Admin làm thế ko được rồi!!!

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Ðề: Admin làm thế ko được rồi!!!

Đâu, lì dễ thương đâu?

331
0
0

Hua Bin

chả hiểu gì, Giakhanh ở đâu ra mà gọi người ta bọn này, bọn nó???, trở mặt gì ở đây

780
0
0

memynhi

giakhanh456 đã vi phạm mục B, điều I của diễn đàn rồi nhé:

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
29
0
0

Be Huy

giakhanh456 đã vi phạm mục B, điều I của diễn đàn rồi nhé:
Neu Gia Khanh 456 đã vi phạm mục B, điều I của diễn đàn thì Lì dễ thương vi phạm ở mục mấy bạn nhỉ? còn Min mod thì sao?:smiling:

29
0
0

Be Huy

Lại chuẩn bị ẫm ĩ lên rồi đây nếu có thêm người ra bớt vào

29
0
0

Be Huy

Đề nghị mọi người cũng đừng thêm vào bớt ra nữa để cho Min mod giải quyết

455
0
0

Meyeuconhat

Khi làm quản lý mà không trả lời thắc mắc thì người ta bảo là vừa câm lại vừa điếc. Chỉ biết lập diễn đàn lên rồi ngậm miệng ..... thôi đấy.
Chúng ta đều là người có học, có cần thiết phải nói như vậy ko? Khi đề nghị Admin khóa Id Lì dethương thì bạn phải chỉ ra được lý do đề nghị khóa chứ.

659
0
16

admin

Administrator
Thành viên BQT

Tôi đề nghị min, mod khóa ID LìDễ thương lại ngay nhé.
Tại sao khóa ID của mà ID lì dễ thương lại không khóa?
Hôm trước đã khóa rồi bây giờ min, mod lại đỉnh trở mặt đấy ah??
Việc khóa ID nào là do Admin toàn quyền quyết định dựa trên cơ sở mức độ vi phạm Nội quy diễn đàn. ID li`dethuong chưa từng bao giờ bị khóa vì vi phạm Nội quy, có chăng khóa là do thành viên tự yêu cầu khóa, và việc khóa này cũng có thể được mở lại nếu thành viên muốn dùng lại ID.

Ngôn từ các bài post trong topic này của bạn đã vi phạm nghiêm trọng Nội quy diễn đàn, do vậy ID của bạn sẽ bị khóa.

Admin luôn trân trọng những gì bạn đã đóng góp cho diễn đàn và cho Quỹ từ thiện CSTT :rose:! Tuy nhiên mọi việc đều có giới hạn, và bạn cần suy nghĩ nghiêm túc về việc đó để giữ hòa khí chung cho diễn đàn.

Đây là trả lời cuối cùng của Admin về vấn đề này, mọi topic góp ý về vấn đề này nếu tiếp tục được mở sẽ được coi là không có giá trị.

24
0
0

hanhNguyen

Chúng ta đều là người có học, có cần thiết phải nói như vậy ko? Khi đề nghị Admin khóa Id Lì dethương thì bạn phải chỉ ra được lý do đề nghị khóa chứ.
chửi người khác.....Nhưng chơi với lãnh đạo CSTT, amin, mod sửa bài bảo là không không vi phạm :sigh:

2
0
0

thegioiphang

Trả lời: Admin làm thế ko được rồi!!!

Hôm nay xem trên tivi mới biết có diễn đàn này, vào cứ nghĩ là tình thương rồi thì ít có chuyện đụng độ cãi lộn (vì mục đích chính là chia sẻ) , thế mà lướt qua mấy Topic cũng thấy xung đột ghê người. Hy vọng các bác chung tay phát triển diễn đàn theo đúng tên gọi của nó. Bác nào thấy Min, Mod cục bộ kết bè phái không đáng để mình đóng góp sức lực ý kiến thì nên ra đi chứ đừng cay nghiệt nhau như vậy. Bác Admin cũng nên trả lời mọi vấn đề của các thành viên đến cùng. Còn không thì cứ Del và chặn hết những ID bài viết nào có tính đả kích tới BQT.

Topic này các đây 2 năm, không biết giờ lục lên thế này có sao không nữa, các bác chém em nhẹ chút nhé :D