Admin giúp em với!

2
0
0

hoàng thu hương

em muốn mở 1 topic ở chuyên mục hoạt động gây quỹ xin admin chỉ giúp cho em
em có 1 số sản phẩm tranh tay tự thêu muốn bán để gây quỹ ủng hộ, xin mọi người ủng hộ em.Em xin chân thành cảm ơn

832
0
0

Phụng Hàm

Trả lời: Admin giúp em với!

Admin giúp em với. Em muốn up nhạc vào blog thì làm thế nào? Em mò cả buổi rồi mà không làm được nè. Giúp em làm cái blog chút chút đi A.

2,501
0
0

Haidang02

Ðề: Trả lời: Admin giúp em với!

Admin giúp em với. Em muốn up nhạc vào blog thì làm thế nào? Em mò cả buổi rồi mà không làm được nè. Giúp em làm cái blog chút chút đi A.
Chị thấy nó có mấy cái biểu tượng này để chèn nhạc, em thử chưa ?

832
0
0

Phụng Hàm

Dạ, em thử rồi chị nhưng mà khi để làm nhạc nền thì không được và nó cũng không tự động play ạ. Còn chỉ up lên cho có bài hát thì em làm được rồi chị ạ. Em muốn mọi người đọc bài và được nghe nhạc luôn cho đỡ buồn ạ. Cám ơn chị nha.

832
0
0

Phụng Hàm

Chị xem hộ em với nhé và cả Admin nữa. Em đã thử mấy cái chị đèn vừa nói rồi và cả cái HTML (<>) nữa mà vẫn không được ạ. Nếu đúng ra thì em sài cái HTML là ổn thía mà không ổn tẹo nào cả. Em sài cái Flast thì up được nhưng không đúng ý muốn của em ạ.
Em muốn không nhìn thấy bài hát nhưng vẫn nghe được khi đọc bài ạ. Cái mà gọi là nhạc nền ý ạ.

2,501
0
0

Haidang02

Chị xem hộ em với nhé và cả Admin nữa. Em đã thử mấy cái chị đèn vừa nói rồi và cả cái HTML (<>) nữa mà vẫn không được ạ. Nếu đúng ra thì em sài cái HTML là ổn thía mà không ổn tẹo nào cả. Em sài cái Flast thì up được nhưng không đúng ý muốn của em ạ.
Em muốn không nhìn thấy bài hát nhưng vẫn nghe được khi đọc bài ạ. Cái mà gọi là nhạc nền ý ạ.
Hihi, cái này thì chị chưa thử.

659
0
16

admin

Administrator
Thành viên BQT
Ðề: Admin giúp em với!

Admin đã nhờ Kỹ thuật xem hộ vấn đề này, bạn vui lòng chờ giải đáp của Kỹ thuật nhé.

832
0
0

Phụng Hàm

Dạ, em cám ơn ạ. Vậy A cho em hỏi luôn. Khi sử dụng HTLM tại sao không được nhé. Tính em hay tò mò và muốn ghi chút chút như là thế giới riêng nên ... A giúp em nhé.

49
0
0

CSTT_Kỹ thuật

Administrator

Hi bác Phụng Hàm!

Vấn đề bác hỏi về HTML, em xin trả lời như sau:

Nếu các bác biết rõ về HTML thì không sao, nhưng nếu không nắm rõ các tag html thì rất dễ làm hỏng cấu trúc trang nếu như thiếu tag nào đó.

Bác định làm nhạc nền cho cái blog của bác hay sao ạ.

Br,

2,501
0
0

Haidang02

Hi bác Phụng Hàm!

Vấn đề bác hỏi về HTML, em xin trả lời như sau:

Nếu các bác biết rõ về HTML thì không sao, nhưng nếu không nắm rõ các tag html thì rất dễ làm hỏng cấu trúc trang nếu như thiếu tag nào đó.

Bác định làm nhạc nền cho cái blog của bác hay sao ạ.

Br,
Theo mình, Phụng Hàm định làm nền cho bài viết trong blog của Chiasetinhthuong ấy KT ạ...

659
0
16

admin

Administrator
Thành viên BQT
Ðề: Admin giúp em với!

Chào bạn Phụng Hàm,

Sau khi tham khảo ý kiến của Kỹ thuật, và khuyến cáo của VBullentin, Admin rất tiếc phải trả lời bạn rằng Admin không thể mở HTML cho mọi thành viên sử dụng được, lý do như Kỹ thuật đã nêu ở trên.

Rất mong bạn thông cảm!

832
0
0

Phụng Hàm

Dạ, vậy em chỉ biết ngậm ngùi thui nhỉ hi hi... Em thích mọi người vào xem bài vừa đọc vừa được nghe nhạc mà lại không muốn bài hát thể hiện trên bài vì như thế mất mỹ quan ạ. Không có cũng không sao, tại Trình độ IT của iem đúng là ít thật nên ... Em cảm ơn cả nhà ạ.