Anh trai ở bên Hàn sắp về !!!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
12
0
0

bé_Rùa

Anh trai em ở bên Hàn sắp về nên có mẹ nào cần mua gì không để em nhờ anh em khuân 1 thể , hiihi .
Hôm qua có mẹ điện mua hộ 1 thùng rong biển , thấy loại đấy ngon quá em kêu thêm 2 thùng nữa về ăn dần lun. hihi .
số điện thoại của em : 0942.899.151 ( Hằng )
từ giờ đến 15 /11 các mẹ nhé !
à quên cách đây 1 tuần anh em có gửi về 2 hộp cao hắc sâm núi 6 tuổi , nhưng bố em có sâm tươi ngâm rồi ạ. nên em muốn bán lại cho bố mẹ nào có nhu cầu ạ .

Em bán thanh lý giá 1.800.000 cho nhanh ạ , 2 hộp còn nguyên chưa cả mở ạ.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
679
0
0

songthao

Ðề: Anh trai ở bên Hàn sắp về !!!

Kiểu này chắc mở topic áo quần thu đông Hàn Quốc đê.
Ai có cao kiến gì xin cho ý kiến đê ê ê :D

1,622
1
0

Jigme_Lahmo

Đọc bài trên thì em nghĩ là bạn ấy bán hàng chứ đâu có ý bán hàng gây quỹ đâu nhỉ??! Sorry nếu em nói ko đúng.:">

1,416
0
36

MomMi

Active Member

em ơi, có loại rong biển rắc cơm không ( không phải loại miếng nhé).

1,416
0
36

MomMi

Active Member

Dạ chị ơi chị phải gửi hình ảnh cho em thì em mới nhờ anh em mua hộ được ạ , vì rong biển có nhiều loại lắm ạ
chị không có hình, chỉ vì thấy Nhật có gói gia vị rắc cơm , không biết Hàn Quốc có loại đấy không loại mà chỉ có rong biển thái nhỏ sấy khô trộn cùng gia vị, vừng ấy.

659
0
16

admin

Administrator
Thành viên BQT

Chào bé_Rùa,

Admin xin phép khóa topic này lại. Diễn đàn chỉ cho phép bán hàng trong box Gây Quỹ. Bạn cần đọc kỹ Nội quy và tránh vi phạm. Admin nhắc nhở thêm rằng, dựa trên cơ sở quản trị dữ liệu diễn đàn, Admin sẽ khóa các ID do một thành viên lập để tung hứng quảng cáo.

Admin.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.