, thôi cutter 2D còn bộ nào ngoài bộ Mickey Minnie (tớ đã mua đươc đợt trước) thì xin đăng ký mỗi mẫu một nhé.

55
0
0

MeKenCoi

Vậy KT ơi, cho mình thêm 1 sò khay nhé, tóm lại đơn hàng mình gồm:
1 khuôn tim khay chống dính
2 khuôn sò khay chống dính
1 khuôn bánh mì gối nhỏ
1 khuôn silicone hoa hồng.
Cám ơn Khai Tâm và cả nhà nhé!:">

13
0
0

long_vi04

Cho e đặt 2 gói bột ngọt cho e bé với.

188
0
0

Bí Xanh Bí Đỏ

Rùa ơi, cho mình hỏi 1 tí nhé:
1. Hỗn hợp làm medeleine sau khi trộn nếu để lâu (chờ nướng từng mẻ) thì có ảnh hưởng nhiều không?
2. Khi làm bánh này thì theo Rùa có nên sắm ít nhất hai khuôn không, để thay phiên í mà!
3. Mới nướng xong lấy bánh rồi bỏ bột vào nướng tiếp chắc cũng ảnh hưởng nhiều đến lớp chống dính nhỉ (ý mình là khuôn đang nóng mà bỏ bột nguội vào đó mà?)

hihi mình hỏi cứ như là điều tra viên í!
Giúp mình với, vì mình đang phân vân không biết có nên đặt thêm 1 cái sò tròn nữa không đây, nếu mà có em sò dài dài thon thon chắc thành bộ đôi dễ thương lắm nhỉ. @};-
hihi Bí hỏi cứ như là điều tra viên í!
Bí biết là hỏi không đúng chỗ, nhưng có chút liên quan nên làm đại luôn! :-*

Mọi người đừng ném đá Bí nha!

2,651
0
0

Khai Tâm

Rùa ơi, cho mình hỏi 1 tí nhé:
1. Hỗn hợp làm medeleine sau khi trộn nếu để lâu (chờ nướng từng mẻ) thì có ảnh hưởng nhiều không?
2. Khi làm bánh này thì theo Rùa có nên sắm ít nhất hai khuôn không, để thay phiên í mà!
3. Mới nướng xong lấy bánh rồi bỏ bột vào nướng tiếp chắc cũng ảnh hưởng nhiều đến lớp chống dính nhỉ (ý mình là khuôn đang nóng mà bỏ bột nguội vào đó mà?)

hihi mình hỏi cứ như là điều tra viên í!
Giúp mình với, vì mình đang phân vân không biết có nên đặt thêm 1 cái sò tròn nữa không đây, nếu mà có em sò dài dài thon thon chắc thành bộ đôi dễ thương lắm nhỉ. @};-
hihi Bí hỏi cứ như là điều tra viên í!
Bí biết là hỏi không đúng chỗ, nhưng có chút liên quan nên làm đại luôn! :-*

Mọi người đừng ném đá Bí nha!
Trả lời bác Bí nhé:
1. Có, chút chút. Vì vây đừng nên nhân công thức nếu lò nhỏ và ít khuôn.
2. Nên (không phải vì mong bán thêm hàng :p mà sẽ tiết kiệm được rất nhiều thời gian và cả tiền điện)
3. Không sao đâu ạ. Nó gần như được thiết kế để chịu nhiệt như vậy. Nhiệt độ bột cũng không lạnh, chỉ là nhiệt độ phòng thôi mà.

238
0
0

Minh_Anh

Cho em order 1 sò khay cho đợt sau nhé, em cũng muốn bon chen thêm cái máy hàn túi nilông nữa chị Rùa có duyệt không ạ?

1,961
0
0

anatomysu

Úi úi các bác stop nhé :p. Ko đặt hàng tại đây đâu, mà chả ai update rùa cũng ko nhớ. Tại mọi người cứ đặt lung tung ko theo đợt nên Rùa quên hoài, sót hoài.

Nếu qua mail mọi người đăng ký thì vui lòng ghi trên tiêu đề email : ID CSTT (tức là tên dùng trên CSTT ấy ạ), viết hoa to to để nhìn cho dễ nhé :p

642
0
0

osaka_vietnam

Ôi giờ mới chấm dứt chuỗi 3 cuộc họp liên tiếp từ sáng tới giờ :(

Sáng vừa họp vừa tranh thủ đặt được 2 món be bé kia, mà còn bị sếp liếc xéo nữa.

Giờ có ai đã giúp tổng kết sơ hàng gì còn hàng gì hết chưa ạ? Để mình biết mà lụm tiếp, mà nghi chả còn gì quá :-w

60
0
0

bogiaminh

chị ơi , em hok lấy não vỏ chanh nữa mà em muốn lấy 3 miếng dán giải độc chân và chị cho em 1 cái cân điện tử nha chị ?

316
0
0

Boxu-Chun

Hic hic hic hic hic đề nghị chị july share lại sò đi =((=((=((
Chị ko share lại hết cho mọi người được thì share cho em 1 cái khuôn sò tròn nhá nhá nhá nhá nhá.

17
0
0

Me Chi com

Mình có tên trong danh sách đặt khuôn Silicone hoa hồng rồi, vậy có cần CK thanh toán luôn ko để mình CK.

2,019
2
38

Mẹ Mít nhợn

Active Member

Đã đến page 18 rồi ạh! :)

Nếu có thể, cho em đặt hàng với ạh:
1. 1 chổi nilon
2. 2 gói bột ngọt cho bé
3. 4 gói xiên dài inox

Cảm ơn cả nhà!
@};-

96
0
0

O-Pearl

chị ơi , em hok lấy não vỏ chanh nữa mà em muốn lấy 3 miếng dán giải độc chân và chị cho em 1 cái cân điện tử nha chị ?
Vậy cho mình lấy cái nạo vỏ chanh đó nhé.