30.03 (muathu) Chúc mừng sinh nhật con trai Tí đen nhà mẹ Mùa thu

125
0
0
Chúc mừng sinh nhật anh Tí đen. Anh Tí đen cho em Nhím xem cái ảnh phát nhỉ, để em Nhím xem có nên cho vào danh sách người iu ko :D

2,801
0
0

muathu

Ôi cảm ơn Susu1811 tạo hẳn cho anh Tí những 2 topic chúc mừng sinh nhật ở hai nơi :love::love::love: cảm ơn tất cả các mẹ đã dành cho con những lời chúc tốt đẹp :rose::rose::rose::rose::rose:

@mẹ nhím châu anh: Nghe vụ này mẹ Tí vui quá he he đăng ký cho con trai khắp nơi chỉ sợ tới lúc đó các em lại bỏ đi hết ấy chứ :smiling:

100
0
0

maybay

Chúc mừng sinh nhật con trai chị muathu, chúc con ngoan, khỏe, vâng lời Ba Mẹ :kiss::kiss::kiss:.

2,801
0
0

muathu

Thể theo yêu cầu của mẹ nhím châu anh, em Nhím xem anh Tí có được xếp vào danh sách không nhé :love:

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
1,413
0
0

Mẹ Gôn

Trùi, anh Tí bữa nay người lớn ghê nơi, trông cái ảnh cười híp hết cả mắt dễ ghét quá chừng

10,139
24
38

ALnML

Super Moderator
Ôi dễ thương quá :love: rất rất tươi nữa.
:kiss::kiss:cu Tí

87
0
0

hoamai

Chúc mừng sinh nhật chị, chúc chị luôn khỏe, hạnh phúc, xinh đẹp với 3 tình yêu nhỏ và 1 tình yêu lớn!

6,216
0
36

susu1811

Active Member
Chúc mừng sinh nhật anh Tí đen. Anh Tí đen cho em Nhím xem cái ảnh phát nhỉ, để em Nhím xem có nên cho vào danh sách người iu ko :D
anh này không ra được hết đất Đà nẵng đâu chị :laughing: làm gì đi được xa thế , mẹ Mùa thu ha... :laughing: