Bán thẻ điện thoại gây quỹ tình thương (chi tiết tại bài #97)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
3
0
0

mẹ Cốm

Ðề: Bán thẻ điện thoại gây quỹ tình thương (chi tiết tại bài #97)

Mình nhận được tiền của mẹ nó rồi và mình cũng nhắn pin cho mẹ nó rồi nhé! Thanks nhiều nhiều
Mẹ Tom ơi cho tớ hỏi tí, tớ vào trang Mobi thấy nói thế này:

Đối tượng áp dụng:

a. Tất cả các thuê bao trả trước đang hoạt động, thuê bao khóa 1 chiều, 2 chiều nạp tiền, thuê bao trả sau chuyển đổi sang trả trước nạp tiền trong thời gian thực hiện chương trình khuyến mại này.

b. Các thuê bao trả trước khác đang hưởng khuyến mại dành cho thuê bao trả trước hòa mạng mới được hưởng trong thời gian thực hiện chương trình này sẽ là 101% áp dụng cho tất cả các mệnh giá.

ý của mục b là thế nào nhỉ? vì số của tớ mới mua được mấy tháng nên ko hiểu có rơi vào trường hợp này ko? vì nếu thế chỉ được 101% thui :sigh:

594
0
0

meyeuTomTom

Mẹ Tom ơi cho tớ hỏi tí, tớ vào trang Mobi thấy nói thế này:

Đối tượng áp dụng:

a. Tất cả các thuê bao trả trước đang hoạt động, thuê bao khóa 1 chiều, 2 chiều nạp tiền, thuê bao trả sau chuyển đổi sang trả trước nạp tiền trong thời gian thực hiện chương trình khuyến mại này.

b. Các thuê bao trả trước khác đang hưởng khuyến mại dành cho thuê bao trả trước hòa mạng mới được hưởng trong thời gian thực hiện chương trình này sẽ là 101% áp dụng cho tất cả các mệnh giá.

ý của mục b là thế nào nhỉ? vì số của tớ mới mua được mấy tháng nên ko hiểu có rơi vào trường hợp này ko? vì nếu thế chỉ được 101% thui :sigh:
Bạn đã nạp thẻ chưa? Theo ý mình hiểu thì với Sim mà bạn mới sử dụng nhưng chưa nạp hết 5 thẻ đầu tiên (tặng 100% cho 5 thẻ nạp đầu tiên) thì chỉ được tặng 101% còn nếu bạn đã nạp hết 5 thẻ khuyến mại rồi thì sẽ được 161%. Sim của bạn thuộc loại nào?

3
0
0

mẹ Cốm

Bạn đã nạp thẻ chưa? Theo ý mình hiểu thì với Sim mà bạn mới sử dụng nhưng chưa nạp hết 5 thẻ đầu tiên (tặng 100% cho 5 thẻ nạp đầu tiên) thì chỉ được tặng 101% còn nếu bạn đã nạp hết 5 thẻ khuyến mại rồi thì sẽ được 161%. Sim của bạn thuộc loại nào?
ah, tớ hiểu rồi, thế thì sim của tớ hết hạn được khuyến mại 5 thẻ đấy rồi, hồi đấy hình như tớ chỉ nạp 3 thẻ thôi rồi hết hạn thì fải, ko nhớ lắm. Thôi kệ về cứ nạp cái này vào là biết ngay :grin::grin::grin: . Cảm ơn cậu nhé! :rose::rose::rose::rose::rose:

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
841
0
0

Mẹ Tiếu Tiếu

Mẹ Tôm rất chăm chỉ chăm sóc cửa hàng thật và cửa hàng ảo, các bác nhớ ủng hộ mẹ Tôm nhé:kiss:

883
0
0

mèo_ú

Mẹ Tôm rất chăm chỉ chăm sóc cửa hàng thật và cửa hàng ảo, các bác nhớ ủng hộ mẹ Tôm nhé:kiss:
chắc lần sau em phải đi làm thêm mấy cái thẻ ATM thui..hic hic, lần trc chuyên khỏan cho bác Tom mà em phải chạy ra ngân hàng 3 lần..hihi......báo hại gửi tiền ra chậm, làm mất uy tín của em..hừ hừ.....

594
0
0

meyeuTomTom

Em ủng hộ chị là tốt lắm rồi. Chị cũng đang làm thêm vài cái ATM ở các ngân hàng khác nữa để tiện cho mọi người chuyển tiền.

883
0
0

mèo_ú

Em ủng hộ chị là tốt lắm rồi. Chị cũng đang làm thêm vài cái ATM ở các ngân hàng khác nữa để tiện cho mọi người chuyển tiền.
thê bác chờ em đớt khuyến mãi sau đi, em mua típ cho bác nhá...hihii. tk trong đt của em lên tiền triệu rồi đấy ạh, cứ nạp vào mà xài chẳng báo nhiều, tại em cứ online suốt, với lại em có xài thêm 1 cái CDMA. thế là di đông jo chỉ dành để nghe là nhiều..hihi

594
0
0

meyeuTomTom

Nhớ ủng hộ chị cô em nhé!

455
0
0

Meyeuconhat

Thế chị có bán sim Vina ko ah? Loại sim TK chính 50K và TK phụ 70K ý, nếu có e đặt hàng thường xuyên, tháng nào e cũng lấy tầm 20 cái, có thể nhiều hơn hoặc ít hơn tuỳ từng tháng sd.

594
0
0

meyeuTomTom

Thế chị có bán sim Vina ko ah? Loại sim TK chính 50K và TK phụ 70K ý, nếu có e đặt hàng thường xuyên, tháng nào e cũng lấy tầm 20 cái, có thể nhiều hơn hoặc ít hơn tuỳ từng tháng sd.
Cám ơn em đã quan tâm nhé! 1 tháng em lấy khoảng 20 cái thì giá của em đang lấy chắc là giá cũng phải tốt đúng không? Em có thể cho chị biết em đang lấy là bao nhiêu tiền một cái không? Để chị xem có lấy được giá tốt hơn không? Vì chị muốn là em ủng hộ chị nhưng cũng không muốn em bị thiệt. Cám ơn em nhé!

84
0
0

Mẹ tiểu xu

Mẹ tôm ơi , mẹ tôm đã có số tk của vietin bank chưa a ? Cho EM xin số TK nhé , để Em CK với ạ

594
0
0

meyeuTomTom

Mẹ tôm ơi , mẹ tôm đã có số tk của vietin bank chưa a ? Cho EM xin số TK nhé , để Em CK với ạ
Mẹ nó chuyển hộ mình sang Vietcom bank nhé vì bên viettin mình vẫn chưa có thẻ. Mẹ nó cứ trừ tiền phí đi cũng được.

594
0
0

meyeuTomTom

Mẹ Chic Chic thêm 01 thẻ Mobi 300
Mình đã nhận đủ tiền của mẹ nó rồi nhé! Thanks

594
0
0

meyeuTomTom

Mẹ nào chuyển khoản vào TK của mình 300K vậy? Cho mình biết danh tính với?

84
0
0

Mẹ tiểu xu

hì hì . các Mẹ ơi , lại ủng hộ Mẹ tôm nào .
Em cảm ơn Mẹ tiếu tiếu và Mẹ tôm nhé :D

594
0
0

meyeuTomTom

Từ ngày 27/04 đến ngày 30/04. Vina Phone đang khuyến mại 100% các bác nhé! Ai dùng Vina thì ủng hộ em nha:applause::applause::applause::applause::applause:

2,080
0
0

Từ ngày 27/04 đến ngày 30/04. Vina Phone đang khuyến mại 100% các bác nhé! Ai dùng Vina thì ủng hộ em nha:applause::applause::applause::applause::applause:
Mobil cũng có khuyến mãi trong thời gian này đó,

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.